Trang 4 / 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 66

Chủ đề: Đèn flash Nissin chính thức được phân phối tại Việt Nam

Quote Được gửi bởi vietgoldstar View Post
    Chào anh thanhnguyentoan@ Nếu là đèn Nissin Di622 Mark I thì có nhiều bác kêu nó kén trigger, thế nhưng đèn Nissin Di622 Mark II đã được cải tiện việc kén trigger của đời 1 nên bác không phải lo lắng. Em vẫn đang dùng trigger của Yongnuo và Pixel, bác có thể sử dụng 1 trong hai hãng này. Theo em thì bác dùng trigger của Pixel bộ 3 cái khoảng 1,8 triệu.
    Bác vietgoldstar cho hỏi thêm là hôm rồi có lượn 1 số cửa hàng làm đại lý cho Nissin (như trang 1 công bố) thì thấy giá Di622 Mark II khác nhau quá bác à! Vũ Nhật và Techland đắt nhất: 4,1 tr, Digiworld: 3,69, Sông Hồng: 3,49, Photo king thì hết hàng và theo như trên em thấy Zshop cũng bán Nissin chính hãng: 3,5. Bác cho hỏi đều là đại lý của hãng mà giá lại chênh nhau thế ạ? Theo bác thì cứ hàng rẻ mà chơi thì có ổn không? Cảm ơn bác!

Trong bảng tương thích cho máy sao không thấy đèn này dùng cho Sony Nex. cám ơn.

Quote Được gửi bởi thangnguyentoan View Post
    Bác vietgoldstar cho hỏi thêm là hôm rồi có lượn 1 số cửa hàng làm đại lý cho Nissin (như trang 1 công bố) thì thấy giá Di622 Mark II khác nhau quá bác à! Vũ Nhật và Techland đắt nhất: 4,1 tr, Digiworld: 3,69, Sông Hồng: 3,49, Photo king thì hết hàng và theo như trên em thấy Zshop cũng bán Nissin chính hãng: 3,5. Bác cho hỏi đều là đại lý của hãng mà giá lại chênh nhau thế ạ? Theo bác thì cứ hàng rẻ mà chơi thì có ổn không? Cảm ơn bác!
    Gửi bác, em là bộ phận hỗ trợ về mặt kỹ thuật còn về mặt bán hàng do bên em làm trực tiếp với các đại lý, Nên vấn đề này em xin phép không trả lời. Còn đúng như bác là nếu hàng chính hãng mà đại lý nào rẻ thì mình mua thôi ạ.
    Tham gia CLB Olympus Vietnam: goo.gl/1z7A1C

Quote Được gửi bởi hongtranhieu View Post
    Trong bảng tương thích cho máy sao không thấy đèn này dùng cho Sony Nex. cám ơn.
    Gửi anh, nếu trong bảng tương thích không có cho Sony Nex thì Nissin chưa có đèn cho Sony Nex anh ạ.
    Tham gia CLB Olympus Vietnam: goo.gl/1z7A1C

Quote Được gửi bởi vietgoldstar View Post
    Gửi bác, em là bộ phận hỗ trợ về mặt kỹ thuật còn về mặt bán hàng do bên em làm trực tiếp với các đại lý, Nên vấn đề này em xin phép không trả lời. Còn đúng như bác là nếu hàng chính hãng mà đại lý nào rẻ thì mình mua thôi ạ.
    Cảm ơn bác Sao Vàng Đất Việt (vietgoldstar) nhiều!

khi nào nissin có update firmware gì thì bác up lên cho ace bik nhé, chỉ cách làm luôn. Thấy trên web chuẩn bị ra cái MG8000 chắc là dữ lắm đây

Mình định tìm 1 chiếc SB800 2nd cho D200, hàng dùng rồi nhưng về giá vẫn nhỉnh hơn dự định. Nhờ bác tư vấn giúp 1 chiếc Nisin. Thanks bác.
    ps, thấy flash Yongnou giá khá mềm nhưng thú thật dạo này tự nhiên không ưa hàng tung của.

tầm 6tr mua flash nissin 866ii thì em thấy ko gì hối hận, còn nếu nhìu tiền hơn thì mới nghĩ đến flash chính hãng hay mezt, ko bik nikon sao chứ bên canon mua 866ii ngon hơn 430exii nhiều mà lại ngang giá, còn nếu đủ lúa thì chơi 600EX-RT thì khỏi nói

Hòm thư kenm@schimidtmarketing.com của Bác Kế lỗi rồi! Em đã gửi lại 1 Mail vào hòm thư kenm816@hotmail.com. Mong tin bác

Bác nào cho em hỏi, em mua con Nissin 466 về nghịch trên body 650D thì ổn, em đổi lên 60D thì chức năng manual bị lỗi 20, em lên mạng tra thì nghe đâu phải update firmware cho flash. Cho em hỏi là update ở đâu và có lâu ko ợ. Em cảm ơn

Trang 4 / 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... Cuối cùngCuối cùng