Trang 3 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 34

Chủ đề: tiệm rửa ảnh đẹp ở sài gòn ?

Câu hỏi nan giải......vừa bị ăn cục tức của 1 tiệm lab ở Phạm Ngọc Thạch. Anh em tránh tiệm này ra nha. :-(

Ghé Phương Quỳnh đi bác. mình rửa chổ này khá hài lòng.

Tks các mem. từ đây mình bắt đầu bước vào cuộc sống nhiếp ảnh

Quote Được gửi bởi nguyen_antu View Post
    Rửa chỗ nào lớn chút, thêm vài trăm đồng, nếu ở GV thì thấy bên Thảo Nhiên đường Quang Trung (gần s.thị Thiên Hòa) rửa ổn.
    Đúng là hôm nay ghé bên Thảo Nhiên đường Quang Trung, rọi ảnh ra đẹp thật, thanks bác.

Lưu ý: Tiệm nằm đối diên ngân hàng NCBank, nếu đi hướng từ Cầu Vượt Quang Trung lên ngã năm thì nằm bên tay phải, đi qua khỏi Thiên Hoà cỡ 100m, nhìn bên phải là thấy.

Anh em tránh Huy Cận trà sữa ra. Nghe quảng cáo quá, mới rửa 190 tấm về, vì trước đây có rửa rồi thấy ổn, nay ghé lại, thấy bán trà sữa, nghĩ làm thêm. Đâm đầu vào, hình ám đỏ hết, bệt màu như màu nước, 2300vnd. Đã dặn k chỉnh gì hết. Quỳ lạy

Quote Được gửi bởi th9669 View Post
    Đúng là hôm nay ghé bên Thảo Nhiên đường Quang Trung, rọi ảnh ra đẹp thật, thanks bác.

Lưu ý: Tiệm nằm đối diên ngân hàng NCBank, nếu đi hướng từ Cầu Vượt Quang Trung lên ngã năm thì nằm bên tay phải, đi qua khỏi Thiên Hoà cỡ 100m, nhìn bên phải là thấy.
    em xin phép đào topic này lên
    Bác Antu và bác th9669 cho hỏi rửa ở Thảo Nhiên bao nhiêu 1 tấm vậy bác, nếu rửa 100 tấm trở lên, có giá cho thợ không ?

Em muốn rửa ảnh cưới, làm ảnh lớn để ngoài cổng thì các bác có chổ nào tốt không chỉ em với. Ngày 17/1 này em cưới rồi, mà giờ cho in hình luôn :(

Mình rửa ảnh ở photostory.vn . Hơi mắc nhưng chất lượng rất tốt

Cám ơn mấy bác. Mình cũng đang có 50 tấm chuẩn bị đi rửa đây
    Lựa chọn KHỚP NỐI NITTO + SÚNG XIẾT BULONG HIỆU QUẢ ---> tooljapan.vn

Em rửa ở Ảnh màu Sài Gòn (góc Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Lê Thánh Tôn) nhiều lần. Hôm Mùng 1 Tết mởi rửa 70 tấm thấy rất hài lòng, tưởng là lần này mình chụp lên tay. Hôm qua ra rửa 15 tấm về muốn vứt sọt rác (ám vàng hêt). Chiều nay em chỉnh lại ảnh lần nửa ra rửa thử, ngày mai lấy. Lần này mà không được nữa chắc em phải.... đi tìm chỗ khác.

Trang 3 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 Cuối cùngCuối cùng