Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5

Chủ đề: Connection kit từ nikon camera đến playbook

Connection kit từ nikon camera đến playbook

Chào cả nhà,
    Mắt mũi kèm nhèm quá, nay em muốn mượn màn hình con playbook để xem ảnh từ con D300 thì có cách nào không ạ ? Bác nào biết xin chí giảo, em xin cảm ơn ạ. Các bác cũng cho biết giá bao nhiêu và ở đâu, chứ có con playbook mà không tận dụng khả năng của em nó thì cũng phí quá. Xin cảm ơn các bác đã đọc tin.

Ca này hơi khó. Playbook chạy phần mềm OS BB nên mình không biết có phần mềm nào để đk không. Android thì có.

Bạn thử kiếm 1 dây USB có 2 đầu giống nhau là 2 đầu nhận tín hiệu USB. Rồi bạn nối 2 cable của camera và cable của playbook với nhau.

Hoặc bạn có thể mua ngay thằng SD card + wifi về cho nhanh. Dễ dùng dễ sử dụng :D
    http://www.eye.fi/features

Theo mình chỉ có phương án là dùng Eye-Fi SD Card cho camera và sử dụng sideloaded từ android Eye-Fi app về Playbook.
    Bạn tham khảo link sau:
    forums.crackberry.com/android-app-sideloading-f258/eye-fi-sideloaded-app-708175/index3.html

Đổi con playbook thành Ipad thì mọi chuyện đơn giản hơn nhiều đó bác. Em góp ý vui thôi các bác đừng chém nhé ^^

Quote Được gửi bởi doanquocviett View Post
    Đổi con playbook thành Ipad thì mọi chuyện đơn giản hơn nhiều đó bác. Em góp ý vui thôi các bác đừng chém nhé ^^
    Cho mình hỏi mọi chuyện đơn giản ntn nhỉ? góp ý vui thì cũng có ý xây dựng tí chứ bạn nói vậy khác nào để bác chủ đẽo cày giữa đường.