Trang 3 / 24 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 232

Chủ đề: Baltimore: săn ảnh BALD EAGLE

Quote Được gửi bởi NguyenLang View Post
    Năm nay thanksgiving vào ngày thứ 5 november 22,như vậy chắc anh em hẹn nhau từ ngày 23 nov. tới 28 nov tại Philadelphia quá.Tình trạng
    là tôi đi 1 mình từ Montreal xuống đó lái xe cũng hơi mệt .Thành ra tính đón máy bay xuống Philadelphia ,sau đó thuê xe đi Cononwingo .
    Phải đi hai ba ngày chụp mới đã. Hình như có xichlo ở Maryland thì phải ?
    Nếu bác đi may bay thì sao bác không bay thẳng tới Baltimore International Aiport có phải dể và gần hơn không vì chổ săn Eagle thuộc về thành phố Bel Air từ Aiport đến đó khoản 1 tiếng lái xe minh có thể book Hotel trong thành phố Baltimore gần Inner harbor chổ này cũng đẹp sau khi săn Bald eagle về có thể ghé qua thử món Grabcake đặc sạn của vùng Baltimore và chụp ảnh, Xichlo không còn ở Maryland nữa mà moved qua Washington DC rồi và không biết bác ấy có tham gia không

Bạn nào có biết nếu tôi bay từ Calif. đến phi trường và khách sạn nào cho tiện lợi để đi chụp chung cho vui và các bạn đả quyết định ngày 23-28 tháng 11?

Thân

Việt

BWI aiport, có thể từ ngày 23-30/11, tùy anh em chọn thời điểm, rất mong bạn Việt góp mặt. sau khi mình đã lên chương trình thì bạn Hùng sẽ cung cấp thông tin về khách sạn "rẻ-đẹp-tiện nghi" ke ke...

Đây là cái link của những Hotel trong thành phố Bel Air cách chổ săn Đại bàng khoản 20-25 phúc lái xe các bác tham khảo rồi chọn đi vì mình chỉ có thể đi được 3-4 ngày thôi.

http://www.hotels.com/search.do?dest...mark=&hotelId=

Aiport thi Cac bác book BWI ( Baltimore Washingston International)
    Còn KS thi thi tùy các Bác nếu Muon Gần chỗ tôi thi Giá Rẽ con nhu Bac JN muon o KS inner Habor thi Hoi đắt đây tu nha toi chay lên iner habor mât 40 phut
    Tùy các Bac tôi se đua cai link KS gần nhà tôi cho các Bác tham khão Theo toi thi nên o KS gần nơi tôi
    các Bác check cai KS này Nhé
    http://www.hotelsone.com/bel-air-hot...riverside.html
    con cái link nay Các bác chiu kho deal với nó se có giá phòng rẽ hơn
    http://travela.priceline.com/hotel/s...d28w5&showDP=y
    PS đàu Thang 11 toi có family vaction o cancun mất 5 ngày hen gặp các Bác sao lễ Thanksgiving
    truoc khi book KS các bác email cho tôi biêt xem nó là điễm nào nhé
    dây la email cua tôi hungta2002@yahoo.com
    Thân
    Được sửa bởi nguoi ko co may lúc 04:32 AM ngày 07-09-2012
    Người đi một nửa hồn tôi mất .
    Một nửa hồn kia đứng chửi thề .

Quote Được gửi bởi NguyenLang View Post
    Năm nay thanksgiving vào ngày thứ 5 november 22,như vậy chắc anh em hẹn nhau từ ngày 23 nov. tới 28 nov tại Philadelphia quá.Tình trạng
    là tôi đi 1 mình từ Montreal xuống đó lái xe cũng hơi mệt .Thành ra tính đón máy bay xuống Philadelphia ,sau đó thuê xe đi Cononwingo .
    Phải đi hai ba ngày chụp mới đã. Hình như có xichlo ở Maryland thì phải ?
    Theo theo biêt Nêu la tôi thi toi chay xe tu nhà bác qua Mỹ trươc đen cái US Airport nào ma gần cai border line US / Canada thì bác mua vé ỡ dó bay vê Baltimore vi như vay gia no rẽ vi bay trong Noi dịa Nước Mỹ bác Nghĩ sao ???

nếu book ks thi phải la Bel air /riverside NO aberdeen No egdewood
    Aberdeen va Egde wood xa do nhen vi la City khác
    Quote Được gửi bởi nguyenjose View Post
    Đây là cái link của những Hotel trong thành phố Bel Air cách chổ săn Đại bàng khoản 20-25 phúc lái xe các bác tham khảo rồi chọn đi vì mình chỉ có thể đi được 3-4 ngày thôi.

http://www.hotels.com/search.do?dest...mark=&hotelId=

Bạn Jose & Haovo tính book hotel nào vậy? tôi mới check "Country Inn & Suites by Carlson Bel Air East- I-95 Riverside" giá 5 đêm là $544.00, từ airport BWI đến hotel mất at least 1 hr. drive I guess. Mấy bạn có ý kiến nào thì cho mình biết với.

Quote Được gửi bởi nguoi ko co may View Post
    Theo theo biêt Nêu la tôi thi toi chay xe tu nhà bác qua Mỹ trươc đen cái US Airport nào ma gần cai border line US / Canada thì bác mua vé ỡ dó bay vê Baltimore vi như vay gia no rẽ vi bay trong Noi dịa Nước Mỹ bác Nghĩ sao ???
    Từ Plattburgh không có máy bay đi Baltimore , còn xuống dưới Burlington thì có máy bay đi Baltimore nhưng giá 494.90 mắc hơn đi air Canada từ Montreal giá 387.57 cad.
    Tốt nhất là cã nhóm đến Baltimore cùng ngày và thuê luôn xe tại aiport

Quote Được gửi bởi Viet91764 View Post
    Bạn Jose & Haovo tính book hotel nào vậy? tôi mới check "Country Inn & Suites by Carlson Bel Air East- I-95 Riverside" giá 5 đêm là $544.00, từ airport BWI đến hotel mất at least 1 hr. drive I guess. Mấy bạn có ý kiến nào thì cho mình biết với.
    Giá này thì OK quá rồi . Nhưng không biết là nó có cho chứa bao nhiêu mạng đây ?

Trang 3 / 24 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng