Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7

Chủ đề: HCM - Xin hỏi nơi bán quạt thổi tóc có battery để chụp ngoại cảnh

Question HCM - Xin hỏi nơi bán quạt thổi tóc có battery để chụp ngoại cảnh

Tình hình em đang nghiên cứu quạt thổi tóc nhưng có kèm bộ sạc pin để chụp ngoại cảnh, không biết nơi nào bán và giá ra sao. Với lại máy tạo khói nữa, em tìm thì chỉ thấy quạt & máy tạo khói nhưng ko biết có bộ nào có battery để mĩnh xách ra ngoài không. Các bác vui lòng giúp đỡ với

Quote Được gửi bởi odixe View Post
    Tình hình em đang nghiên cứu quạt thổi tóc nhưng có kèm bộ sạc pin để chụp ngoại cảnh, không biết nơi nào bán và giá ra sao. Với lại máy tạo khói nữa, em tìm thì chỉ thấy quạt & máy tạo khói nhưng ko biết có bộ nào có battery để mĩnh xách ra ngoài không. Các bác vui lòng giúp đỡ với
    mấy cái thiết bị này toàn công suất lớn, bác mang theo máy phát điện may ra

Nhà cháu thấy họ xài cái máy xấy tóc cắm vo ổ điện convened ra từ bình accu ko xài gió nóng ,nên ko cần công xuất lớn

Quote Được gửi bởi natasa9x View Post
    Nhà cháu thấy họ xài cái máy xấy tóc cắm vo ổ điện convened ra từ bình accu ko xài gió nóng ,nên ko cần công xuất lớn
    cái này đi lan man ngoài 4rum chút, với mấy cái inventer CS nhỏ, rẻ tiền thì điện ra sẽ là sóng vuông ( nó ghi trên vỏ là square wave hay step wave ) chứ không phải sóng sin như điện nhà, nên chỉ dùng cho tải thuần trở chứ dùng chi tải cảm ( động cơ điện nói chung ) sẽ mau cháy và kêu lắm nhe

@ chủ topic: nếu thực sự cần và ko sợ vác nặng bạn có thể tìm mua "quạt sò" 24v 2A, thổi bay cả váy chứ đừng nói là tóc

Cũng có ý định như bác chủ. Ngu kiến của mình là mua cái bình acqui loại cho xe tải, nặng phết, hôm bữa thấy phải 2 anh kia bưng mới nổi. Còn quạt thì như bác trên nói....

Cầm cái hắt sáng mà quật, có điều mỏi tay xíu )

Thích cách của bác Eyevinz kaka...
    EOS 7D + Canon 50 f1.4
    OM-D E-M5 + Lumix 14 f2.5 + Leica 25 f1.4