Trang 4 / 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 57

Chủ đề: Cần tìm tình nguyện viên chụp hot girl :">

anh em ngoài Hà Nội thấy phong trào ko mạnh lắm nhỉ.
    thật ra chuyện mẫu tìm máy, máy tìm mẫu là bình thường.
    chỉ cần add facebook, add yahoo nhắn tin điện thoại theo đúng lộ trình đừng nôn nóng hấp tấp là có thể tin tưởng được

chứ thường các bác rủ mẫu đi chụp cũng có biết mấy thông tin đâu, nhiều khi coi cái flickr rồi add rồi rủ.

thường thì cái gì càng quảng cáo và càng nhấn mạnh thì nó càng ngược lại với sự thật ấy các bác ạ !!! hehe

Kế hoạch cụ thể e xin được update như sau:

Số ng tham gia: 6 mẫu + 1 lái xe + photographers
    Địa điểm chụp: Làng cổ Đường Lâm + Yên Bài resort (Ba Vì)
    Thời gian: 14/10/2012 (đi trong ngày)
    Lịch trình: 8h sáng tất cả tập trung để đi theo hướng đại lộ Thăng Long tới Đường Lâm. Chụp hình ở đó xong ta sẽ di chuyển đến Yen Bai resort để nghỉ ngơi ( nhóm mình có đặt ăn trưa của nhà hàng ở đó + thuê 1 phòng để đồ đạc và nghỉ ngơi) buổi chiều kết hợp chụp hình và tham gia một số họat động giải trí ở đây. Tới 6-7h thì lên xe về HN.
    Khu resort này có nhiều bối cảnh chụp áo dài rất đẹp đồng thời nhiếp ảnh gia và mẫu có thể giao lưu đc nhiều hơn :D Để dễ dàng tác nghiệp, dự kiến photographer có thể 2-3 người và cũng để mng thấy thoải mái hơn.
    Nếu ai có hứng thú và có thể thu xếp công việc để tham gia, chúng ta có thể gặp nhau trc 1 buổi để bàn bạc cụ thể. Số ĐT của mình: o934331986 _ FB của mình: http://www.facebook.com/Nhimxuhippi (bạn pm rồi m add friend để dễ dàng trao đổi hơn)
    Cảm ơn sự ủng hộ các anh chị em rất nhiều!
    Được sửa bởi Nhimxuhippi lúc 05:40 PM ngày 03-10-2012

Không ổn. Qua nhiều thứ tù mù. Tối thiểu phải có người đại diện: danh tính, liên lạc.

Mình ở trong SG thì kiếm mẫu chụp ko ra. :D

Quote Được gửi bởi Pholover View Post
    Không ổn. Qua nhiều thứ tù mù. Tối thiểu phải có người đại diện: danh tính, liên lạc.
    Bạn ơi, như thế nào là tù mù bạn chỉ rõ hộ mình đc ko? Mình cũng public số điện thoại rồi (cái này là bất đắc dĩ nhé vì sao thì bạn cũng hiểu) còn muốn kiểm chứng hay xác thực danh tính, thông tin thì cũng phải gặp nhau để trao đổi cụ thể chứ, ko lẽ mình public hết thảy thông tin cá nhân của nhóm mình lên đây. Bạn đừng vào, đọc qua loa rồi quăng cmt vô trách nhiệm thế bạn ạ. Thân chào bạn!

Nhiều bác nhát vậy nhỉ, cứ add friend Fb rồi hãy nói chuyện chứ. Hôm đấy mình bận rồi chứ không sẽ kéo một vài người nữa đi làm tình nguyện viên giúp bạn. Nếu bạn đổi lại lịch thì cứ PM mình. Mình sẽ add friend bạn trên FB.

Mình rất muốn tham gia tệ cái lại chưa biết chắc lịch công việc , bạn cho mình báo lại trong vài ngày tới được ko ?
    ps: bác nào ko có nhu cầu hay ko thấy tin tưởng thì ko nhất thiết phải "căng thẳng " như vậy...
    cactus

Tại thời buổi nhiều người bị lừa nên cảnh giác cũng đúng, nhưng tùy từng trường hợp cũng phải gặp gỡ rồi trao đổi, lấy lòng tin chứ chưa gì đã coi người ta như kẻ lừa đảo thì hơi vội vàng . Biết đâu các em hot girls đó sẽ có người thành vợ tương lai của bác nào đó thì sao
    =====================

Máy mới có được đi chụp cùng không bạn ơi?

Trang 4 / 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 Cuối cùngCuối cùng