Trang 13 / 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213141523 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 121 đến 130 / 280

Chủ đề: lại bị lừa mất body 5d mark 3,xã hội thật ghê gớm,chẳng còn hứng thú chơi nhiếp ảnh..

Trc tiên mình xin chia buồn cũng bác chủ. Mọi chuyện đều ko ngờ lại như vậy. Việc nhờ CA truy tìm thì mĩnh nghĩ ko có kết quả j đâu vì họ giải quyết rất nhiều việc. Ko dành thời gian cho mình đâu. Nhưng còn nước thì cứ tát thôi ạ. bác chủ có thể mô tả sơ sơ đặc điểm của người này. Biết đâu AE hay đi chụp thì có thể nhận ra. Nhưng cũng kể đến khả năng thằng này cũng biết thông tin bác mất máy nên sẽ tìm cách đối phó vì bác rao trên VNPT thì có nghĩa là thằng này có truy cập vào topic này. Hy vọng tìm ra thằng này rất mong manh nhưng mình hy vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp với bác.
    Chân dài là của Đại gia, đùi to giò ngắn mới là Vợ anh.

xin chia buồn cùng bác. nhg mà cuối cùng anh em vẫn đang thắc mắc, cái 5DM II kia còn hoạt động tốt ko để còn gỡ gạc lại chút ít?

Cho em nói ngoài lề tý.
    Các bạn rất lấy làm khó chịu khi post bài mua bán trên vnphoto.
    Có những quy định tương đối hơi khắc khe so với những diễn đàn khác.

Nhưng mục đích cuối cùng, cũng chỉ là để bảo vệ các thành viên mua bán với nhau.
    Chứ BQT chả có lợi lộc gì ở đây.
    Nhưng nghe chữi thì hơi bị nhiều.
    "VNphoto nối vòng tay lớn"

My Gallery
    - My facebook

Nói chung mua bán trên VNPhoto được cái lợi là đàng hoàng, minh bạch. Chí ít là chưa có trường hợp lừa đảo nào nổi cộm bị ném đá trên đây.

Có 1 tip mà apham hay sử dụng đó là khi nhận được cú điện thoại giao dịch lạ, mình có thói quen gõ số phone này vào google. Các bác làm thử xem và có nhiều điều thú vị qua các số phone này. Nếu ra kết quả bằng 0 thì chúng ta nên cẩn trọng với giao dịch đó.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Thử gúc gồ số của bác maycatang, thấy ông này toàn đăng ký offline, thông tin đầy đủ. Nói chung là người tốt
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Lần sau các bác có giao dịch j với ng khác mà có giá trị tiền triệu, thiết nghĩ nên chụp tấm hình gọi là kĩ niệm người bán và người mua. Nói thật e cũng hay làm vậy lắm. he he

Ai da,xe biển số 68...Là xe tỉnh Kiên giang quê em.

Quote Được gửi bởi apham View Post
    Thử gúc gồ số của bác maycatang, thấy ông này toàn đăng ký offline, thông tin đầy đủ. Nói chung là người tốt
    Má ơi gúc gồ 1 cái,nó nằm trong nhóm sim đẹp.... á á....
    "VNphoto nối vòng tay lớn"

My Gallery
    - My facebook

Với món hàng giá trị lớn, các bác nên tìm hiểu kỹ người mua trướckhi giao dịch, thấy không yên tâm là tăng cường cảnh giác ngay.

Em thừ search số ĐT của chính em, những kết quả đầu tiên trên Gúc không phải là photo mà là cái khác
    Chúc Bình An
    FaceBook

Tính ra mấy cú này cũng dễ mắc phải nhỉ, phải đề cao cảnh giác thôi, tính em thì hay thay đổi nên cứ mua rồi bán liên tục, không cảnh giác trước sau cũng sẽ bị dính chưởng thôi, thanks bác đã chia sẽ

Trang 13 / 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213141523 ... Cuối cùngCuối cùng