Trang 5 / 350 Đầu tiênĐầu tiên ... 345671555105 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 41 đến 50 / 3491

Chủ đề: Ảnh thiên nhiên,phong cảnh hữu tình...

Quote Được gửi bởi meodihia View Post
    @-lamquang51: Nikon cho ra màu ảnh phong cảnh đẹp quá bác ơi. Nếu bác có dịp ra Bắc chụp phong cảnh vùng núi cao thì tuyệt lắm ạ.
    Em gửi một bức để bác tham khảo: Cảnh rừng cọ ở Bảo Yên, Lào Cai nếu vào Nikon thì sẽ đẹp đến mức nào?

#35- Cọ ở Bảo Yên, Lào Cai

Ảnh bác chụp đẹp ghê,rất trong trẻo...Bác chụp máy và lens gì ạh...

Thưa bác! Máy em thuộc dòng máy cỏ: Canon EOS 550D, Lens thì em dùng Lens For Canon: Sigma 17-70mm F/2.8-4.0. Đồ nghề của em chỉ có thế thôi bác ạ. Cũng thích mấy em dòng "L" lắm nhưng em còn phải chu cấp cho 2 cháu đang học đại học ạ.
    ĐI MỘT NGÀY ĐÀNG - LỌT MỘT SÀNG KHÔN?!

#36 Cầu Sông Hàn

Thưa bác! Máy em thuộc dòng máy cỏ: Canon EOS 550D, Lens thì em dùng Lens For Canon: Sigma 17-70mm F/2.8-4.0. Đồ nghề của em chỉ có thế thôi bác ạ. Cũng thích mấy em dòng "L" lắm nhưng em còn phải chu cấp cho 2 cháu đang học đại học ạ.
    Không quan trọng lắm thiết bị...mà quan trọng ở tay nghề và góc ảnh...Canon màu đẹp và trong ghê

Em lên tiếp cảnh đồi chè ở Tuyên Quang.

Em lên tiếp cảnh đồi chè ở Tuyên Quang.

Ảnh của Bác trong ,sáng,bố cục hài hòa,mình thích lắm...àh xin lổi bác ở đâu có dịp mình gặp giao lưu nhé...dt của mình...0903 một bốn bảy,273 mình tên Dũng ở B.Hòa.

Quote Được gửi bởi lamquang51 View Post
    Ảnh của Bác trong ,sáng,bố cục hài hòa,mình thích lắm...àh xin lổi bác ở đâu có dịp mình gặp giao lưu nhé...dt của mình...0903 một bốn bảy,273 mình tên Dũng ở B.Hòa.
    Dạ thưa bác! Em dân Bắc Kỳ bác à, em hiện đang sinh sống và công tác ở TP Cảng Hải Phòng. Em được biết Hội nhiếp ảnh ở TP Biên Hòa đông vui lắm phải không bác? Ở chỗ em không khí có vẻ chìm lắng nên em cũng chẳng tham gia vào đâu cả. Tạm thời em và bác giao lưu trên Diễn đàn vậy, còn "nếu có thể" hoặc em vô trong đó hoặc bác ra ngoài này thì "ới" nhau để gặp gỡ cũng hay bác ạ.
    Cảm ơn bác đã quan tâm và động viên em!

Dạ thưa bác! Em dân Bắc Kỳ bác à, em hiện đang sinh sống và công tác ở TP Cảng Hải Phòng. Em được biết Hội nhiếp ảnh ở TP Biên Hòa đông vui lắm phải không bác? Ở chỗ em không khí có vẻ chìm lắng nên em cũng chẳng tham gia vào đâu cả. Tạm thời em và bác giao lưu trên Diễn đàn vậy, còn "nếu có thể" hoặc em vô trong đó hoặc bác ra ngoài này thì "ới" nhau để gặp gỡ cũng hay bác ạ.
    Cảm ơn bác đã quan tâm và động viên em!
    -Vâng nếu có duyên anh em mình sẽ gặp nhau bác nhé....thấy hinh bác pots lên mấy trang khác rất đẹp....thân.

Được bác động viên em tiếp một bức nữa với góc đời thường vùng cao ở Bắc Hà, Lào Cai.

[QUOTE=meodihia;2428367]Được bác động viên em tiếp một bức nữa với góc đời thường vùng cao ở Bắc Hà, Lào Cai.

Bác thích thật,ở ngoài đó phong cảnh hửu tình tha hồ thỏa thích sáng tác,phải công nhận góc ảnh của bác rất đẹp,bố cục chắc chắn,mỉnh xin đc học tập bác nhé...ảnh của mình,có tấm nào,xin bác góp ý để nâng cao trình độ nhé....ok 17-70 sigma đời mới đc đánh giá cao đó bác...màu đẹp....

Trang 5 / 350 Đầu tiênĐầu tiên ... 345671555105 ... Cuối cùngCuối cùng