Trang 3 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 28 / 28

Chủ đề: Họ cũng có quyền hạnh phúc

Em có một chút như vậy nhưng ko dám nói ra vì xã hội này định kiến quá.

XH bây giờ cũng suy nghĩ thoáng rồi mà bác

không biết mọi người thế nào chứ mình ít gặp và tiếp xúc, hiểu biết không nhiều về vấn đề mới này, xem cẩn thấy thế nào ý, nhưng những ai như vậy thấy cảm thông cho ho
    Liềm Đam Mê Của Những Bức Ảnh

Bộ ảnh rất có ý nghĩa, thanks chủ thớt

Cái gì cũng có hai khía cạnh ví dụ: Một người đi ăn trộm vậy ta phán nó là tốt hay xấu ? vậy phải nhìn vào từng hoàn cảnh nhé. Nếu anh ta không đi ăn trộm thì không có tiền trả cho bà chủ nhà thì cả 3 thế hệ ông bà nội cha mẹ và cả con cái sẽ ra đường ở, không có tiền để mua gạo cho cả gia đình ăn chiều nay.... Vậy là đáng thương rồi phải không ? Nếu đi ăn trộm để có tiền mua xe và điện thoại mới hay xài cho bản thân thì là đáng trách đúng không ?
    Chuyện này cũng vậy nếu đúng như vậy thì hãy cảm thông với họ nhưng không cổ vũ nhé như vậy lại thành trào lưu trong xã hội ngay cả những nước có luật hôn nhân đồng giới cũng không động viên đâu bạn nhé (mình sống ở Australia).

mọi người ơi, mình up bộ ảnh này lên để mong mọi người sẽ có 1 cái nhìn khác và tích cực hơn về vấn đề này thôi. nên mình cũng mong những bạn đang ủng hộ tình yêu này cũng đừng vì những ý kiến trái chiều khác mà cảm thấy không bằng lòng. vì tất nhiên sẽ có những người vẫn chưa chấp nhận được. Fine. ý kiến và suy nghĩ của 1 người không thể thay đổi 1 sớm 1 chiều được, mình không mong các bạn này sẽ ủng hộ ngay, nhưng hãy có cái nhìn thoáng hơn về vấn đề này nhé

Nộ dung rất hay và nhiều ý nghĩa , cảm ơn bác đã chia sẽ bộ ảnh :D

Quote Được gửi bởi Hoàng Sony View Post
    Nộ dung rất hay và nhiều ý nghĩa , cảm ơn bác đã chia sẽ bộ ảnh :D
    thanks đã ủng hộ nhé

Trang 3 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123