Trang 13 / 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 31112131415 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 121 đến 130 / 210

Chủ đề: Vài Lời Chân Tình Gửi Anh Ồ Studio

Quote Được gửi bởi banhmitrung View Post
    Nhiều bác không biết nói gì thì lẳng lặng lót máy ảnh ngồi coi như mình đi, cứ post danh sách thành viên duyệt topic và số người xem để làm cái quái gì vậy, ngứa miệng ngứa tay quá chịu không nổi cũng phải post bậy cái gì đó cho có với người ta hả?

Lớn hết rồi chứ có phải mấy thằng nhóc chơi diễn đàn teen đâu.
    +1 lót dép ngồi hóng tiếp sự việc này sẽ diễn biến ra sao... mong rằng sẽ ổn thỏa cả đôi đường...
    Không có lens cũng như chả có máy.

Quote Được gửi bởi han tinh View Post
    làm gì có bạn,bạn nghe lầm gì tội nghiệp ảnh,có tiền là ảnh chụp hả,chính miệng anh nói với mình là ít nhận chụp chân dung lấm vì chân dung ảnh cụp được có 6tr hà,ảnh chỉ thích chụp hình cưới ăn tiền mới đã,mỗi lần ai chụp đặt cọc anh rồi là ảnh cầm tiền chơi mát trời luôn :D,cứ có tiền là anh chụp nha,không có chuyện chê tiền chọn người đâu,còn nếu chụp chân dung thì anh chỉ chọn gái đẹp,sẵn anh sơ múi được 1 tí và cũng tiện post hình PR anh luôn,còn gái xấu thì trừ khi tiền nhìu và nói trước là chụp xong ảnh ko pót lên mạng đâu ah nha...ah ai quen anh nhớ mượn ipad của anh xem,nhìu anh hậu trường mấy em nhìn mà mát con mắt lấm :X
    OMG...Còn có vụ bỏ hình mát mẻ của khách vào ipad và cho người khác xem nữa sao????Thật TI TIỆN ....
    Nếu là sự thật thì mình thật lầm khi ngưỡng mộ anh này... Và cảm thấy Khinh Bỉ nghề nhiếp ảnh giống Ông Ồ quá...
    Em mà là bác thì cho thằng này cái thẹo trên mặt rùi....

Mod Close giùm đi...chuyện đên đây rồi không biết anh Thiện có vui không,em thì chẵng vui tí nào,em lấy lại sự trong sạch cho em,mọi người theo dỗi từ hôm qua đến giờ chắc ai cũng biết ai đúng ai sai hết rồi.Em làm giàu từ đôi bàn tay trắng,em nghĩ anh biết điều đó rõ hơn ai và vì chính bằng đôi bàn tay trắng thì em không thể dùng tiền đễ nc với ngta như anh cố tình bêu xấu em với thiên hạ.Mỗi người có 1 lòng tự trọng riêng,anh đạp em xuống đễ anh bước lên anh cảm thấy vui sao?Giờ thì em với anh ko nhìn mặt nhau nữa,mỗi ngày anh càng khác đi,vẫn như em hay nói với anh,anh khác xưa nhìu quá,em thì vẫn vậy,vẫn như ngày nào làm viêcj từ sáng đến khuya,anh đến chơi thì vẫn vui vẻ ra tiếp,còn anh thị gọi dt cho anh nc thôi đã thấy anh thể hiện cái chảnh rồi.Anh chỉ mới có tí tiếng tâm,1 ít tiền,nhớ ngày nào anh còn qua nhờ em mỡ Studio,em ok anh em hợp tác,em bõ ra tiền anh bõ ra công đi chụp,tiền chia 50/50,anh bảo không,mầy cứ bõ tiền ra xem như cho tạo mượn khi nào có thì tao trả nhớ không?Anh lúc nào cũng muốn chơi trên cơ em nhưng em đâu thèm nói.Thôi từ nay về sao gáng đi lên bằng chính mình chứ không phải bằng những lời PR kiểu êm diệu nhưng rât sâu độc anh nha.mấy người khác sao em không biết,nhưng với người anh em mà anh vẫn chơi trò đó thì em cũng chẵng còn gì đễ nói.Từ đây về sau nếu anh không thay đỗi thì chỉ có những đứa a dua bên cạnh anh thôi,còn những người như em thì cũng dần dần xa cách anh thôi...
    Smod close topic này dùm em đễ tránh gây flame nữa nha.Thanks Smod

vẫn nóng hổi từ chiều tới giờ hihi
    7D ... 24-70L ... 580EXII ... 135L

Quote Được gửi bởi han tinh View Post
    Mod Close giùm đi...chuyện đên đây rồi không biết anh Thiện có vui không,em thì chẵng vui tí nào,em lấy lại sự trong sạch cho em,mọi người theo dỗi từ hôm qua đến giờ chắc ai cũng biết ai đúng ai sai hết rồi.Em làm giàu từ đôi bàn tay trắng,em nghĩ anh biết điều đó rõ hơn ai và vì chính bằng đôi bàn tay trắng thì em không thể dùng tiền đễ nc với ngta như anh cố tình bêu xấu em với thiên hạ.Mỗi người có 1 lòng tự trọng riêng,anh đạp em xuống đễ anh bước lên anh cảm thấy vui sao?Giờ thì em với anh ko nhìn mặt nhau nữa,mỗi ngày anh càng khác đi,vẫn như em hay nói với anh,anh khác xưa nhìu quá,em thì vẫn vậy,vẫn như ngày nào làm viêcj từ sáng đến khuya,anh đến chơi thì vẫn vui vẻ ra tiếp,còn anh thị gọi dt cho anh nc thôi đã thấy anh thể hiện cái chảnh rồi.Anh chỉ mới có tí tiếng tâm,1 ít tiền,nhớ ngày nào anh còn qua nhờ em mỡ Studio,em ok anh em hợp tác,em bõ ra tiền anh bõ ra công đi chụp,tiền chia 50/50,anh bảo không,mầy cứ bõ tiền ra xem như cho tạo mượn khi nào có thì tao trả nhớ không?Anh lúc nào cũng muốn chơi trên cơ em nhưng em đâu thèm nói.Thôi từ nay về sao gáng đi lên bằng chính mình chứ không phải bằng những lời PR kiểu êm diệu nhưng rât sâu độc anh nha.mấy người khác sao em không biết,nhưng với người anh em mà anh vẫn chơi trò đó thì em cũng chẵng còn gì đễ nói.Từ đây về sau nếu anh không thay đỗi thì chỉ có những đứa a dua bên cạnh anh thôi,còn những người như em thì cũng dần dần xa cách anh thôi...
    Smod close topic này dùm em đễ tránh gây flame nữa nha.Thanks Smod
    hihi giọng văn rất nữ tính .....)46294894529hjopfkghpdgjsp

Kết thúc được rồi mấy bác đừng comment nữa.

Quote Được gửi bởi Bebeto View Post
    Nói thật với mấy admin, hồi này người ta chán chơi VNPHOTO, hoặc post ảnh mà rất ít comment là vì toàn comment là để chửi nhau không à (điều này ai cũng thấy). Có lẽ cần xây dựng một quy chế post bài để mọi người góp ý với nhau mang tính chuyên môn và thân thiện hơn chăng.
    đồng tình với bạn...

Trên Fb ĐT tự ý xóa bài ko 1 lời giải thích..những cm đều bị xóa liên tục...có 1 số hình ảnh kèm theo nhéhttp://www.vnphoto.net/forums/showth...54#post2317054

Nếu thực sự cho rằng Ồ chửi hay xúc phạm mình trên FB của Ồ thì bạn hoàn toàn có thể đối đáp tương xứng bằng cách bạn đang làm trên FB của bạn.

Còn việc hê lên các trang mạng khác trong khi thực chất của vụ việc không phải là lừa đảo giật dọc hay kỹ thuật gì mà chỉ là mối quan hệ giữa 2 người bạn bị sứt mẻ khi hợp tác với nhau để mọi người "ném đá" thì lại là quá đà!

Tôi chỉ nói vậy thôi vì tôi chơi với Ồ và rất thích A chàng này nên có thể sẽ có người cho là không khách quan! Nhưng thực tế khách quan theo tôi chỉ nên gói gọn ở sự tương đương không mở rộng quá lố!
    Cầm máy chụp hình mà nói là "sáng tác" khác nào thằng nhóc chỉ bản đồ kêu "tìm ra Châu Mỹ"

Quote Được gửi bởi lightmage View Post
    Xin lỗi bác... tại mình cũng nghĩ lại : mình với bác Ồ ko có xích mích gì.. mắc công bác ấy ghét mình nữa... thêm 1 người bạn, hay hơn 1 kẻ thù chứ bác... còn bác bức xúc gì thì pm mình đi, mình với bác 8... tại bản thân mình cũng ko thân tượng mấy bác chụp chân dung gái teen đâu ạ... hehe hì.. mình cũng mới coi fb của vợ bạn trên FB đó... tóm lại.. ngồi lót gạch coi câu chuyện tiếp tục )
    Nó ghét thì làm gì dc nhau ? Đc thằng đê tiện như nó làm bạn mắc công dơ lây mấy thằng bạn tốt của mình , người ta thường nói , để đánh giá 1 người chỉ cần nhìn vào những người xung quanh của họ . Vậy có cần thiết để làm bạn với cái thằng nhải này ko ? Nó nổi tiếng lắm sao ??? "?" . Nổi tiếng đê tiện , bẩn thỉu àh ???
    Spam ... Spam nữa... Spam mãi

Trang 13 / 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 31112131415 ... Cuối cùngCuối cùng