Trang 1 / 6 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 51

Chủ đề: Nắng Thu

Nắng Thu

Chào các bạn VNPHOTO,
    Thu đã về nơi thành phố mình đang cư ngụ. Cây cối chuyển màu rực rỡ và khí trời ấm áp. Hoanhatrang có nhiều niềm hạnh phúc đơn giản như ngắm được ánh nắng thu nhe nhẹ chiếu xuyên qua những lùm cây. Niềm vui đơn sơ làm nhẹ đi nỗi âu lo cuộc sống hàng ngày. Hoanhatrang bắt vội vài hình ảnh chia sẽ với các bạn. Có một dều nắng trời tây sẽ không bao giờ lãng mạn và tình tứ như nắng Saigon, nắng Cai lậy, nắng Nha Trang ... Màu nắng hay là màu mắt em ...Mùa thu mưa bay cho tay mềm...

Hình 1

Hình 2

Hình 3

Hình 4

Hình 5

Chúc các bạn một ngày thật hạnh phúc.

Hình 6

Hình 7

Hình 8

Hoanhatrang oi?Tại sao lại có nắng Cai Lậy ở ttong bài viết thế.Nhớ là nắng CL đâu có lãng mạn đâu.hii

Quote Được gửi bởi Nang Va Gio View Post
    Hoanhatrang oi?Tại sao lại có nắng Cai Lậy ở ttong bài viết thế.Nhớ là nắng CL đâu có lãng mạn đâu.hii
    Cám ơn Nang va Gio ghé thăm. Nắng vn ở đâu cũng lãng mạn hết tại Hoanhatrang đặc biệt yêu màu nắng Cai Lậy . Nắng ấm và hiền hòa lãng mạn lắm chứ . Bạn thử hình dung buổi chiều vàng trên cánh đồng ruộng xanh mát ước gì có thêm chú trâu nữa há ... Chỉ nghĩ đến đó thôi là Hoanhtrang sẽ quen hết nắng thu trời tây .... UI mà hoanhatrang lại sợ đĩa lắm ...

Nắng thu của Boise quá đẹp cộng thêm với màu lá chuyển mùa. Ước gì được có mặt ở đó để cùng bác Hòa Nha Trang và Trunglee đi chụp nắng thu nhỉ.

Bac D.Daubac khoe ko? Dung roi neu co Bac o day thi tha ho chup nhi? Tham tat ca Anh
    Chi, em trong doan nui da vang

Nắng Saigon cháy da thịt, cảnh thu đẹp quá bạn HoaNhatrang ơi!

Quote Được gửi bởi HoaNhatrang View Post
    Chào các bạn VNPHOTO,
    Thu đã về nơi thành phố mình đang cư ngụ. Cây cối chuyển màu rực rỡ và khí trời ấm áp. Hoanhatrang có nhiều niềm hạnh phúc đơn giản như ngắm được ánh nắng thu nhe nhẹ chiếu xuyên qua những lùm cây. Niềm vui đơn sơ làm nhẹ đi nỗi âu lo cuộc sống hàng ngày. Hoanhatrang bắt vội vài hình ảnh chia sẽ với các bạn. Có một dều nắng trời tây sẽ không bao giờ lãng mạn và tình tứ như nắng Saigon, nắng Cai lậy, nắng Nha Trang ... Màu nắng hay là màu mắt em ...Mùa thu mưa bay cho tay mềm...

Hình 1

Hình 2

Hình 3

Hình 4

Hình 5

Chúc các bạn một ngày thật hạnh phúc.
    nắng đẹp quá bác

Quote Được gửi bởi D Daubac View Post
    Nắng thu của Boise quá đẹp cộng thêm với màu lá chuyển mùa. Ước gì được có mặt ở đó để cùng bác Hòa Nha Trang và Trunglee đi chụp nắng thu nhỉ.
    Ráng sang năm nhe anh. Khoảng tháng 10 la đẹp nhất.

Hình 9

Hình 10

Trang 1 / 6 123 ... Cuối cùngCuối cùng