Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 18

Chủ đề: [TèoXèo] album đầu tay mong nhận nhiều gạch từ anh em!

[TèoXèo] album đầu tay mong nhận nhiều gạch từ anh em!

e mới làm wen mới bộ môn này dc hơn 1 tháng nay mạnh dạn post ảnh để mong dc mọi ng ném gạch cho e sáng ra!

_MG_7295 by Củ Khoai Mì, on Flickr

_MG_7245 by Củ Khoai Mì, on Flickr

_MG_7179 by Củ Khoai Mì, on Flickr

_MG_7177 by Củ Khoai Mì, on Flickr

_MG_7268 by Củ Khoai Mì, on Flickr
    begin with canon EOS 400D + 18-55 kit+ 50 F1.8

Chụp gì thế? Lưu niệm up lên Facebook để chém gió à? Bạn đọc lại nhiều kinh nghiệm của các bác khác, xem thêm hình các bác ấy đi rồi hẵng vác tác phẩm lên đây.

Coi thoáng qua ! Ko có cảm nhận gì vì nó Vô vị quá

Theo những gì e biêt thì chưa tốt lắm bác ui. Ko nói màu sắc nhé, e nói qua ý kiến về bố cục thôi
    Pic 1 đưa mẫu dịch sang bên trái 1 chút nữa + Cup cao lên bên trên đầu chút nữa chắc sẽ đẹp hơn
    Pic 2 cắt cup làm sao cho cái cột ra khỏi đầu của mẫu nhé
    Pic 3 mẫu mà quay mặt lại đằng sau có lẽ ok hơn
    Pic 4 bác ngồi xuống để làm sao cái cầu ở bên dưới đầu của mẫu thì có lẽ cũng đẹp
    hí hí e nói có gi ko đúng các brồ đừng ném đá mạnh quá vỡ đầu e nhá

Quote Được gửi bởi Nghi Nguyen View Post
    Chụp gì thế? Lưu niệm up lên Facebook để chém gió à? Bạn đọc lại nhiều kinh nghiệm của các bác khác, xem thêm hình các bác ấy đi rồi hẵng vác tác phẩm lên đây.
    rất cảm ơn nhận xét của bác lần đầu chụp ảnh chân dung e chưa có nhiều kinh nghiệm mong dc mọi ng chỉ bảo
    Quote Được gửi bởi winstruck View Post
    Coi thoáng qua ! Ko có cảm nhận gì vì nó Vô vị quá
    thaks bác nhiều nhé
    Quote Được gửi bởi photovunguyen View Post
    Theo những gì e biêt thì chưa tốt lắm bác ui. Ko nói màu sắc nhé, e nói qua ý kiến về bố cục thôi
    Pic 1 đưa mẫu dịch sang bên trái 1 chút nữa + Cup cao lên bên trên đầu chút nữa chắc sẽ đẹp hơn
    Pic 2 cắt cup làm sao cho cái cột ra khỏi đầu của mẫu nhé
    Pic 3 mẫu mà quay mặt lại đằng sau có lẽ ok hơn
    Pic 4 bác ngồi xuống để làm sao cái cầu ở bên dưới đầu của mẫu thì có lẽ cũng đẹp
    hí hí e nói có gi ko đúng các brồ đừng ném đá mạnh quá vỡ đầu e nhá
    cảm ơn bác nhiều nhé e sẽ rút kinh nghiệm

Bác Nghi Nguyen chém giữ quá, bạn ấy là người mới vào con đường đau khổ như chúng ta thì đã mạnh dạn như vậy mình nên khuyến khích, tiêu đề bạn ấy để đã nói lên tất cả rồi, chủ yếu để nhờ các Bác cao thủ đánh giá để bạn ấy lên tay. E cũng chắc chắn Bác khi mới vào cũng như bạn ấy thôi. Riêng mình thấy bạn đã biết cách focus rồi, chỉ xem lại bố cục bạn nhé. Tấm 3,4 bạn lưu ý đừng để hình cây cầu cắt ngan cổ và đè lên đầu Model bạn nhé. Chúc bạn mau lên tay

bác này nguy hiểm gốm , bác không thấy tiêu đề đã ghi là album đầu tay ah . Ai cũng như bác chắc những người mới bị đè bẹp hết quá .

Tèo xèo : anh nên blend tất cả hình đồng màu , với chú ý bố cục lại ngen , bố cục này hơi giống teen hehe với chú ý background nữa

bác này nguy hiểm gốm , bác không thấy tiêu đề đã ghi là album đầu tay ah . Ai cũng như bác chắc tất cả những người mới bị đè bẹp hết quá .

Tèo xèo : anh nên blend tất cả hình đồng màu , với chú ý bố cục lại ngen , bố cục này hơi giống teen hehe với chú ý background nữa

Cố lên ku ^^..đi theo con đường này nhiều khi bị chê nhiều lắm nhưng cứ từ từ sẽ tốt thôi ^^

Quote Được gửi bởi YoyoB View Post
    Cố lên ku ^^..đi theo con đường này nhiều khi bị chê nhiều lắm nhưng cứ từ từ sẽ tốt thôi ^^
    ừm hihi có gì đâu nè! có ai mới đi học mà đòi làm thầy giáo dc đâu :P
    Quote Được gửi bởi fushy171 View Post
    bác này nguy hiểm gốm , bác không thấy tiêu đề đã ghi là album đầu tay ah . Ai cũng như bác chắc tất cả những người mới bị đè bẹp hết quá .

thaks em nè lần sau sẽ cố gắng hơn!
    Quote Được gửi bởi blaoxanh View Post
    Bác Nghi Nguyen chém giữ quá, bạn ấy là người mới vào con đường đau khổ như chúng ta thì đã mạnh dạn như vậy mình nên khuyến khích, tiêu đề bạn ấy để đã nói lên tất cả rồi, chủ yếu để nhờ các Bác cao thủ đánh giá để bạn ấy lên tay. E cũng chắc chắn Bác khi mới vào cũng như bạn ấy thôi. Riêng mình thấy bạn đã biết cách focus rồi, chỉ xem lại bố cục bạn nhé. Tấm 3,4 bạn lưu ý đừng để hình cây cầu cắt ngan cổ và đè lên đầu Model bạn nhé. Chúc bạn mau lên tay
    mình sẽ chú ý thêm thaks bạn nhiều nhé :D

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng