Trang 1 / 73 1231151 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 727

Chủ đề: Bảng phong thần "spam"

Bảng phong thần "spam"

Em đăng kí topic này để thỉnh thoảng có thấy bác nào comment tùm lum nhức mắt thì cho vô!
    Ví dụ luôn!

member: anhnhan
    Total Posts: 41 (21.79 posts per day)
    Comments thì toàn ba xạo!
    http://www.vnphoto.net/forums/member.php?userid=12482
    .

Hic, bác trankhoa hôm nay em đếm sơ cũng đã được 18 posts, và... tình hình là vẫn đang tiếp tục :(.

Mấy bác thỉnh thoảng nhiệt tình đột xuất quá. Chẹp.
    www.sondoan.com | another way of telling

Người ta có thể may mắn chụp được một tấm ảnh đẹp nhưng nhận ra nó đẹp thì không.

Vâng, nếu phát hiện, các bác cứ post vào đây. BQT sẽ theo dõi và sẽ có biện pháp ngăn chặn ở post thứ 49. Thanks

:D :D :D các bác spam nhớ lời bác Hoa_kts đấy , không thì uổng công đá cả hiệp thua ở những giây cuối cùng.
    Quote Được gửi bởi hoa_kts
    ngăn chặn ở post thứ 49.
    www.xichlo.com My Gallery @ vnphoto.net

One goal, One focus, One Red dot, One photography community, One VNPhoto.net

em mệt với bác anhnhan này quá các bác ơ!

Báo cáo các bác là hồi chiều em phải PM rồi xóa > 40 posts của 2 bác anhnhan và trankhoa. Giờ về lại thấy bác anhnhan đang nhả đạn.

Mệt mỏi quá đi mất :(.
    www.sondoan.com | another way of telling

Người ta có thể may mắn chụp được một tấm ảnh đẹp nhưng nhận ra nó đẹp thì không.

Quote Được gửi bởi trauvang
    Báo cáo các bác là hồi chiều em phải PM rồi xóa > 40 posts của 2 bác anhnhan và trankhoa. Giờ về lại thấy bác anhnhan đang nhả đạn.

Mệt mỏi quá đi mất :(.
    Hình như là có cách để không cần phải xoá, mà "xạ thủ" cũng không thể nhả đạn phải không bác. :LOL:
    Có 2 điều mà loài người theo đuổi từ lúc biết ý thức: Sự thật và Cái đẹp.

bác có cách nào để người ta soạn xong bài rồi, ấn nút post nó báo lỗi, đề nghị làm lại. Làm thế nào để người ta cứ nghĩ do lỗi mạng ý.
    =====================

Kính gởi bác Trâu Vàng !!!

Em cũng ko biết là em được vào danh sách "Spamer" đâu ạ, có người bạn nhắn tin cho em em mới biết và khi nhận được "hung tin" thì em vào xem ngay, quả thật em đã có một "Warning Letter" của bác.

Kính thưa bác và các anh em ! Thỉnh thoảng em vào diễn đàn để xem các bác thảo luận về nhiếp ảnh, nhưng tay nghề còn non kém nên em chẳng biết cho ý kiến gì nhiều. Em biết diễn đàn này thì lâu rồi nhưng cũng mới reg nick đây thôi (do cần mua máy), nhưng cuối cùng cũng không trả lời trong mục "Mua Bán" được mà phải nhờ đến bạn của em. Đối với việc các bác giới hạn thành viên tham gia mua bán em hoàn toàn ủng hộ và cố gắng để được công nhận là thành viên "chính thức".

Em thì cũng không có thời gian online nhiều (ở cơ quan thì mạng chậm, về nhà thì vợ con). Hôm qua (Chủ Nhật) em sang nhà bạn chơi, gần nhà nó có wifi, sẵn tiện em tranh thủ lướt web chơi và vào xem mấy mục trên diễn đàn của mình. Do mới mua được máy mới và đang tập toẹ chụp ảnh nên em tranh thủ vào xem ảnh của các các chụp để học hỏi, vào xem thì em có vài nhận xét thế mà các bác bảo em spam thì oan cho em quá. Đồng ý là hôm qua em có Post trên diễn đàn nhiều, nhưng mà các bác cũng thấy đấy, có phải ngày nào em cũng Post bài đâu, chỉ khi nào có thời gian em mới tranh thủ vào xem thôi. Mà bây giờ em cũng mua được đủ đồ nghề rồi nên cũng chẳng cần vào Mua Bán làm gì nữa, em chỉ mong được vào xem ảnh và học hỏi kinh nghiệm thôi. Em thấy bác Trâu Vàng xoá bài của em là hơi vội và em mong bác xem xét lại. Nếu ngày nào em cũng vào Post lung tung thì em chẳng dám kêu, đằng này lâu lâu mới có mấy bài Post mà các bác làm thế em thấy buồn quá.

Em có vài lời thanh minh, mong các bác dành chút thời gian đọc và thông cảm cho em. Thật sự em ko có ý muốn làm cho các bác bị "nhức mắt".

Em chân thành cảm ơn các bác và Chúc cho vnphoto ngày môt phát triển.

Nói thì chả bác nào nhận mình spam. Mục đích thì rõ thế mà cứ không thừa nhận. Đây bác bảo không spam thì là gì?
    Phó nháy.
    My Gallery

Trang 1 / 73 1231151 ... Cuối cùngCuối cùng