Trang 3 / 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 59

Chủ đề: ĐN -học nhíp ảnh căn bản ở đâu ??? Help

bác chủ topic. bác tới nhà văn hóa quận hoặc tp coi thử, em ko tin 1 thành phố lớn như Đà Nẵng lại ko có lớp dạy nhiếp ảnh.

theo kinh nghiệm của em thì hoàn toàn ko nên đi theo đường "học lóm" lúc bắt đầu. (ko chỉ nhiếp ảnh mà mọi môn khác cũng vậy) nó sẽ làm bác mất rất nhiều thời gian để mò mẫm, chưa kể là những người bác nghe theo học lóm, chắc gì kiến thức của họ đã đúng.

bác cứ vô lớp học có thầy (thầy đã dc xác nhận trình độ) , rồi sau khi có kiến thức căn bản rồi, bác cứ thoải mái tung tăng óp-lai với óp-chai học hỏi thêm kinh nghiệm của thiên hạ.

Chà, mừng bác khangnhien đắt sô! Canbie cũng mong được tham gia, hi vọng là cuối tuần nay bác rỗi!

@condaohailuoi: bác nói rất chí lý, "...chắc gì kiến thức của họ đã đúng", dĩ nhiên là dùng cho cả đối tượng "thầy đã dc xác nhận trình độ" và cả những ý kiến mà bác đã thể hiện.

Chí lý thì bác khangnhien tranh thủ time mở lớp cho AE ngóng chờ với đi :(

Theo như danh sách đăng ký, vậy là đủ mở dc một lớp.

Về phần kiến thức cơ bản (theo khangnhien liệt kê) thì mình có thể trao đổi trong chừng đó thời gian
    Cafe Vilan ngày xưa mình thích lắm, nhưng bây giờ hơi ngộp, vì phòng máy lạnh mà có nhiều người hút thuốc:(

Mình tạm ghi lịch vào chiều thứ 3 (21/08) hoặc chiều thứ 6(24/08) tới. Nếu 4 bạn đã đăng ký cảm thấy phù hợp nếu không thì sẽ để vào cuối tuần. (Các bạn có thể pm lịch để mình sắp xếp sao cho 4 người có thể tham gia

Về địa điểm, khangnhien sẽ tìm xem, và PM cho 4 bạn nghen

Lớp thứ 2, sẽ thông báo, và các bạn khác ghi danh vào lần sau nghen. Hy vọng là sau lớp này, khang nhiên sẽ mời mấy anh em có kinh nghiệm trên DPG & HPG tham gia

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ
    khangnhien

@condaihailuoi :
    Thật vậy bác ah, ở ĐN chưa có ai dạy nhiếp ảnh cả. Em thấy bác có nhiều kinh nghiệm và quan hệ bác giới thiệu hoặc đánh tiếng giúp ở SG nhiếp ảnh gia nào có thể mở 1 lớp phổ cập kiến thức nhiếp ảnh trong vòng 1 tuần cho anh em Đà nẵng học với. Em nghĩ có lớp như vậy chắc nhiều member tham gia, em đăng ký đầu tiên.

e thì 2 cái lịch bác đưa ra e đều ok cả, time công việc e có thể sắp xếp để tham gia đc nhưng phải về trc 4h30 để đón con nhỏ đi học về :D... Các bác con lại đưa ra ý kiến sớm sớm để bác khangnhien còn duyệt nhanh nữa với ợ... Hic cầm cái máy đắt tiền mà chụp thua cả IP thì thật là xấu mặt...

vẫn chưa thấy giáo viên up lịch học và địa điểm có gì nhắn tin cho mình theo số 0989300830

khangnhien vừa pm cho 5 bạn đăng ký rồi nghen chờ các bạn hồi âm

nếu đc cho e tham gia vs!!! gà mới sắm máy nên cũng mún bon chen đi học cho nhanh lên tay nghề !!! em là Huy 21 tuổi SDT 0905711175

Quote Được gửi bởi khangnhien View Post
    khangnhien vừa pm cho 5 bạn đăng ký rồi nghen chờ các bạn hồi âm
    Tiếc quá, chiều thứ 6 vẫn đi làm, em đang cần giúp vệ vụ đo sáng, cho em đăng ký lớp sau nhé bác @khangnhien. Thanks bác ạ
    5D + 28f2.8AIS + 50f1.8 + 135f2.0L

Trang 3 / 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng