Trang 35 / 37 Đầu tiênĐầu tiên ... 253334353637 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 341 đến 350 / 364

Chủ đề: Tại sao bài của tôi bị xóa trong box Mua bán? Xem trang 1 cho rõ lý do

Quote Được gửi bởi Ninjabolt View Post
    Mod cho em hỏi sao bài em bị xóa trong box mua bán phụ kiện ạ , trưa nay em có đăng bài bán 4 món :
    - Bao da zin Contax G
    - Cap gắn vào hood zin Contax G
    - Hood for Leica
    - Xác pin 1Ds mark II

Các mặt hàng này em chưa hề rao , cũng ko phải xóa bài thread trước mở thread này bán cùng loại mặt hàng , cũng ko phải mở nhiều thread trong box mua bán . Có thể mod hiểu lầm là em bán Cap zin che hood Contax G . Trước đây em có bán hood zin Contax G , lần này là cap ( vì em giải nghệ Contax G ) , 2 cái này là 2 cái khác nhau .

Em ko phải con buôn chuyên nghiệp , chỉ là chơi len MF rồi bán mua len khác mà thôi .
    Nếu em vi phạm mod vui lòng cho em biết lý do để sửa & học hỏi , tránh lần sau vi phạm, đừng reply em kiểu "bạn vui lòng đọc kỹ nội quy mua bán “ vì thực sự em rất muốn biết nhưng không hiểu tại sao .

Em cảm ơn mod & Ban quản trị Vnphoto ạ .
    Tập trung vào 1 thread đi em, đừng mở nhiều threads nữa.
    Vào profile của em kiểm tra xem em có bao nhiêu threads trong BMB từ đầu năm 2014 đến giờ.
    Hơn 30 threads là quá nhiều threads rồi em ạ.

Em là TV, TV mua bán chuyên nghiệp khác cũng là TV vnphoto.net.
    Em đòi quyền mở nhiều thread/mặt hàng, TV mua bán chuyên nghiệp cũng đòi mở nhiều thread/mặt hàng.
    Ai cũng đòi công bằng.

Thời điểm này em có 1 mặt hàng, 1 TV mua bán có 200-300 mặt hàng, ai cũng đòi mở nhiều threads hết mổi ngày sẽ có bao nhiêu thread mới mở, em có khả năng đọ lại không và threads của em sẽ trôi đến tận trang thứ bao nhiêu?
    Chúc Bình An
    FaceBook

Quote Được gửi bởi 11002 View Post
    Tập trung vào 1 thread đi em, đừng mở nhiều threads nữa.
    Vào profile của em kiểm tra xem em có bao nhiêu threads trong BMB từ đầu năm 2014 đến giờ.
    Hơn 30 threads là quá nhiều threads rồi em ạ.

Em là TV, TV mua bán chuyên nghiệp khác cũng là TV vnphoto.net.
    Em đòi quyền mở nhiều thread/mặt hàng, TV mua bán chuyên nghiệp cũng đòi mở nhiều thread/mặt hàng.
    Ai cũng đòi công bằng.

Thời điểm này em có 1 mặt hàng, 1 TV mua bán có 200-300 mặt hàng, ai cũng đòi mở nhiều threads hết mổi ngày sẽ có bao nhiêu thread mới mở, em có khả năng đọ lại không và threads của em sẽ trôi đến tận trang thứ bao nhiêu?
    Cảm ơn anh Toại đã hướng dẫn giúp em . Cá nhân em suy nghĩ là em không được mở nhiều threads bán hàng trong cùng 1 thời điểm nên lúc nào em cũng duy trì 1 thread khi đã close thread kia . Có thể suy nghĩ này chưa đúng & chưa align được với phương châm của VNphoto .
    Vậy từ nay em sẽ không mở thêm thread bán hàng nào nữa mà sẽ update vào 2 thread ( 1 trong máy ảnh ống kính , 1 trong phụ kiện máy ảnh ) . Nhờ anh Toại giúp em đổi dùm tiêu đề để mọi người dễ theo dõi , ví dụ em muốn bán 1 tripod mà vẫn giữ tiêu đề cũ hiện tại là " Cần bán hood zin của Contax G 35 " thì chắc các thành viên tìm mua tripod sẽ không vào thread này .

Em có 2 thread nhờ anh đổi tiêu đề :
    - Thread " Cần bán len Leica 75-200 F4.5 , Zeiss 35 F2.8 AEJ ,..." --> nhờ anh đổi thành " Cần bán body , len Leica , Zeiss ,Nikon, Canon , Fuji ,... " .
    - Thread " Cần bán hood zin Contax G 35 F2 ,.." --> Nhờ anh đổi thành " Cần bán vài phụ kiện Leica , Zeiss , Canon , Nikon , B+W ,... "

Vì em thẩm du cũng nhiều nên len & phụ kiện cũng tùm lum . À cái tiêu đề cần đổi là cái tên mà mọi người nhìn thấy trong Master page nhé anh ,không phải là tên mà mọi người sau khi click vào thread mới thấy , anh đổi dùm em cái tên đó nhé .

Nếu không thể đổi được tiêu đề này anh cho phép em mở 2 thread với tiêu đề như trên , em cũng sẽ close 2 thread hiện tại để tránh confuse sau này .
    Em cảm ơn anh & Ban quản trị VNphoto .

Đọc kỹ đi em, thread cũ đã close đâu mà liên tục mở thread mới.
    TV có thể y/c BQT thay đổi tiêu đề, nhưng phải làm theo hướng dẫn để tạo thuận tiên cho BQT:
    http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=163919
    Chúc Bình An
    FaceBook

Quote Được gửi bởi 11002 View Post
    Đọc kỹ đi em, thread cũ đã close đâu mà liên tục mở thread mới.
    TV có thể y/c BQT thay đổi tiêu đề, nhưng phải làm theo hướng dẫn để tạo thuận tiên cho BQT:
    http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=163919
    Đã pm cho anh Toại theo hướng dẫn từ link & nhận được hỗ trợ trong 5 nốt nhạc .
    Em cảm ơn anh Toại , các mod & Ban quản trị VNphoto :-)

em có nhờ mod đóng giúp topic này: http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=194354 để em đăng bán mấy con lens MF còn lại, vì thật ra lúc bán máy cũng không có ý định bán lens, rồi giờ lại nổi hứng đột xuất ạ hic. vì em cũng bị gom topic vô mấy lần rồi nên ngại bị nhắc nhở lần nữa. mod đóng giúp em topic trên link với ạ. em cảm ơn rất nhiều.

Quote Được gửi bởi tuyên đỗ View Post
    em có nhờ mod đóng giúp topic này: http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=194354 để em đăng bán mấy con lens MF còn lại, vì thật ra lúc bán máy cũng không có ý định bán lens, rồi giờ lại nổi hứng đột xuất ạ hic. vì em cũng bị gom topic vô mấy lần rồi nên ngại bị nhắc nhở lần nữa. mod đóng giúp em topic trên link với ạ. em cảm ơn rất nhiều.
    Bác cứ cập nhật những món cần mua bán trong thread này.Cần đổi tiêu đề gì thì PM cho BQT nhé.
    Bác mới mở thread bán ngày 6/3 giờ lại mở tiếp nữa thì không được.

dạ rồi cảm ơn annova03 nhiều.
    hãy quên FUJIFILM như quên một giấc mơ

Admin cho em hỏi tình trạng em bây giờ đang có topic bán len 105mm , em muốn xóa topic đó để mở 1 topic khác nhiều sản phẩm hơn, vậy em có được mở topic mới chưa ạ ?

admin cho em hỏi nếu bài của mình bị xóa thì vào đâu để xem lý do bị xóa ạ?
    Em xin cảm ơn

Quote Được gửi bởi jtnguyen123 View Post
    admin cho em hỏi nếu bài của mình bị xóa thì vào đâu để xem lý do bị xóa ạ?
    Em xin cảm ơn
    Vui lòng đọc kỹ quy định BMB để làm theo.
    Hoặc đọc chi tiết ở đây: http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=163919
    Chúc Bình An
    FaceBook

Trang 35 / 37 Đầu tiênĐầu tiên ... 253334353637 Cuối cùngCuối cùng