Trang 2 / 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 66

Chủ đề: Đèn flash Nissin chính thức được phân phối tại Việt Nam

Quote Được gửi bởi lovenet2011 View Post
    @vietgoldstar : bác có hướng dẫn tiếng Việt dành cho đèn Nissin Di622 mark II không ? Xin cám ơn bác trước.
    Để thuận tiện nhất bác vui lòng gửi cho em 1 cái thư điện tử em sẽ reply kèm catolog tiếng việt để bác xem cụ thể ạ. Trân trọng, email của em là kenm816@hotmail.com
    Tham gia CLB Olympus Vietnam: goo.gl/1z7A1C

@Vietgoldstar : cám ơn bác đã reply trong thread này. Tôi đã send một email cho bác đến địa chỉ kenm816@hotmail.com.
    Canon EOS 450D + Sony NEX 5N

Quote Được gửi bởi smith1604 View Post
    Bác cho hỏi đèn hiệu này chỉ chuyên cho canon thôi hả? (Tôi vào "Tại đây" của bác thấy vậy...) Có loại nào thích hợp cho Nikon không? (Tôi đang xài D700), giá cả ra sao? Chất lượng so với Speedlight của Nikon thì sao? Nhờ bác tư vấn giúp. Cảm ơn bác.
    Sorry bác, hôm qua đang load nó "đứng" giữa chừng nên không coi được phần for Nikon... Giờ xem được rồi. Câu hỏi về chất lượng và giá vẫn chờ bác... Cảm ơn.
    XT1 + 23.

trình độ newbie hình như chưa thích hợp xài cái này

Quote Được gửi bởi smith1604 View Post
    Sorry bác, hôm qua đang load nó "đứng" giữa chừng nên không coi được phần for Nikon... Giờ xem được rồi. Câu hỏi về chất lượng và giá vẫn chờ bác... Cảm ơn.
    Quote Được gửi bởi ste7en9x91 View Post
    trình độ newbie hình như chưa thích hợp xài cái này
    Quote Được gửi bởi goldenage1986 View Post
    mình còn đang lăn tăn là nên mua em này cho D7000 hay là mua hàng speedlight của nikon, mình chụp mẫu thì oki ko mấy Bác?
    Em chào các bác: Về chất lượng thì bên em bảo hành cho đèn Flash Nissin là 1 đổi 1 trong vòng 1 năm kể từ ngày khách hàng mua.
    Về chất lượng ánh sáng thì đèn Nissin cho ánh sáng mềm, và GN của đèn Nissin luôn có chỉ số cao hơn so với chỉ số GN của nhà sản xuất công bố, VD: Di866 Pro Mark II có chỉ số GN công bố là 40 ở ISO 100, zoom 35mm nhưng thực tế là 41, Di622 Mark II có chỉ số GN công bố là 32 nhưng thực tế là 37 ~ đèn 580ex2 của Canon. Về giá thì giá hàng chính hãng chắc chắn sẽ có sự chênh lệch nhất định do hàng chính hãng phải nộp thếu cho nhà nước.

Đèn Nissin được thiết kế rất dễ sử dụng nên Newbie đều có thể dùng một cách rất mượt mà. Có catolog bằng tiếng Việt để các bạn tiện theo dõi.

Nếu so sánh thì Nikon là đèn flash hàng đầu trên thị trường nhưng đèn Nissin cũng không kém cạnh đâu ạ, chất lượng ánh sáng thì đèn Nissin cũng rất tốt được nhiều nhiếp ảnh gia sử dụng và khuyên dùng, ngoài gia giá thành của Nissin cũng thấp hơn khoang 1/3 so với đèn Nikon.
    Bác Goldenage1986 bác cứ thử mượn anh em nào đang dùng đèn Nissin chụp thử sẽ không phải hối hận đâu ạ.

Thanks for all!

Luôn ủng hộ Nissin giá tốt, chất lượng cũng ổn định.

Càng ngày càng nhiều sự lựa chọn

Nissin cho D7K khoảng bao nhiêu bác.

@ vietgoldstar: Em đang dùng 1 con Nissin Ni622 I cho máy Canon 50D, do sơ ý làm vỡ miếng nhựa trong mầu đỏ phía thân trước đèn. Xin hỏi chỗ bác có bán miễng nhựa thay thế không hoặc mua ở đâu. Xin cảm ơn bác!

Quote Được gửi bởi thangnguyentoan View Post
    @ vietgoldstar: Em đang dùng 1 con Nissin Ni622 I cho máy Canon 50D, do sơ ý làm vỡ miếng nhựa trong mầu đỏ phía thân trước đèn. Xin hỏi chỗ bác có bán miễng nhựa thay thế không hoặc mua ở đâu. Xin cảm ơn bác!
    Rất xin lỗi bác thangnguyentoan@ hiện tại về việc thay thế miếng bảo vệ đèn hỗ trợ lấy nét bên em chưa có phụ kiện để thay thế. Bác có thể đem ra cửa hàng sửa chữa gần bác xem họ có đồ để thay không ạ.

Trang 2 / 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng