Trang 1 / 4 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 36

Chủ đề: Mùa nước nổi Đồng Tháp!

Mùa nước nổi Đồng Tháp!

Ngày 22/9 em về Cao Lãnh (đi chơi), sẵn chuẩn bị một chuyến lênh đênh sông nước chụp mùa nước nổi. Có bác nào đang ở Cao Lãnh ko, có dịp cafe và 8 chút. Quê ngoại em là Mỹ Hội, Hồng Ngự, Cao Lãnh.

Mong được xem các bức ảnh của Đức sau chuyến về quê này!

Em nghe nhỏ bạn của thằng bạn em khoe ở Đồng Tháp có đồng năng đẹp lắm mà không biết ở đâu nữa he?

Nổi tiếng như anh Đức chắc rất đông các anh em nhiếp ảnh ở Đồng Tháp đón tiếp, mong được anh Đức chia sẻ hình ảnh của chuyến đi này... mong!

Chiều ngày 22 từ 3h30 đến 5h tại gần TP Cao Lãnh em gọi 2 số ĐT ở trên nhưng không có tín hiệu đổ chuông. Em mong gặp bác và định dành cho bác 1 sự bất ngờ vì hôm đó nhóm em đi off gồm 4 người " Vinh Hiển, Nhân, Quốc Nguyên là hội NSNA Vĩnh Long và em" đi KDL Gáo Giồng Đồng Tháp, nhưng không được gặp bác. Hẹn dịp khác gặp bác nhé.
    Wow!! VNphoto mỗi ngày đều thú vị.

đề nghị đồng chí Hiến trật tự, với lại thấy tên topic tưởng đựơc vào xem hình,,hóa ra là mới chuẩn bị đi thôi,,,hic,,,kỳ cục..." " ..

Chào các bác NTLuan, Vinh Hiển, Nhân, Quốc Nguyên!
    Vào lúc tầm lúc 3h30 chiều, em đang "loay hoay" trong khu tưởng niệm Nguyễn Sinh Sắc với ttnghi, sao điện thoại không bắt được sóng nhỉ? Hic, em đem cả 2 cái cơ mà. Hic. Rất cảm kích. Mong có dịp gặp lại.

Quote Được gửi bởi ducala_nguyen
    Ngày 22/9 em về Cao Lãnh (đi chơi), sẵn chuẩn bị một chuyến lênh đênh sông nước chụp mùa nước nổi. Có bác nào đang ở Cao Lãnh ko, có dịp cafe và 8 chút. Quê ngoại em là Mỹ Hội, Hồng Ngự, Cao Lãnh.
    Tiếc quá, lâu wá ko vào 4rum nên ko biết bạn về Đồng Tháp.
    Quê tui cũng ở Cao Lãnh, Đồng Tháp nhưng tuốt trong Tân Nghĩa (đồng ruộng bao la, xung wanh là nước, buồn thê thảm nhưng cảnh đẹp ko ít)
    Dịp khác tháp tùng về chung với anh em ok?

Nếu biết có mấy anh ở VNPHOTO mà xuống Cao Lãnh chơi thì hay quá!!!tiếc nhỉ!Không biết còn anh em nào ở Đồng Tháp 0 ta???

Có em là rể Đồng Tháp nè. Quê vợ ở Hồng Ngự. Thỉnh thoảng cũng xách máy lang ở đó

Trang 1 / 4 123 ... Cuối cùngCuối cùng