Trang 4 / 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 59

Chủ đề: ĐN -học nhíp ảnh căn bản ở đâu ??? Help

Theo e thấy thi bác khangnhien hình như làm nghề giáo thì phải, thấy cách phân lịch, bố trí nội dung pro quá. Cũng như các bạn ở đây m rất muốn được 1 ng như bác khangnhien chỉ giáo. Hy vọng bác sẽ mở thêm vài buổi cf nữa để nh anh em có dịp học hỏi. Theo e có 1 vài ý kiến đóng góp thế này:
    - Vì đây bác khangnhien mở theo kiểu lớp, dạy cho newbie, có sự cố vấn của các pro khác nữa, nên nên tập hợp thêm nh anh e mới tham gia, cùng 1 lần dạy mà đc nh người.
    - Thời gian: nên vào sáng t7 hoặc cn vì hầu hết a e đi học cũng như đi làm đều rảnh vào cuối tuần.
    - Về phần kỹ thuật: bác có thể giải đáp từng chủ đề do anh e đang cần, ai biết thì chia sẻ thêm, chưa biết thì ngồi nghe...chứ có thể 1 vài kiến thức căn bản a e có thể tự học thêm ở 4rum này.
    - Thấy bác là ng nhiệt tình, giúp a e nên sau khi học lý thuyết, bác có thể tổ chức thêm các buổi đi chụp bên ngoài cho a e rút kinh nghiệm tại chỗ, nâng cao tay nghề
    Cuối cùng rất cám ơn bác đã nhiệt tình, hy vọng các a e khác tham gia nhiệt tình và xây dựng nên 1 nhóm nhiếp ảnh ở ĐN hoành tráng.
    E tên Cương, máy còi, kỹ thuật cũng k ăn thua, rất mong đc các bác chia sẽ, a e có dịp giao lưu, cuối tuần e ở ĐN.
    DD: 0935020102

Đã check và uki với lịch bác khangnhien đưa ra... Hy vọng các AE khác sắp xếp đc để buổi đầu ra mắt đc thành công tốt đẹp :D

còn chổ nào không a khangnhien ơi, cho e 1 ghế

Ko biết ngày mai có tổ chức buổi học đầu tiên đúng lịch đc ko.
    Vẫn chưa thấy có sự hồi âm thay đổi gì từ bác khangnhien thì chắc vẫn diễn ra đúng lịch nhỉ...

Khang nhiên nhận dc 3/5 phản hồi từ người đăng ký. Trong đó có 2 bạn đồng ý tham gia lớp căn bản
    Mặc dù ko đủ người, nhưng Khang nhiên vẫn đề nghị hai bạn đã đăng ký sẽ tham gia buổi chia sẻ kinh nghiệm

Thời gian và địa điểm vẫn như kế hoạch
    Có 1 bạn nhắn tin xin tham gia ngày mai khangnhien sẽ liên lạc với bạn nghen

Khangnhien

E nghĩ bác nên inbox thêm cái phone num bờ... Đến địa điểm call hỏi bàn nào chứ nhảy vào ngồi nhỡ ko đúng thì chắc nhảy cầu sông Hàn vì ê mặt :D

Ok bác, mình có mặt đúng giờ

Mình đến rồi mà không biết bác ngồi bàn nào

E đến rồi ko biết các bác ngồi bàn nào. Ai có thể cho e xin số phone với. Phone e : 0905088168

Chiều nay, buổi chia sẻ diễn ra thành công tốt đẹp Hy vọng lần tới sẽ có nhiều bạn tham gia hơn hẹn gặp lại
    Khangnhien

Trang 4 / 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 Cuối cùngCuối cùng