Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 22

Chủ đề: Home Coming: Lobos v/s Bobcats

Home Coming: Lobos v/s Bobcats

Theo thông lệ hằng năm, đây là trận football mở màn cho niên học mới giữa các trường trung học với nhau trong đó việc bầu chọn Queen và King là chính. Mình không biết giải thích như thế nào cho lưu loát để các bạn hiểu, nhưng vấn đề quan trọng là mời các bạn thưởng thức môn thể thao được ưa thích nhất của Hiệp Chủng Quốc Hoa Kỳ. Đây chỉ là trận đấu giữa hai trường trung học, có tất cả 3 levels: trung hoc = 3rd level, college = 2nd level, pro= 1st level, Langham Creek (đội bóng có nickname là LOBOS, áo đen) v/s Cypress Fairbank (đội bóng có nickname là BOBCATS, áo trắng), nhưng diễn ra rất hào hứng và sôi nổi, cách tổ chức rất hoành tráng và qui củ đâu ra đó. Mình sẽ treo ảnh full game, mời các bạn thưởng thức. xin thông cảm nếu có những tấm ảnh không được nét và chi tiết lắm, vui là chính.

Được sửa bởi haovo lúc 11:12 PM ngày 24-09-2012

bây giờ là trận đấu mở màn, 2 đội ra sân trình diện khán giả

các fans ủng hộ gà nhà la hét vang trời

đội Bobcats giao bóng trước

mình sẽ treo hình từng action một, mời các bạn

@Haovo

Ảnh Football chụp rất đẹp, đả quá hôm nào cahc(' cũng phải đi chụp thể loại này ...

Theo chương trình là thứ Tư 9/26 là lái xe về dưới Houston đó 9/27 sẻ đến... sẻ liên lạc sau...

TFS

@Eltidi: cảm ơn bác đã động viên, lần nầy em học cũng được một ít kinh nghiệm, lần sau đi xem college/pro sẽ áp dụng.
    Em đã thông báo cho Galveston county dọn dẹp sạch sẽ khu rừng để bác xuống săn chim hưởng nhàn, không sợ bị muỗi west nile xin tí máu. luôn tiện nếu bác muốn ngắm nhìn hot air balloon thì bác vào đây http://www.ballunarfestival.com/ nghiên cứu, hiện đang giảm 50% online only. We're looking forward to see you here in Houston.

Quote Được gửi bởi haovo View Post
    Em đã thông báo cho Galveston county dọn dẹp sạch sẽ khu rừng để bác xuống săn chim hưởng nhàn, không sợ bị muỗi west nile xin tí máu. luôn tiện nếu bác muốn ngắm nhìn hot air balloon thì bác vào đây http://www.ballunarfestival.com/ nghiên cứu, hiện đang giảm 50% online only. We're looking forward to see you here in Houston.
    Cãm ơn bác làm cho em thấy "wan-chọng" wá. Đây là vài tấm balloon cho bác xem cho dzui...

tấm nảo cũng đẹp hết, em thích nhất là #3, nhưng mà làm thế nào mà bác chậy vào bên trong quả bòng để có những tấm hình độc hay quá vậy?

Quote Được gửi bởi haovo View Post
    tấm nảo cũng đẹp hết, em thích nhất là #3, nhưng mà làm thế nào mà bác chậy vào bên trong quả bòng để có những tấm hình độc hay quá vậy?
    Thưa bác nếu em vào được bên trong thì bọn nó đả "Đục em bỏ m.." rùi, mổi quả bóng đều có cái nắp để nó thả hơi khi muốn đáp, nếu bác xem ảnh này sẻ thấy cái khe hở tại trung tâm cũa quả bóng, em chỉ đặc ống kính vào rồi bấm... thế thôi ạ.

Tặng thêm cho bác vài tấm nửa đây...

Được sửa bởi eltidi lúc 07:42 AM ngày 25-09-2012

oh yeh, I got it. thế mà em cứ tưởng bác là Thủ tướng chứ, hiên ngang vào tận bên trong. Thứ 6 tuần nầy mình cũng sẽ chụp đêm như tấm cuối của bác. thứ 7 thì nó bay đêm. chủ nhật thì bay buổi sáng và nhảy dủ. thế là em có đủ bộ collection.
    nhưng mà bác làm loãng cái game football của em rồi, em phải treo lên vài tấm không thôi lại bị rầy.

cú touchdown nầy setup rất là hay

để ý bác có thấy thằng nhóc đứng trên khung thành không.

@Haovo & Anh T.O.M.: Mình chưa có dịp chụp loại thể thao này, trông "action" quá đã.

Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng