Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 đến 47 / 47

Chủ đề: Tư vấn mua máy ảnh Siêu Zoom!!!!!!!

Quote Được gửi bởi kimtuyet22 View Post
    Cứ chỗ nào rẻ thì mua thôi Bác ạ...Bác nên gọi điện hỏi trước vài vấn đề là có kèm những gì..? Rồi Bác so sánh giá. Vì có những nơi họ đăng bán với giá rẻ để câu khách đến, rồi họ bớt đi mấy thứ đi kèm như thẻ 8 hoặc 16G Class 10 + dán màn hình...v..v.. thì cũng quá tội. Máy này Made in Japan. Mong Bác nhanh có máy mới để chơi cùng...:D
    Dạ vâng, cám ơn bác đã chỉ giáo. Em đã tham khảo qua mạng theo như chỉ dẫn của bác thì em thấy ở Kiệt Camera là giá phải chăng tặng kèm thẻ 16gb,túi,dán màn hình. E định đầu tháng sau em sẽ mua :D Cũng nôn có máy để tập tành với người ta

Bây giờ e rất sợ những con siêu zoom, lúc trước ham hố chơi 1 em Canon SX200IS, bây giờ cạch luôn.

Quote Được gửi bởi zin08 View Post
    Bây giờ e rất sợ những con siêu zoom, lúc trước ham hố chơi 1 em Canon SX200IS, bây giờ cạch luôn.
    Canon SX200IS là compact siêu zoom nên bác cạch là phải rồi

Quote Được gửi bởi jrx125 View Post
    Canon SX200IS là compact siêu zoom nên bác cạch là phải rồi
    Thế SX50 HS gọi là gì bác, siêu zoom chuyên nghiệp hay bán chuyên? Thế bác có hiểu định nghĩa máy compact là như thế nào ko?
    "You say goodbye, and I say hello. Hello, hello"

Quote Được gửi bởi Metal_Fx3 View Post
    Thế SX50 HS gọi là gì bác, siêu zoom chuyên nghiệp hay bán chuyên? Thế bác có hiểu định nghĩa máy compact là như thế nào ko?
    Dạ trình độ của em thì còn kém lắm, chỉ đơn giản thấy thằng nào bỏ túi được là compact, còn thằng nào không bỏ túi được thì không phải compact thôi ạ. Bác có ý kiến nào hay hơn thì chỉ dạy cho em mở mang kiến thức chứ bác cứ hỏi ngược làm khó em quá.

chỗ này hôm nay ngồi đào mộ thấy chiến tranh kinh quá nhỉ.thò vô 1 ý là sao các bác không ngĩ là dslr dùng phần mềm nội suy nâng số chấm lên. sau đó crop lại. phỏng nó có khác nhiều so với super zoom không ạ? mấy em này thông số 1200mm hình như tiêu cự ff là ống 215. 1 cái body cùi với lens 18 200 thì sao và rẻ hơn có lens 28 200 ạ. khẩu thì có lẽ bự hơn hẳn.trừ fz200 ra thôi. chi phí thì có khi còn rẻ hơn 1 con khủng như fz200 hay 50hs

Kính gởi: Quý anh chị
    Theo Quý anh chị lúc này có nên mua Canon SX50 HS nữa hay không? Và còn máy mới không?
    Nếu không thì nên thay bằng máy có hiệu gì?
    Rất mong được quý anh chị cho lời khuyên.
    Kính

Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345