Trang 3 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 43

Chủ đề: Chân dung 1 tấm 5.000 VND - Mại dzô mại dzô...

Các bạn gái nào ở TP.HCM muốn có hình đẹp hoàn toàn miễn phí , chụp bằng máy xịn ( Chỉ nhận file ảnh ), sáng T7,CN ra cà phê Tao đàn ( Gần cổng huyền trân công chúa ) có các nhóm các bác chụp hình giải trí ra uống cà phê, tám chuyện. Đa số các bác đều mang theo máy, tay nghề rất khá, gear xịn, đảm bảo ra ảnh hơn studio cấp xã. Các bạn đừng ngại nhờ các bác chụp cho bộ ảnh chân dung ở Tao đàn, chắc chắn các bác sẽ vui vẽ nhận lời. Nếu mang theo laptop thì lấy file gốc, còn không nhờ các bác chỉnh sửa rồi mail cho.

Quote Được gửi bởi danghung66 View Post
    Các bạn gái nào ở TP.HCM muốn có hình đẹp hoàn toàn miễn phí , chụp bằng máy xịn ( Chỉ nhận file ảnh ), sáng T7,CN ra cà phê Tao đàn ( Gần cổng huyền trân công chúa ) có các nhóm các bác chụp hình giải trí ra uống cà phê, tám chuyện. Đa số các bác đều mang theo máy, tay nghề rất khá, gear xịn, đảm bảo ra ảnh hơn studio cấp xã. Các bạn đừng ngại nhờ các bác chụp cho bộ ảnh chân dung ở Tao đàn, chắc chắn các bác sẽ vui vẽ nhận lời. Nếu mang theo laptop thì lấy file gốc, còn không nhờ các bác chỉnh sửa rồi mail cho.
    Có chuyện này luôn hả bạn? Em mới biết nha.

có nhưng phải giá xinh xì tin, chứ mem nam nào mò ra bị oánh chết, hehe.
    DREAM DREAM DREAM

Thế này là còn ra tiền đấy em thấy trên fb hiện giờ ko những có những bác chụp free mà còn phải bỏ tiền make up và tiền phí địa điểm chụp hoặc thuê studio nữa cơ ) cơ mà gear toàn L ảnh chụp ra cũng ko tệ đâu nhé )
    Nguyễn Hoàng Huy - 0909 111 089
    My Photos

Người ta chụp giá rẻ thì tốt chứ sao, thị trường càng cạnh tranh đa dạng và theo qui tắc tự cân bằng, thúc đẩy các photographer phải chuyên nghiệp và nâng cao tay nghề hơn nữa. Túm lại em thấy là tốt, chỉ có điều không tin rằng bạn kia có thể kiếm được 30tr/tháng thôi.

Quote Được gửi bởi coxanhsg View Post
    Thế này là còn ra tiền đấy em thấy trên fb hiện giờ ko những có những bác chụp free mà còn phải bỏ tiền make up và tiền phí địa điểm chụp hoặc thuê studio nữa cơ ) cơ mà gear toàn L ảnh chụp ra cũng ko tệ đâu nhé )
    kết câu này của bác... phong trào này càng ngày càng phát triển, và trước đó em từng theo niềm đam mê ấy...mỗi người mỗi sở thích mà... ít tiền mà đam mê thì ráng kiếm ít tiền dịch vụ để có thêm thu nhập và bù vào khấu thiết bị. Còn anh em nào có tiền thì cứ chụp free và bỏ phí cho mẫu...)..cũng là niềm vui cả thôi

Quote Được gửi bởi nguyencn View Post
    Làm được hết! Các bác mà cứ làm phép nhân thuần túy 30tr/thang => ngày 1trieu => 20 kh/ngày thì các bác không làm được là đúng rồi.

Cái dịch vụ này thường là khách hàng nó là theo nhóm, mấy bạn trẻ chơi chung với nhau, nhóm 5,6 người rủ rê chụp hình, mỗi e tốn 50k 1 nhóm 6 em là 300k. bác í chỉ chụp khoảng 2h đồng hồ là có được 60 tấm ảnh. 1 ngày 3,4 show như vậy là okie rồi.
    Bạn này nói chuẩn này, thế nên nhiều ng ko nghĩ ra đc thì mới nói nó vô lý thôi. Như mình đã nói ở trên, cái này nó thuộc về kỹ thuật Công nghiệp rồi. Mấy bạn chưa bao giờ làm việc kiểu công nghiệp thì làm sao hình dung ra được. Bạn có biết là ở gần chỗ tôi có cửa hàng làm album cưới có 2-3 triệu/album ko? Một ngày họ chụp tới 10 đôi liền, họ cầy trong thời gian hè thôi, vì lúc đó đông khách nhất. Còn về chất lượng thì mình thấy CDCR ok là đc cũng giống như mấy bạn chụp thấy mình đẹp là đc. Đơn giản vậy thôi.

Quote Được gửi bởi mitsuho View Post
    Có chuyện này luôn hả bạn? Em mới biết nha.
    Tất nhiên là có vì tôi cũng là một thành viên của nhóm.

chắc chắn là tự pr rồi. nói thật là bỏ 2 tiếng đi chụp 1 album rồi time sửa hình, chi phí đi lại. mà 1 ngày thì time chụp đẹp giới hạn đc mấy tiếng thôi. cùng lắm nó làm 1 ngày đc 1 album là hết đát

Trung bình 6.000 tấm/tháng để đạt thu nhập 30tr, bác nào là siêu nhân thì cứ việc học tập. Riêng em thì không tin ... hoặc em không có khả năng vừa chụp & retouch 200 tấm/ngày đâu nhá

Trang 3 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 Cuối cùngCuối cùng