Trang 18 / 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 81617181920 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 171 đến 180 / 280

Chủ đề: lại bị lừa mất body 5d mark 3,xã hội thật ghê gớm,chẳng còn hứng thú chơi nhiếp ảnh..

Em có ý kiến là tất cả chúng ta cùng nguyền rủa thằng ăn cắp này và bao giờ nó mang trả lại đồ thì lời nguyền rủa sẽ hết hiệu lực. Có thể nó đang cười hềnh hệch nhưng em cứ nguyền rủa nó. Cái loại này thì phải cho nó sống trong bệnh tật mới đáng đời.
    Em nguyền rủa nó chụp ảnh thì bị ngã mù mắt, đi đường thì bị đâm gãy cụt tay cụt chân chấn thương sọ não, ăn uống dẫn đến ung thư dạ dày, chơi cave thì bị dính hiv.

cũng mong là vầy, cầu cho nó chết quách đi cho rồi, làm ảnh hưởng bao nhiu ng

nên ghi số serial (e thấy vi dụ như bán ip mọi người cũng ghi số serial đấy)

tốt nhất là box mua bán phải up CMND, ảnh và địa chỉ nhà

Xin chia buồn cùng bác chủ. Em nghĩ anh em VNphoto khi mua bán thì cả 2 bên nên xuất trình CMND, nếu có thể thì cung cấp cho nhau 1 bản photo trước khi giao dịch. Bất kể ngừời bán hoặc người mua nếu kô đưa CMND thì đừng nên giao dịch.
    Đê bảy chăm + lens cùi

Hế hế hế... ngoài chuyện người bán cần ghi số sơri trong máy đã đành rồi, cớ sao Admin / Mod lại không mở 1 cái tiêu đề "Những số sơri máy bị đánh tráo, mất cắp, cướp giật...", trên cả diễn đàn này hễ bác nào bị cướp giật máy, bị đánh tráo, bị lừa, ăn cắp... chỉ việc vào thread này khai báo số sơri máy và ghi rõ tên hãng, dòng máy, model cùng với số sơri.... Như thế thì mọi người có thể vào thread này mà tra số sơri khi cần thiết. Chớ mà chỉ khai báo số sơri máy trong từng bài trong box mua bán sẽ rất rời rạc và rất khó tra cứu các bác nhá. Hế hế hế...

Cướp nào gặp em chắc nó đen số đấy nhá, em không bẻ gãy cổ nó thì chí ít 1 cánh tay cũng phải lòi xương ra. Hế hế hế.

Nếu có CMND thì hay quá , sẽ rất an tâm khi mua hàng trên Vnphoto . em thì cũng biết chút chút về máy ảnh , chẳng bao giờ dám mua hàng xài rồi trên mạng vì sợ bị lừa , mua nhằm hàng lõm nên cứ toàn phải ra cửa hàng mua hàng mới , nếu có cách nào đảm bảo mình mua đc hàng tốt mà giá phải chăng thì hay quá . Còn gì bằng .

Theo em nên ghi rõ số serial của Body, Lens hay bất cứ món hàng nào có giá trị cao.
    Để hạn chế hàng cướp giật mà vẫn cứ chuyền tay nhau.
    Tiền anh em làm ra rất khó khăn, nhiều khi dấu vợ dấu con, tiết kiệm từng đồng để thoả cái đam mê, mà bị lừa thì tức lắm.
    Apham rảnh làm cái Poll đi ( Còn không tối anh làm), để anh em vào vote.
    Mình sẽ dựa trên sự nhất trí số đông và đưa hẵn vào nội quy luôn.

Không biết là anh em có đồng ý quan điểm trên không?
    "VNphoto nối vòng tay lớn"

My Gallery
    - My facebook

Quote Được gửi bởi crazyfoto View Post
    Hế hế hế... ngoài chuyện người bán cần ghi số sơri trong máy đã đành rồi, cớ sao Admin / Mod lại không mở 1 cái tiêu đề "Những số sơri máy bị đánh tráo, mất cắp, cướp giật...", trên cả diễn đàn này hễ bác nào bị cướp giật máy, bị đánh tráo, bị lừa, ăn cắp... chỉ việc vào thread này khai báo số sơri máy và ghi rõ tên hãng, dòng máy, model cùng với số sơri.... Như thế thì mọi người có thể vào thread này mà tra số sơri khi cần thiết. Chớ mà chỉ khai báo số sơri máy trong từng bài trong box mua bán sẽ rất rời rạc và rất khó tra cứu các bác nhá. Hế hế hế...

Cướp nào gặp em chắc nó đen số đấy nhá, em không bẻ gãy cổ nó thì chí ít 1 cánh tay cũng phải lòi xương ra. Hế hế hế.
    OK bạn nếu anh em nhất trí thì em sẽ mở ngay Topic những serial máy, Lens bị mất và em Sticky lên luôn để anh em vào tra ạ !

My Gallery
    - My facebook

Em đã làm topic và treo Sticky tại đây thư mục gốc box mua bán.
    Để thành viên vào khai báo thiết bị nhiếp ảnh,bị cướp, tráo hàng....

http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=141711

My Gallery
    - My facebook

Trang 18 / 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 81617181920 ... Cuối cùngCuối cùng