Trang 6 / 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Hiển thị kết quả từ 51 đến 57 / 57

Chủ đề: Cần tìm tình nguyện viên chụp hot girl :">

Anh nào sợ quá thì cứ xem sơ rồi bấm nút "biến", cần gì phải chứng tỏ mình khôn lanh rùi "phọt" ra giống như mình biết hết.

Muốn gán tội cho người khác thì cần bằng chứng và kiểm chứng thực tế. Mấy anh ngồi trước cái desktop rồi đọc được vài 3 cái tin lừa đảo rồi tự xem mình là Bách Khoa Toàn Thư ^^

Nói những điều vậy trong 1 topic như vầy chỉ khiến người khác xem thường mình.

Mong chủ topic sớm tìm được nhiếp.

Hi Nhim, mình xin llooix ko thu xếp được công việc rùi , nhưng mình có 1 anh bạn có lẽ cũng muốn tham gia giúp các bạn , có gì mai mình hỏi lại bác ý cho chắc rùi confirm lại nhé !
    cactus

hi Nhím , mình ko liên lạc đc vs anh bạn nên chắc anh ý ko tham gia đc rùi , nhưng sáng mai 14 nếu chụp quanh Hà nội thì mình vẫn có thể giúp bạn 1 tay ,có khi còn có thêm bạn mình nữa , cần thì cứ pm mình nhé
    cactus

Quote Được gửi bởi cuongking View Post
    hi Nhím , mình ko liên lạc đc vs anh bạn nên chắc anh ý ko tham gia đc rùi , nhưng sáng mai 14 nếu chụp quanh Hà nội thì mình vẫn có thể giúp bạn 1 tay ,có khi còn có thêm bạn mình nữa , cần thì cứ pm mình nhé
    Cám ơn bạn cuongking nhiều tin vui là nhóm mình đã có được sự ủng hộ và tham gia của 4 nháy lận :D ( tại mẫu tăng thêm 1-2 ng) Chương trình vẫn sẽ qua Đường Lâm rồi lên Yên Bài - Ba Vì, nếu có dịp chụp trong thành phố, mình rất mong đc bạn quan tâm và ủng hộ

Mẫu tuy không phải là hot hiếc gì nhưng cũng rất tốt!
    Đây là thành quả của chuyến đi ạ:

sao ko thấy ảnh mô tê gì vậy bác ?
    cactus

Mình đã up riêng 1 topic bên box chân dung cho cukz rồi nhé ;)
    Được sửa bởi Nhimxuhippi lúc 03:22 PM ngày 23-10-2012

Trang 6 / 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456