Trang 1 / 4 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 33

Chủ đề: Tư vấn tủ chống ẩm.

Tư vấn tủ chống ẩm.

xin chào AE VNPT. AE tư vấn giúp mình hiện giờ mua tủ chống ẩm thì mua nhãn hiệu nào là tốt ạ. Em xin cảm ơn.
    P/S: Nếu topic ko đúng mục thì xin Mod chuyển giúp ạ.
    Chân dài là của Đại gia, đùi to giò ngắn mới là Vợ anh.

Em dùng Hộp nhựa (loại khoảng gần 30 lít, đựng hàng gì đó, ron cao su rất tốt, xin được) + hạt chống ẩm và thấy rất ổn.

thấy cái Eureka xài tốt đó bác, em xài 4 năm nay chưa thấy bị j, hehe
    Quốc ( 09345.168.79)

Quote Được gửi bởi TankerShipAgent View Post
    xin chào AE VNPT. AE tư vấn giúp mình hiện giờ mua tủ chống ẩm thì mua nhãn hiệu nào là tốt ạ. Em xin cảm ơn.
    P/S: Nếu topic ko đúng mục thì xin Mod chuyển giúp ạ.
    Đe chơi lâu dài bạn nên mua một tủ dung tích tôi thiêu 40 L, Mác hiệu hiên có nhiều, đều ma-re-in chi-na hết. Tuy nhiên tốt vì thực ttê công nghệ nó có j đâu mà kg tốt: chỉ có Tôn,nhựa,kính và một cái máy hút ẩm, nên kg phải lăn tăn. Mình dùng 1 em 40L cả 4 năm rồi kg hề j, tuy nhiên bây giờ hơi ân hân vì bắt đầu thấy chất....vì đồ ngày càng nhiều lên. Tủ chông âm là cái bạn đứng tiếc khi chơi ảnh, nó thuộc loại MUST HAVE
    Let it be... forever

em cũng đang dùng loại Eureka, và thấy rất ưng ý. Tùy nhu cầu, bác có thể mua loại 30l, hoặc 40l.

Tks tất cả AE nhiệt tình tư vấn ạ. Vậy chắc e sài loại 40l Eureka. Chứ hiện giờ đang sài hộp hút ẩm, phải canh chừng hoài nên hơi bất tiện

Theo tôi nên dùng loại Eureka (Giang hồ đồn đại loại này dùng tốt- tôi cũng đang dùng thấy an toàn mà bảo hành đàng hoàng và lâu nữa) loại 60L cho nó an toàn vì giá thành chênh nhau không bao nhiêu nếu mua loại nhỏ quá dễ ân hận như bác Stickerit đó. chống tủ chút không sao nhưng chật chội thì bực mình lắm. Bác nên cân nhắc, chúc bác mau có tủ như ý nguyện.
    Học ! Học nữa ! Học mãi. Càng học càng ngu.
    http://flickr.com/photos/trinhhongquan58/

Tks bác trịnh hồng quân. Em thấy bác stickerit nói dùng 40l tuyệt mà. Đâu thấy bác ấy nói hối hận j đâu. hiihii

em dự định là ngoài để máy ảnh còn để thêm các giấy tờ quan trọng cho nó không bị hỏng, theo các bác ko biết có nên ko?

Quote Được gửi bởi TankerShipAgent View Post
    Tks bác trịnh hồng quân. Em thấy bác stickerit nói dùng 40l tuyệt mà. Đâu thấy bác ấy nói hối hận j đâu. hiihii
    Bạn kg đọc kỹ ah, Minh hơi ân hận vì đáng mua loại 60L thì lại mua 40L, bây giờ chật trội quá, mỗi lần off về phải sắp xếp cẩn thận kg lai thừa một vài thứ ở ngoài, lúc lấy ra thứ j chót để trong cùng thì lại phải xếp lại. Mình khuyên bạn nên lấy loại 60L là Okie nhất
    Let it be... forever

Trang 1 / 4 123 ... Cuối cùngCuối cùng