Trang 2 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 43

Chủ đề: Chân dung 1 tấm 5.000 VND - Mại dzô mại dzô...

Quote Được gửi bởi khadang View Post
    Vấn đề là trong 1 ngày thì có thể được nhưng ngày này liên tiếp ngày khác thì lại là vấn đề khác đó bạn !!!
    Người ta có thể làm đc trong 1 tháng đấy, vì họ biết cách tổ chức. Họ có kế hoạch cụ thể, ví dụ: Họ sẽ xếp những ng chụp cùng một thể loại vào 1 ngày, khi đó địa điểm ko thay đổi, góc máy cũng hầu như ko thay đổi, ánh sáng cũng vậy. Sau đó thì Action cái PS là xong. Vì đây là kiểu kinh doanh chụp ảnh công nghiệp mà. Điều này dẫn đến hệ quả là nghìn ảnh như 1. Do đó, sau hơn 1 tháng là nó chìm nghỉm thôi.

Quote Được gửi bởi newbie101 View Post
    Người ta có thể làm đc trong 1 tháng đấy, vì họ biết cách tổ chức. Họ có kế hoạch cụ thể, ví dụ: Họ sẽ xếp những ng chụp cùng một thể loại vào 1 ngày, khi đó địa điểm ko thay đổi, góc máy cũng hầu như ko thay đổi, ánh sáng cũng vậy. Sau đó thì Action cái PS là xong. Vì đây là kiểu kinh doanh chụp ảnh công nghiệp mà. Điều này dẫn đến hệ quả là nghìn ảnh như 1. Do đó, sau hơn 1 tháng là nó chìm nghỉm thôi.
    Her her...Nếu thật sự như vậy thì em ko bao giờ làm được, thừa nhận kém tài ạ!
    chữ ký vi phạm: Quảng cáo không phép

cái mương 14 đó nó viết bài mà các bác cũng tin hả )

haha,50k 1 bộ chân dung , 1 tháng lời 30tr mà mấy bác tin cũng hay thật... nếu mấy bác từng suy nghĩ nghiêm túc đến việc kiếm tiền từ chup ảnh thì sẽ thấy 50k còn chưa đủ tiền xăng, đùng nói đến hoàn vốn với kiếm lời , mà họa may có lời chăng nữa thì 30tr/tháng cũng là 1 con số ko tưởng , ...Nói chung báo chí vn giờ lá cải vô số rồi, mình đọc cứ như đang tham gia hội thảo đa cấp ấy, chém gió như bão ,thành ra đọc báo mạng riết h biết dc luôn đâu là tin vịt chỉ bằng cái tiu đề )
    chụp quài vẫn xấu

Quote Được gửi bởi freezehead View Post
    cái mương 14 đó nó viết bài mà các bác cũng tin hả )
    cái này lấy trên facebook mà, do em sợ đưa link facebook 1 số ngừoi không xem được.

Quote Được gửi bởi mitsuho View Post
    cái này lấy trên facebook mà, do em sợ đưa link facebook 1 số ngừoi không xem được.
    trên fb thì muốn chém sao mà ko đc hả bác, h chém 30 chứ 60 tr thì ko khéo mai cũng dc lên báo )

mà chụp ảnh giá rẻ xưa rồi, có 1 bác bên này đang tính chụp ảnh cưới miễn phí luôn nè http://www.vnphoto.net/forums/showth...=143782&page=2 ,kiểu này mấy bác thợ ảnh sắp tới nhoc nhằn kiém sống đây :D
    chụp quài vẫn xấu

Vui nhễ. E thấy thế có mấy lý do để vui này-
    thứ nhất, đối tượng khách của dịch vụ này các teen, mà teen thì chỉ có tiền cha tiền mẹ mà thôi, đào đâu ra lắm tiền để chụp mỗi ngày!
    thứ hai, cheap not good, good not cheap. tiếng ta gọi là tiền nào của đó.
    thứ ba, việc này làm e nhớ đến sự chia sẻ của các bác bên đa cấp. thu nhập toàn là vài chục đến vài trăm triệu mà nhìn ra bãi xe thì ôi thôi chỉ toàn là hàng Tung Của.
    Thứ tư là nhiều người dấu kín thu nhập thật của mình. hãy cổ vũ em nó một vé cho thành tích thật thà của nó đi.

Nghe cái vụ này mà mình cũng ham...khổ nỗi làm 1 mình với cường độ và công suất bao nhiêu mới thành phẩm...chưa kể nếu đi ngoại cảnh ở xa thì chắc phải vác 1 đống đồ (cả phòng in ảnh) thì mới làm kịp...cho nên làm 1 mình là điều không tưởng...

Tính sơ sơ thì 1 ngày bạn ấy chụp 20 người, chụp nhanh lắm thì cũng 30p cho 1 người = 10 tiếng. Chụp liên tục 30 ngày như vậy thì đúng là siu nhưng rồi. Dạo này chưa tới Tết mà pháo ở đâu nổ sớm ghê á
    40D và 1 mớ cùi bắp ^_^

Làm được hết! Các bác mà cứ làm phép nhân thuần túy 30tr/thang => ngày 1trieu => 20 kh/ngày thì các bác không làm được là đúng rồi.

Cái dịch vụ này thường là khách hàng nó là theo nhóm, mấy bạn trẻ chơi chung với nhau, nhóm 5,6 người rủ rê chụp hình, mỗi e tốn 50k 1 nhóm 6 em là 300k. bác í chỉ chụp khoảng 2h đồng hồ là có được 60 tấm ảnh. 1 ngày 3,4 show như vậy là okie rồi.
    TEL:0908150354 YM!:chinhan1978
    https://www.facebook.com/nhannc

Trang 2 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng