Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7

Chủ đề: 03 Ngay o San Francisco

03 Ngay o San Francisco

Hi All,
    Mình ở NY, mình có 3 ngày tham quan San Fran (Aug 30 - Sep 1). Các anh chi co thể tư vấn cho mình biết những địa điểm thăm quan được không ạ. Thank so much.
    Life Without Waiting!

Nếu em đi San Fran thì ghé Golden Gate Brig,The Place of Fine Arts và còn nhiều chổ khác,cầu Golden nhiều góc chụp lắm em ạ !3 ngày thì ít quá cho chuyến tham quan,nhín chút thời gian thăm Yosemite nhá.

Thanks chi (chi Nguyet o NJ dung o ah). Vi em cong cong viec nen chi di duoc co 3 ngay thoi chi oi :(. Mua he vua qua chi co di dau choi o?
    Life Without Waiting!

Hè chỉ đi loanh hoanh NJ thôi,đang lên kế hoạch trở lại vùng New England vào cuối tháng 9 nầy chụp lá vàng nè,chúc em đi SF vui vẽ và có nhiều ảnh đẹp.

Ôi bao giờ mình mới đc đi qua đó. Dù chỉ là 1 ngày thôi chứ đừng nói gì đến 3 ngày
    Rebel T2i+Kit 18-55+50 1.8 ^.^
    www.facebook.com/chuotgil

Quote Được gửi bởi hellboyf4f View Post
    Hi All,
    Mình ở NY, mình có 3 ngày tham quan San Fran (Aug 30 - Sep 1). Các anh chi co thể tư vấn cho mình biết những địa điểm thăm quan được không ạ. Thank so much.
    SF thì có rất nhiều nơi để đi chơi. Bạn có thể ghé chơi Fisherman's Wharf, Gay District, Twin Peaks, Coit Tower, Golden Gate Park, Palace of Fine Arts, Golden Gate, Sausalito, Baker Beach,.. etc. Bạn có thể chạy xuống San Jose để thưởng thức những món ăn đặc sản Vietnam, chỉ cách San Francisco 45 phút láy xe thôi. Chúc bạn có 1 chuyến đi thật vui và bình an.

Thanks bac HTBL. Minh se tranh thu den nhung noi ban noi. Minh cung co 2 ngay o San Jose nen hy vong se thuong thuc duoc nhung mon an VN. Many tks.
    Life Without Waiting!