Trang 3 / 19 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 190

Chủ đề: Plugin Nik ColorEfex Pro 4.0 cho Photoshop

Mình cài xong, chạy photoshop cs6 thì bị đứng im khi loading plugin color efex pro 4, không vào được nữa. Không biết có bạn nào bị trường hợp này không

Quote Được gửi bởi kimnhatthanh View Post
    yahoo because_i_love_you200887@yahoo.com
    xin căm ơn anh chủ toppic trước nha em cũng dang quan tâm cái này
    Các bác cần gì thì Pm hoặc liên lạc theo email : meokaka2012@yahoo.com.vn
    Đây là nội quy của diễn đàn, nếu có thể được thì em đã up link lên đây luôn rồi ạ, mong các bác đừng làm mod khó xử.
    Được sửa bởi meokaka2012 lúc 08:05 PM ngày 23-08-2012

Quote Được gửi bởi jaispierre View Post
    Mình cài xong, chạy photoshop cs6 thì bị đứng im khi loading plugin color efex pro 4, không vào được nữa. Không biết có bạn nào bị trường hợp này không
    Khi khởi động do fải load 1 plugin khá nặng nên Cs6 sẽ load chậm hơn trong lần đầu tiên khởi động còn đứng luôn im luôn thì chắc lúc đó máy bác lượng ram sử dụng đã hết hiệu suất nên mới sảy ra tình trạng treo , bác khởi động lại máy rồi load lại là ổn thôi.

Bác P.M giúp em mật thư nhé . Thanks bác

Quote Được gửi bởi meokaka2012 View Post
    Khi khởi động do fải load 1 plugin khá nặng nên Cs6 sẽ load chậm hơn trong lần đầu tiên khởi động còn đứng luôn im luôn thì chắc lúc đó máy bác lượng ram sử dụng đã hết hiệu suất nên mới sảy ra tình trạng treo , bác khởi động lại máy rồi load lại là ổn thôi.
    Sau khoảng 4 đến 5 phút thì nó mới vào được, không biết đây do lỗi card màn hình hay do ram. Ram của em 4Gb :(

Quote Được gửi bởi jaispierre View Post
    Sau khoảng 4 đến 5 phút thì nó mới vào được, không biết đây do lỗi card màn hình hay do ram. Ram của em 4Gb :(
    Ram 4G dùng ổn rồi bác, nhưng máy bác nếu chạy Win 32 bit thì nó ko nhận hết Ram đâu, còn 64 thì ổn.
    Máy e cũng có 4G ram thôi, ko có card màn hình chỉ sử dụng GPU của chip core i3. Lần đầu mở pts ko quá 10s còn lần sau thì ko quá 4s bác ạ, chứ mất tới 4 hay 5 phút thì chắc có vấn đề gì rồi bác kiểm tra lại xem

Chào bác meokaka em cùng chơi box d80 với bác nè, hôm nay lang thang qua đây phát hiện ra cái thread này của bác hay quá cái Nik sof này em rất hay dùng vì tiện Bác cho hỏi cái phiên bản 4.0 này có nhiều thứ hay hơn phiên bản 3.0 trc đó không để em còn nâng cấp :D

Quote Được gửi bởi Wind275 View Post
    Chào bác meokaka em cùng chơi box d80 với bác nè, hôm nay lang thang qua đây phát hiện ra cái thread này của bác hay quá cái Nik sof này em rất hay dùng vì tiện Bác cho hỏi cái phiên bản 4.0 này có nhiều thứ hay hơn phiên bản 3.0 trc đó không để em còn nâng cấp :D
    Ai chứ bác thì e quên thế nào được, ở bên box nikon có bác và cả bác htcuong nữa đã giúp e rất nhiều đấy ạ.
    Bác cài bản Nik 4 dùng đi bác ơi, hay ho lắm đấy.
    Bác check inbox nhé.

Quote Được gửi bởi hoangduykt7990 View Post
    em tìm mãi ko ra, nhờ bác cho cái link nhé hoangduykt7990@gmail.com cám ơn!
    Ặc... sao bác không Pm riêng cho em mà post lên đây thế, vi phạm nội quy diễn đàn đó bác chắc tý bài của bác bị xóa đó. Mà các bác cứ thế này mod đóng topic lại thì e cũng chịu đấy.

Các bác cần gì thì Pm hoặc liên lạc theo email : meokaka2012@yahoo.com.vn
    Đây là nội quy của diễn đàn, nếu có thể được thì em đã up link lên đây luôn rồi ạ, mong các bác đừng làm mod khó xử.

Quote Được gửi bởi viethai1988 View Post
    bác ơi xin gửi cho e với nha. xin cảm ơn bác nhiều. viethai1988@yahoo.com
    Khổ quá....
    Bác ơi đọc kỹ lại trang trước dùm em cái ..... tks bác nhớ!

Trang 3 / 19 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng