Trang 2 / 73 Đầu tiênĐầu tiên 12341252 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 727

Chủ đề: Bảng phong thần "spam"

Treo lên hết đi, sibachao quá mạng còn cãi chày cãi cối

Quote Được gửi bởi duc_sniper
    Treo lên hết đi, sibachao quá mạng còn cãi chày cãi cối
    Cứ bình tĩnh mate, không team mình cũng lên bảng luôn giờ
    Calmdown, calmdown :lol:

Trước tiên em xin lỗi vì đã làm phiền các bác, nhưng nhiều khi em thấy các bác làm thế là hơi em người mới quá. Trong tâm em cứ nghĩ là vào diễn đàn có thể tự do bày tỏ quan điểm và chính kiến của mình, đằng này các bác cứ xăm soi những chuyện mà em cho là không đáng, em đã nhận được thư của bác Trâu Vàng và em đã trả lời rồi. Nếu ngày nào em cũng lên Post một đống bài thì các bác BAN nick em em cũng không dám nói, đằng này các bác xem lại profile của em thử xem, em rãnh có mỗi ngày CN online xem hình và post bài khen, hỏi thăm kinh nghiệm mà cũng cho là Spam, em tham gia rất nhiều diễn đàn nhưng đây là lần đầu tiên em nhận danh hiệu Spamer nên thấy buồn vô cùng.Thôi thì em coi đây là bài học kinh nghiệm, lần sau chỉ dám xem thôi !!!

@ "duc SIBACHAO": việc có treo nick tôi hay không là việc của BQT và tôi nghĩ BQT cũng ko cần nhờ anh nhắc nhở, tôi đã xem hình một thành viên chụp hình bài viết của tôi rồi và cũng xin lỗi vì đã làm phiền. Nhưng bác thử trong 1.375 bài Post của bác có bao nhiêu bài có nội dung giống của tôi, nếu tôi Spam thì bác là Sư phụ rồi đó. Hay là bác nghĩ có nhềiu bài viết thì muốn nói người khác gì cũng được. Vài lời nhắn nhủ bác SIBACHAO

@ bác trankhoa:

Cám ơn bác vì đã gửi PM cho Trauvang, việc bác hỏi Trauvang xóa bài có vội vàng hay k0? Trauvang xin được trả lời luôn tại đây:

Hàng ngày VNPhoto có tới trên vài trăm active users online, việc một member post gần 30 posts trong một khoảng thời gian ngắn thì với bất cứ lí do gì đều là những hiện tượng bất thường. Tuy nhiên k0 phải vì thế mà có chuyện xóa bài bừa bãi tại VNPhoto, mỗi khi xóa bài và ảnh Trauvang luôn phải xem lại profile để xác định thời gian cầm máy cũng như tính thích nghi của member đó với VNPhoto như thế nào.

Trong trường hợp cụ thể của bác, Trauvang đã k0 xóa toàn bộ mà thậm chí có post xóa rồi nhưng sau đó phải enable trở lại vì thấy nó phù hợp với nội dung của topic. Còn nếu bác cho rằng VNPhoto ém người mới thì Trauvang nghĩ với những gì xảy ra Trauvang đã ban nick cảnh cáo chứ không phải mất công xóa bài và PM riêng cho bác đâu ạ.

Ở đâu cũng có môi trường riêng của nó và VNPhoto cũng vậy. Trauvang hi vọng đây chỉ là chuyện "tình ngay lí gian" mà thôi. Chúc bác tìm được sự phù hợp và những niềm vui tại đây.

Thân mến,

Trauvang.
    www.sondoan.com | another way of telling

Người ta có thể may mắn chụp được một tấm ảnh đẹp nhưng nhận ra nó đẹp thì không.

Cảm ơn bác Trâu Vàng, em xin hứa rút kinh nghiệm ạ. Giá mà ai cũng cư xử như bác thì hay biết mấy. Xin lỗi vì đã làm phiền đến bác.

Nhập gia tuỳ tục. Từ nay em sẽ cân nhắc khi Post bài. Một lần nữa xin cảm ơn bác.

Bác Trần Khoa thích làm thống kê nhỉ, em thống kê hộ bác luôn cho nó rõ ạ, số là em tham gia từ ngày 18/10/2005 mà em có 1,375 post ( trừ post này) tức là chưa đến 2 post một ngày tính tới 11h50 ngày 5/11/2007

Còn bác mới tham gia ngày 11/10/2007 mà đã có tên trong bảng vàng thì em kính phục bác lắm ợ, chắc tại post cùng nội dung đấy, thôi từ nay thay vì bác bảo : " ảnh đẹp bác ạ" trong nhiều topic thì bác dùng thêm: " Ảnh này xinh lắm bác ơi, cám ơn bác cho xem ảnh đẹp" thì chả có ai bắt lỗi bác được đâu ợ, bác tự xưng "Tham gia nhiều diễn đàn" ơi.

Kính bác em luợn đây.
    Được sửa bởi ducdenthui lúc 12:01 AM ngày 06-11-2007

Thôi nào anh Đ-Đ-T :lick: ,ra ngoài đàm đạo về máy bay tàu bò tiếp nào :dodo:

Quote Được gửi bởi duc_sniper
    Bác Trần Khoa thích làm thống kê nhỉ, em thống kê hộ bác luôn cho nó rõ ạ, số là em tham gia từ ngày 18/10/2005 mà em có 1,375 post ( trừ post này) tức là chưa đến 2 post một ngày tính tới 11h50 ngày 5/11/2007

Còn bác mới tham gia ngày 11/10/2007 mà đã có tên trong bảng vàng thì em kính phục bác lắm ợ, chắc tại post cùng nội dung đấy, thôi từ nay thay vì bác bảo : " ảnh đẹp bác ạ" trong nhiều topic thì bác dùng thêm: " Ảnh này xinh lắm bác ơi, cám ơn bác cho xem ảnh đẹp" thì chả có ai bắt lỗi bác được đâu ợ, bác tự xưng "Tham gia nhiều diễn đàn" ơi.

Kính bác em luợn đây.
    Cảm ơn bác đã chỉ dẫn, bác kinh nghiệm quá !!! Nhờ có bác mà em sáng ra.

Thôi, em xin dừng Post ở chủ đề này nhé, em thấy nó vẫn thể hiện số bài viết của mình mà chẳng đóng góp được gì cho diễn đàn. Em sẽ cố gắng học hỏi để có nhiều bài viết có giá trị hơn. Một lần nữa cảm ơn các bác đã cho em cơ hội tiếp tục tham gia diễn đàn (nhất là bác Trau Vàng đấy ạ).
    Được sửa bởi trankhoa lúc 08:24 AM ngày 06-11-2007

cruise Guest
    nhinho01 sắp có câu trả lời..............................!

Quote Được gửi bởi nhinho01
    thế bao nhiêu lần thì bị tính là spam nhỉ.
    Em định đưa bác vào danh sách này đấy nào ngờ bác tự thú trước bình minh!
    http://www.vnphoto.net/forums/search...earchid=542529
    Được sửa bởi ArTuan lúc 09:25 PM ngày 18-11-2007
    ArTuan.com
    Cái đẹp là cái đã qua ...!

Trang 2 / 73 Đầu tiênĐầu tiên 12341252 ... Cuối cùngCuối cùng