Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 20

Chủ đề: Canon Photo Marathon 2012 đã bắt đầu cho phép đăng ký

Canon Photo Marathon 2012 đã bắt đầu cho phép đăng ký

Canon Photo Photomarathon 2012 đã bắt đầu cho đăng kí rồi ...

Canon,Nikon,Sony,Pentax,Olympus,v.v... join được hết nhé ^^ ...

Link đăng ký tham gia Canon Photo Marathon:
    http://lebaominh.vn/photomarathon/?page_id=229 ...

Link down form và hướng dẫn đăng ký kiểm tra, vệ sinh body và Lens Canon free: http://lebaominh.vn/photomarathon/?page_id=116

Cám ơn bác chủ đã cho biết thông tin, em vừa đăng ký xong, chỉ có điều quy trình thanh toán hơi rắc rối tí, em xài thẻ ATM của VCB có đăng kí internet banking nên sau một hồi mò mẫm cũng thanh toán phí xong. Nếu đợt này có đóng phí thì số lượng người tham gia ảo chắc sẽ giảm nhiều.

Năm ngoái đi trồng rừng ở Cần Giờ nên không tham gia được, năm nay sẽ quyết tâm tham gia cùng mọi người cho vui nhà vui cửa. he he he
    Sony alpha A100 + Sal 18 - 55

Năm nay chắc sẽ chất lượng hơn vì không nhiều thành viên tham gia ảo em cũng vừa đăng ký hihi

hong biết mình ko có thẻ ATM sao nộp phí được
    Passion Forever

7D + Leica 60f2.8 + 1 đống linh tinh

Quote Được gửi bởi porcupine View Post
    Cám ơn bác chủ đã cho biết thông tin, em vừa đăng ký xong, chỉ có điều quy trình thanh toán hơi rắc rối tí, em xài thẻ ATM của VCB có đăng kí internet banking nên sau một hồi mò mẫm cũng thanh toán phí xong. Nếu đợt này có đóng phí thì số lượng người tham gia ảo chắc sẽ giảm nhiều.

Năm ngoái đi trồng rừng ở Cần Giờ nên không tham gia được, năm nay sẽ quyết tâm tham gia cùng mọi người cho vui nhà vui cửa. he he he
    Em cũng đang vướng chỗ thanh toán, em cũng có internet banking VCB ạ , anh hướng dẫn cho em thanh toán với , cảm ơn a

các bác đọc kĩ phần hướng dẫn có trong web nhé.

Nếu không có khả năng đóng tiền online thì công ty Canon có hỗ trợ 1 ngày đóng tiền trực tiếp tại 2 đầu Nam Bắc vào ngày 18 Aug 2012.

Cụ thể các bác xem ở đây nhé

http://lebaominh.vn/photomarathon/?page_id=75&lang=vi

anti war : mình cũng tự mò mẫm theo hướng dẫn, gồm nhiều bước quá, chẳng còn nhớ gì nữa. Đại loại là nộp tiền vào ngân lượng gì gì đấy, sau đó VCB sẽ phong tỏa tài khoản một khoản tiền trị giá 50.000. Hệ thống của VCB sẽ gởi tin nhắn mã giao dịch đến số điện thoại đã đăng ký giao dịch e Banking, điền mã giao dịch vào trang web để hoàn tất thanh toán , sau đó kết quả sẽ báo qua email đăng ký là thành toán xong.

Đúng là số phận của em hẩm hiu, đã đóng tiền rồi nhưng chắc lại không tham gia được rồi, năm ngoài thì đi Cần Giờ trồng rừng với cơ quan trúng ngày hội Photomarathon. Năm nay thì thì cơ quan mới cử đi công tác Côn Đảo vào ngày 7,8,9 /09/2012. Thế là lại lỡ mất dịp đi chụp hình chung với mọi người nữa rồi. An ủi là có thể ra Côn Đảo chụp hình phong cảnh một lần, bữa giờ cũng ấp ủ đi Côn Đảo mà chưa được đi. Chúc mọi người có ngày hội Canon PhotoMarathon thật là vui vẻ và nhộn nhịp
    Sony alpha A100 + Sal 18 - 55

Thanks bác boydidream... mình mới đki ... nhưng chắc đến ngày 18/8 này đóng tiền trực tiếp luôn

Cả nhà nhớ hôm nay là ngày đăng ký DUY NHẤT offline cho Canon Photo Marathon 2012 nhé.
    Mọi người ở HN thì đến 130A Giảng Võ nhé.

Những ai không đóng tiền online thì ghé VP LBM đăng ký rồi đóng tiền luôn đừng đăng ký trên mạng, vì khi đến đóng tiền cũng phải điền form đăng ký lại.

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng