Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4

Chủ đề: Chụp hình cưới ở Nha Trang

Post Chụp hình cưới ở Nha Trang

Chào các bác Nhiếp con bà Ảnh

Dự là em sắp nhận bản án chung thân các cụ ạh . Tòa tuyên án rồi, án nặng lắm, chung thân cơ, chỉ chờ ngày thi hành. Hic hic 2 tháng nữa là em trèo lên xe bông với cọp em . Đeo cái gông này vào rồi không biết nợ với duyên nhiếp ảnh của em còn được hổ trợ không (mơ về 24-105L).

Dự định lúc đầu là định tự chụp cùng anh em cùng nhóm, nhưng cuối năm ai cũng bận cả, kế hoạch vỡ(khủng hoảng kinh tế, các gấu siết chặt van tài chính). Nên giờ quyết định chụp Studio.

Gông thì phải đeo, mà chỉ đeo một lần (có khi em vượt ngục rồi đeo án khác ) nên chụp để kỷ niệm những ngày tự do trước khi chuyển giao quyền lực, thể chế và bộ máy chính trị.

Nói tới đây thì các bác cũng hiểu rồi. Các bác giới thiệu vài studio chụp đẹp giá cả phải chăng ngoài Nha Trang giúp em.

Cảm ơn các bác nhiều nhiều. Các bác giới thiệu sớm để em chuẩn bị hành trang lên đường.
    Hope for the best, Plan for the worst! l

Studio của em dịch vụ wedding từ A-Z, bác có thể tham khảo.Hiện tại website của em chưa update hết hình ảnh nên để thuận tiện hơn bác ghé studio của em Đẹp Studio - 135 Hồ Văn Huê, phường 9, quận Phú Nhuận.
    chữ ký vi phạm: Quảng cáo không phép

Pác đọc kĩ tí, ngta kêu tư vấn studio tại Nha Trang @_@

Em cũng không rành lắm nhưng bác GOOGLE thì chắc biết rõ hơn đó bác.....hehe
    BABE