Trang 3 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 31

Chủ đề: VNPT Quảng Ninh

Quote Được gửi bởi ducnhatvmr View Post
    Em đã gởi tham gia FB của hội VNphoto Qn, Đang chờ đc chấp nhận của các Bác. tên trên FB của Em là Nhat Nguyen.
    Cho Em gửi lời hỏi thăm đến Bác Hoàng nhé, hôm đó trời mưa mà Bác Hoàng cùng một Bác nữa đi xe máy từ QN sang HP để mua máy của Em. Đúng là ăn chơi thì không sợ mưa rơi! Chúc hội VN Photo QN luôn phát triển và lớn mạnh.
    OK bác, em đã add bác rồi đấy, em phải check lại vì nhiều ông tào lao muốn tham gia để soi gái và phát ngôn linh tinh lắm, nên hơi rắc rối tí bác thông cảm :D
    Hôm đó Hoàng cũng kể với em bác bán hàng rất nhiệt tình, mặc dù có nhiều người đặt gạch nhưng vẫn để cho em nó
    Cảm ơn lời chúc của bác, bọn em sẽ cố gắng hết sức để phát triển phong trào nhiếp ảnh QN
    Đời rất dở nhưng em vẫn niểm nở

Mình là người Hạ Long, đang sống & làm việc ở HN. Cho hỏi sao bác lại lấy tên là VNPT Quảng Ninh? Mình chụp ảnh được 1 thời gian rồi, cũng có tí kinh nghiệm, nhưng k phải dân VNPT. Hihi.

Quote Được gửi bởi HoanXtq View Post
    Đúng rồi bác, hôm đó là chương trình giao lưu chụp ảnh mẫu & kết hợp off chai của hai CLB :D

Đúng rồi bác ạ, thằng cu Tùng (người ngồi thứ 2 từ trái sang) nó rủ đi nhưng không đi được tiếc quá.
    1Ds III+24-70+135+Leica-R 35f2+550EX

Trông các bác trẻ mà vui quá! em thấy có 3 bác ở OFQN là quen thôi. Hầu hết các bác hơn em về . . năm sinh rồi, Liệu có tham gia được không?

con tầu này e làm trên ấy nhé )
    Quote Được gửi bởi meodihia View Post
    Em cũng hay ra Quảng Ninh chỗ anh em bạn bè nhưng quả thật chẳng thấy bác VNPT QN nào để giao lưu cả. Hình như ra bãi biển hết thì phải?

Cổ vũ cho Quảng Ninh cái.

#1- Góc nhìn Bãi Cháy

Qn có Hội Phường ảnh Hạ Long mà các bác , a Tuấn cầm đầu hội ấy mà . hôm nào ae off 1 buổi đi giao luu luôn

18 năm em ở Quảng Ninh sau đó phải chuyển đi, hi vọng dịp nào đó về QN được giao lưu với mọi người.
    Em xin vô nhóm facebook rồi ạ :D

Thưa các bác, tình hình là vợ em muốn chụp ảnh cưới ỏa vân Đồn, mà em thì ở HN, các bác có thể tư vấn cho em cửa hàng nào ở gần khu cầu 6 hoặc là ở QN cũng được, tay nghề khá 1 chút, dịch vụ tốt và giá cả phải chăng.
    Chân thành cảm ơn các bác !

Quote Được gửi bởi matrix3011 View Post
    Thưa các bác, tình hình là vợ em muốn chụp ảnh cưới ỏa vân Đồn, mà em thì ở HN, các bác có thể tư vấn cho em cửa hàng nào ở gần khu cầu 6 hoặc là ở QN cũng được, tay nghề khá 1 chút, dịch vụ tốt và giá cả phải chăng.
    Chân thành cảm ơn các bác !
    Mình thấy ở Vân Đồn cũng có hiệu chụp Ảnh cưới được đấy. Sau khi chụp, xử lý hậu kỳ xong gửi lên HN đề làm ảnh. Hiệu này gần UBND xã Đông Xá. Mình chỉ biết đến đó thôi.
    1Ds III+24-70+135+Leica-R 35f2+550EX

Quote Được gửi bởi congvn View Post
    con tầu này e làm trên ấy nhé )
    Em cũng đi tàu này mấy lần rồi. Hôm nào có dịp lên tàu, em với Bác cf ( em mang theo Cf chứ Cf trên tàu tính theo giá ngoại tệ em chịu :-D) giao lưu nhá ! ;-). Không biết có Bác nào ở khu vực vườn đào không nhỉ vì em cũng hay xuống HL và ở khu này nhiều nên cũng muốn Cf giao lưu cùng các Bác vì em cũng gốc QN đới ! :-)

Trang 3 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 Cuối cùngCuối cùng