Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 10

Chủ đề: new pentaxian mong cac pro nhiep anh giup do

new pentaxian mong được các bác, các anh, chị, em trong box giúp đỡ

new pentaxian mong được các bác, các anh, chị, em trong box giúp đỡ

- Sau 1 thời gian dài thực hành tiết kiệm, bây giờ mình mới tậu được 1 em pentax. Rất mong được sự giúp đỡ của các bác, các anh, chị, em trong box giúp đỡ, chỉ bảo , hướng dẫn chụp hình, nhất là được hướng dẫn lý+ thực hành chụp hình trực tiếp luôn.
    - Mong các các bác, các anh, chị, em trong box cho cùng đi chụp, trao đổi kinh nghiệm, hướng dẫn chỉ bảo thêm cho mình cũng như các thành viên khác để các pentaxian cùng nhau tiến bước trong làng nhiếp ảnh chuyên nghiệp.
    Cảm ơn vì đã đọc tin này
    Water1905 (^0^)

Last edited by water1905; Hôm nay at 09:05 AM. Reason: new pentaxian mong được các bác, các anh, chị, em trong box giúp đỡ
    Được sửa bởi water1905 lúc 02:21 PM ngày 18-12-2012 Reason: new pentaxian mong được các bác, các anh, chị, em trong box giúp đỡ

các pentaxian ơi sao ko thấy ai lên tiếng thế

Mình có ý kiến thế này này. Bác mới chơi thì nên tự tìm hiểu lý thuyết một chút, rồi lên đây ới. Các bác ơi, hôm nào đi cafe thì cho em bám càng với. Lúc đó ngồi nói chuyện, có gì thắc mắc bác cứ hỏi, gặp bác nào hợp hợp thì bám càng, sau gặp vấn đề gì cần cứ nhằm bác đó mà hỏi ) Tất nhiên bác phải biết những kiến thức căn bản như khẩu, tốc, iso, cái này đầy trên mạng, chứ ko thể nói là em ko biết gì, bác chỉ cho em từ đầu đến cuối nhé, mệt lắm :D Anh em pentax cũng có đặc thù riêng, rất nhiều ng đã có gia đình, U40-50 cũng ko phải là hiếm nên bác rủ thế này e hơi khó. Mọi người ở đây chơi kiểu thong thả, từ từ, chứ hô hào như oánh trận không ai phản ứng gì đâu. Được cái cộng đồng nhỏ nên rất thân thiện, bác cứ đi cafe vài lần là biết.

Bạn này ở Sàigòn thì hay ! tha hồ đi với anh em cuối tuần !
    xin hãy góp ý chân thành

dạo này hơi bận nên k chụp choẹt gì được...bác cứ chụp xong về thắc mắc post lên diễn đàn a e sẽ tư vấn cho :D....ko thì bác ra quán cà phê zone 5 chiều chủ nhật hay T7..có mấy a e Pen hay lê la ở đó...cần hỏi gì có thể email....mình sẽ giúp..trungdia@yahoo.com

Em ở SG, cuối tuần lại toàn bận đi làm nên missed hoài...hix.hix

CN vẫn tụ họp mà H ơi - sáng CN này 9h15 nhé - trà đạo TD

em thì chưa bao giờ được họp... ^^ mặc dù ngóng mỏ theo box pentax đã lâu... :(
    Tôi không thích đi học. Và tôi không phải người duy nhất.

Bác
    TCI_support ơi
    cho e xin cái đ/c quán đó để em đến trình diện các bác
    Được sửa bởi water1905 lúc 11:30 PM ngày 14-12-2012

Quote Được gửi bởi Em là chuột View Post
    Mình có ý kiến thế này này. Bác mới chơi thì nên tự tìm hiểu lý thuyết một chút, rồi lên đây ới. Các bác ơi, hôm nào đi cafe thì cho em bám càng với. Lúc đó ngồi nói chuyện, có gì thắc mắc bác cứ hỏi, gặp bác nào hợp hợp thì bám càng, sau gặp vấn đề gì cần cứ nhằm bác đó mà hỏi ) Tất nhiên bác phải biết những kiến thức căn bản như khẩu, tốc, iso, cái này đầy trên mạng, chứ ko thể nói là em ko biết gì, bác chỉ cho em từ đầu đến cuối nhé, mệt lắm :D Anh em pentax cũng có đặc thù riêng, rất nhiều ng đã có gia đình, U40-50 cũng ko phải là hiếm nên bác rủ thế này e hơi khó. Mọi người ở đây chơi kiểu thong thả, từ từ, chứ hô hào như oánh trận không ai phản ứng gì đâu. Được cái cộng đồng nhỏ nên rất thân thiện, bác cứ đi cafe vài lần là biết.
    cảm ơn bác đã góp ý cho e. E mới tậu e K30 + kit 18-55 nhưng phần hướng dẫn của nó toàn bằng tiếng A, món đó e ko giỏi vả lại e cũng đã đi làm nên cũng ko có nhiều thời gian đọc dịch TL đó. Rất mong được các bác chỉ bảo dần dần thôi. Hôm nào T7, CN bác có hứng đi chụp ở đâu thì cho e đi ké để học hỏi với nhé. thank bác