Trang 24 / 37 Đầu tiênĐầu tiên ... 14222324252634 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 231 đến 240 / 364

Chủ đề: Tại sao bài của tôi bị xóa trong box Mua bán? Xem trang 1 cho rõ lý do

Quote Được gửi bởi casper_vn View Post
    Bài mình (Đổi Canon 7D + 50 1.8 lấy 6D) mới bị delete. Vui lòng cho mình biết lý do với các bác ạ. Học kinh nghiệm để lần sau không bị del ấy mà. :-)

Thanks.
    Vui lòng xem lại nội qui box mua bán nhé bác

Xin cho hỏi mình post bài bán Pentax K5 lại bị mất tiu rồi mod có thể giải thích dùm mình Tks.

KHông hiểu sao bị CLose topic ????

Mình có đăng bán cái máy ảnh và đọc quy định của Group là cho 1 thành viên ngoài được quyền đăng 1 topic bán sản phẩm ......Trong bài của mình có đầy đủ hình ảnh và thông tin ........Sau đó bị Xóa bài ko hiểu lý do vì sao ?????

Còn nếu phải đóng tiền để đăng bài thì BQT vui lòng ghi rõ chi phí để mình biết mà làm
    Canon EOS 60D - Lens: t 18-135mm / f3.5 - 5.6 IS || 50mm / f1.8 II

Quote Được gửi bởi hnamshop View Post
    Mình có đăng bán cái máy ảnh và đọc quy định của Group là cho 1 thành viên ngoài được quyền đăng 1 topic bán sản phẩm ......Trong bài của mình có đầy đủ hình ảnh và thông tin ........Sau đó bị Xóa bài ko hiểu lý do vì sao ?????

Còn nếu phải đóng tiền để đăng bài thì BQT vui lòng ghi rõ chi phí để mình biết mà làm
    Topic của bạn không bị close mà bị delete: http://www.vnphoto.net/forums/showth...75#post2830275
    Chúc Bình An
    FaceBook

BQT vui lòng cho biết vì sao bài của tôi trong box mua bán bị xóa ạ:
    http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=163793
    Tôi đã đọc rất kỹ nội quy, nhưng vẫn không biết mình sai chỗ nào? Trong bài đăng lại, tôi đã có nhắn với BQT, nếu tô sai chỗ nào thì vui lòng cho tôi biết để khắc phục. Nhưng BQT vẫn cứ xóa mà ko chỉ ra cái sai của thành viên.
    BQT vui lòng giải đáp giúp ạ!

Quote Được gửi bởi Filters View Post
    BQT vui lòng cho biết vì sao bài của tôi trong box mua bán bị xóa ạ:
    http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=163793
    Tôi đã đọc rất kỹ nội quy, nhưng vẫn không biết mình sai chỗ nào? Trong bài đăng lại, tôi đã có nhắn với BQT, nếu tô sai chỗ nào thì vui lòng cho tôi biết để khắc phục. Nhưng BQT vẫn cứ xóa mà ko chỉ ra cái sai của thành viên.
    BQT vui lòng giải đáp giúp ạ!
    Tiêu đề thraed có ghi rất rõ ràng: Xem trang 1 cho rõ lý do.
    BQT đã lập thread này rồi mà các bác cũng chả chịu xem, cứ đòi hỏi BQT phải phục vụ?
    Chúc Bình An
    FaceBook

Bạn Filters nghỉ 1 tháng để dành thời gian nghiên cứu trang 1 của topic này cho kỹ nhé.

Trân trọng
    TM BQT
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Tôi là Filters, tôi đã bị baned bất đắc dĩ mới mượn user ID của người bạn vì có điều cần nói. Mong BQT không tiếp tục Baned ID này nữa

Anh Toại và anh Dương,

1. Tôi đã đọc rất kỹ trang 1! Ít ra là cho tới 7h tối qua nó ko hề có dòng: "9. Dùng Font chữ đậm có màu => Topic sẽ bị xoá". Tôi nhớ là như vậy, vì tôi đã đọc một cách nghiêm túc từ đầu tới cuối! Soạn một bài bán hàng dài và mất nhiều thời gian như vậy mà bị xóa rất khó chịu, nên tôi đã tìm đọc các nội quy rất nhiều

2. Dòng này chỉ xuất hiện từ 7h36 PM tối qua, do một người trong BQT (maycatang) sửa. Có đúng vậy không ạ?

3. Oke, cứ coi như tôi đã vi phạm quy định, bị xóa bài là đương nhiên. Tuy nhiên cho tới 7h32' PM hôm qua tôi đã sửa lại đúng (ko còn chữ màu và in đậm), bài không bị xóa nữa, thì coi như tôi đã nắm được quy định, vậy tại sao tới 11h PM lại bị anh Dương baned nick 1 THÁNG với lý do cho tôi nghiên cứu nội quy?? Hình thức xử phạt như vậy có hợp lý không? Hay cứ thành viên vi phạm nội quy (chỉ là mấy cái lỗi linh tinh "chữ in đậm có màu"), cho dù sau đó tìm hiểu và làm đúng thì vẫn phải chịu án cho cái lỗi trước đó?

4. BQT viết rất nhiều chữ trong topic này để "kể tội" thành viên nhưng nhắn vài chữ giúp thành viên khi họ sai quy định thì không, việc nào mất nhiều thời gian hơn ạ? Chỉ cần BQT nhắn năm ba chữ cho thành viên thì mọi việc có vẻ văn minh và hay hơn rất nhiều, thành viên qua đó cũng nể BQT hơn nhiều!

5. Anh Toại: BQT không cần phải PHỤC VỤ thành viên! Tuy nhiên GIÚP ĐỠ thành viên thì e nghĩ là một việc nên làm ạ! Trong trường hợp này chỉ cần PM một dòng 5 chữ "chữ in đậm, có màu" là thành viên hiểu ngay vấn đề. Oke, có thể đó là suy nghĩ cá nhân tôi, không phải là thói quen của BQT

Mong BQT xem lại vấn đề trên và cho tôi ra tù ạ! (Hoặc ko cũng ko sao)
    Cám ơn BQT!

Quote Được gửi bởi miaw View Post
    Tôi là Filters, tôi đã bị baned bất đắc dĩ mới mượn user ID của người bạn vì có điều cần nói. Mong BQT không tiếp tục Baned ID này nữa

Anh Toại và anh Dương,

1. Tôi đã đọc rất kỹ trang 1! Ít ra là cho tới 7h tối qua nó ko hề có dòng: "9. Dùng Font chữ đậm có màu => Topic sẽ bị xoá". Tôi nhớ là như vậy, vì tôi đã đọc một cách nghiêm túc từ đầu tới cuối! Soạn một bài bán hàng dài và mất nhiều thời gian như vậy mà bị xóa rất khó chịu, nên tôi đã tìm đọc các nội quy rất nhiều

2. Dòng này chỉ xuất hiện từ 7h36 PM tối qua, do một người trong BQT (maycatang) sửa. Có đúng vậy không ạ?

3. Oke, cứ coi như tôi đã vi phạm quy định, bị xóa bài là đương nhiên. Tuy nhiên cho tới 7h32' PM hôm qua tôi đã sửa lại đúng (ko còn chữ màu và in đậm), bài không bị xóa nữa, thì coi như tôi đã nắm được quy định, vậy tại sao tới 11h PM lại bị anh Dương baned nick 1 THÁNG với lý do cho tôi nghiên cứu nội quy?? Hình thức xử phạt như vậy có hợp lý không? Hay cứ thành viên vi phạm nội quy (chỉ là mấy cái lỗi linh tinh "chữ in đậm có màu"), cho dù sau đó tìm hiểu và làm đúng thì vẫn phải chịu án cho cái lỗi trước đó?

4. BQT viết rất nhiều chữ trong topic này để "kể tội" thành viên nhưng nhắn vài chữ giúp thành viên khi họ sai quy định thì không, việc nào mất nhiều thời gian hơn ạ? Chỉ cần BQT nhắn năm ba chữ cho thành viên thì mọi việc có vẻ văn minh và hay hơn rất nhiều, thành viên qua đó cũng nể BQT hơn nhiều!

5. Anh Toại: BQT không cần phải PHỤC VỤ thành viên! Tuy nhiên GIÚP ĐỠ thành viên thì e nghĩ là một việc nên làm ạ! Trong trường hợp này chỉ cần PM một dòng 5 chữ "chữ in đậm, có màu" là thành viên hiểu ngay vấn đề. Oke, có thể đó là suy nghĩ cá nhân tôi, không phải là thói quen của BQT

Mong BQT xem lại vấn đề trên và cho tôi ra tù ạ! (Hoặc ko cũng ko sao)
    Cám ơn BQT!
    Bạn có đọc được dòng nầy ở post #214
    Quote Được gửi bởi maycatang View Post
    maycatang ban nick bạn 1 tuần để có thời gian đọc nội quy box mua bán.
    Bạn muốn viết fonts chữ đậm màu mè xanh đỏ,xin mời bạn qua những diễn đàn khác mà ở đó có cho phép.

Cám ơn.
    Và đây post # 163-164
    http://www.vnphoto.net/forums/showth...t=56974&page=5

Vì đã trả lời nhiều lần rồi,mà còn phải vào giải thích mãi .....nên maycatang mới edit lại Post #1 của apham.Cho thành viên nhìn là thấy.

Việc apham banned bạn là chính xác.
    "VNphoto nối vòng tay lớn"

My Gallery
    - My facebook

Riêng nick miaw, cũng sẽ được BQT xem xét
    Vì có dấu hiệu vi phạm nội quy. Hình thức xử lý cao nhất ở đây là ban vĩnh viễn.
    "VNphoto nối vòng tay lớn"

My Gallery
    - My facebook

Trang 24 / 37 Đầu tiênĐầu tiên ... 14222324252634 ... Cuối cùngCuối cùng