Trang 3 / 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 57

Chủ đề: Cần tìm tình nguyện viên chụp hot girl :">

http://www.flickr.com/photos/62012857@N05/
    Thật ra, mình là nháy chủ động vẫn hơn..., chứ chụp xa xa ko quen ko biết một phần khó chụp một phần ko an toàn.

hehe...mấy bác ở đây chẳng qua thấy chủ thớt rủ tác chiến xa bờ nên ca mơ run chứ nếu rủ ra Bách Thảo hoặc Văn Miếu có khi vụ ưnày xếp gạch đầy, chả có chỗ mà len vào ấy chứ... Nếu bác nào có thiện chí thì PM gặp thử xem thế nào rồi hãy phán tiếp...nếu mấy ngày đấy em ở HN em cũng sẽ liên lạc thử xem thế nào ....

Các bác cứ bắt bẻ câu chữ và đa nghi quá )

Nhiều người muốn chụp thì lại không có mẫu, luôn muốn tìm mẫu, giờ có mẫu thì lại sợ chuyện abc....
    Nếu nghĩ ngược lại thì có khi mẫu lại sợ mấy bác nhiếp ảnh xyz...
    Sợ qua sợ lại khi nào mới chụp được.

Sợ không an toàn thì các bác chủ động chọn địa điểm (mẫu nhờ các bác tư vấn địa điểm kìa), và đi vài người thì lo gì nữa.

PS: Mẫu bay hết vô SG đi mấy bác trong SG chụp cho, có bác TAD chủ xị kìa )

Quote Được gửi bởi mhpit View Post
    Nói không phải các bác bỏ qua cho em nhưng các bác nào đi nên cân nhắc về "độ an toàn" và "mục đích" của chuyến đi nhé! Trong mục tán gẫu có nhiều mục cảnh báo rồi đó!
    Đọc link của bác e cũng thấy sợ thật, có điều mắt e ko nhiều lòng trắng và cũng ko để ria mép nên chắc cũng bớt sợ hơn phần nào.
    Chắc vì nhóm e lên kế hoạch lịch trình cụ thể, có thể đi xa nếu hoàn cảnh yêu cầu, giả sử e là bé gái non tơ, lập thớt kiểu "Có ai muốn tìm mẫu chụp áo dài ko ạ!" thì chắc mng sẽ bớt e ngại ntn hơn.
    E có để link FB: facebook.com/Nhimxuhippi các bác cứ pm vào hòm thư e sẽ add để chứng mình e có nhân thân đàng hoàng (bà con, bạn bè, đồng nghiệp e trên đó hết)
    P/S: E vui tính nên đề "hot girl" + icon :"> , chứ nhiều bác bảo e tự phong thì oan cho e quá

trên fb chả có thông tin gì sất :D

Quote Được gửi bởi thesun.vn View Post
    trên fb chả có thông tin gì sất :D
    Vì mình ko để chế độ add và public, bạn pm vào mesage ấy, mình add b là ok mà ^.^

Em chợt nhớ hồi xưa superthuon cũng có hợp đồng chụp cho "hót gơ" Nhã.Các bác xem nhé

http://www.vnphoto.net/forums/showth...583&highlight=

Tearm mẫu 4-5 người thì anh em phó nháy cũng lập ra tearm máy 5,6 người thì ổn, có gì các bác căng thẳng thế ) Vấn đề là "hót gơn" chủ thớt hơi ảo nên anh em ghê răng thôi. Thành tâm thì trước khi chinh chiến phải có một hai buổi offline trà đá thuốc lá kẹo cao su, trước là làm quen, sau là thống nhất về các chi tiết kỹ thuật chẳng hạn. Bác nào quan tâm có thể đến hóng, rồi đi hay không thì tùy. Như thế khả năng thành công sẽ cao.

Quote Được gửi bởi Dunhi View Post
    Tearm mẫu 4-5 người thì anh em phó nháy cũng lập ra tearm máy 5,6 người thì ổn, có gì các bác căng thẳng thế ) Vấn đề là "hót gơn" chủ thớt hơi ảo nên anh em ghê răng thôi. Thành tâm thì trước khi chinh chiến phải có một hai buổi offline trà đá thuốc lá kẹo cao su, trước là làm quen, sau là thống nhất về các chi tiết kỹ thuật chẳng hạn. Bác nào quan tâm có thể đến hóng, rồi đi hay không thì tùy. Như thế khả năng thành công sẽ cao.
    Mình cũng hiểu thế cơ mà chả biết làm nào cho hết ảo, ko pm FB mình đâu biết để add đâu (tại profile mình ko mún public mong mng thông cảm) Chẳng biết sao giờ, mình up cái ảnh, 3 cô trong số này sẽ mặc áo dài làm mẫu cho các bác sắp tới ạ (ảnh này có trong cover photo trên fb mình nên yên tâm ko phải ảo nhé)
    Còn nếu ko xong chắc e tính nước scan ảnh chứng minh, hộ chiếu, bằng lái xe lên vậy
    Được sửa bởi Nhimxuhippi lúc 06:49 PM ngày 28-09-2012

bác nào rảnh thích đi thì đi,ko thì thôi làm ji mà cướp giật nghe ghê quá,chẳng wa các em nó muốn dc chụp ảnh đẹp thôi trên tinh thần vui vẻ là chính

Trang 3 / 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng