Trang 1 / 21 12311 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 210

Chủ đề: Vài Lời Chân Tình Gửi Anh Ồ Studio

Vài Lời Chân Tình Gửi Anh Ồ Studio

Lẽ ra mình cũng không post bài này làm gì, nhưng anh Thiện thích chơi nỗi lên facebook viết bài PR mình mà đi nói xấu khách hàng, khi mình vào trả lời thì anh xoá bài ngay và lock nick mình với vợ mình trong khi mình vào trả lời bài viết bôi nhọ khách hàng của anh 1 cách rất đàng hoàng chứ ko hề gây flame (là dân có lương tâm viwsi nghề thì không ai đi nói xấu khách trên mạng xã hội cho mọi người ko hiểu hùa vào chửi khách cả, cho dù khách có sai, đằng này ai đúng ai sai xin anh em cứ đọc sẽ hiểu).

Mình tức quá nt dt cho anh nói là nếu anh không unlock nick để em vào nói chuyện đúng sai thì em sẽ post sự thật lên các diễn đàn photo thì ảnh mới đồng ý unlock. Nhưng khi mình vào nói lên các sự thật thì nhiều người đã thông cảm và có nhiều comment chia sẽ thì anh đã xoá bài và lock cả nick những người đó (mình có chụp hình lại hết).

Sáng nay thì đã có rất nhiều nhận xét về anh Ồ Pro này thì anh đã xoá cả facebook. Mình có nt nói anh xin lỗi em đi vì rõ ràng là anh sai nhưng anh vẫn ko thèm trả lời thì mình quyết định post lên chia sẽ cùng những ai có ý định hợp tác với anh...

Mình quen anh cũng gần 2 năm, lúc ấy anh hay qua cửa hàng mình ngồi chơi, anh em hay tâm sự với nhau lắm, giờ đám cưới dĩ nhiên phải kêu anh chụp rồi (vợ mình thì không thích ảnh chụp mà muốn kêu Dinky Hoàng chụp). Anh nhận chụp cho mình bao trọn gói là 20 mấy triệu, mình có hỏi là đồ đẹp ko anh, anh nói là mầy thấy tao chụp đồ xấu bao giờ (nghe tới đây mình cũng an tâm nói thôi mọi chuyện nhờ anh vậy chứ em có bik gì đâu) đến hôm nay đi lựa đồ thì có chuyện xảy ra, ảnh hẹn mình qua Q8 thử đồ, (trước anh nói ở showroom nào đó bên Hồ Văn Huê) ảnh dẫn vào cái nhà rất cũ kỷ và rất hôi nằm sâu trong hẻm (xin lỗi mình chỉ diễn tả đúng sự thật chứ lo có ý chê bai gì ngôi nhà đó, nếu chê hay xem thường thì mình đã ko vào cùng vợ thử đồ cả buổi)

Khi đến nơi quả thật cũng có chút thất vọng và không hài lòng nhưng thôi kệ mình tin tưởng anh thì mọi việc nhờ ảnh vậy. Vào vợ mình thử đồ thì thấy chất liệu rất kém, (chị chủ ở đó nói đồ nhập Trung Quốc về, 1 bộ bán luôn là 4tr) trong thời gian vợ mình thử đồ thì kình ngồi nói dóc với ảnh chơi và hỏi xem đồ em đâu thử luôn, anh nói là mày may rồi thì lấy đồ may mặc đi khỏi thử, mình nói may 10 ngày sau mới xong thì anh nói vậy chút đi chỗ khác thử mình cũng ok, mình mới nói với anh tí anh cho em thử bộ nào có đuôi tôm nha, em thích dạng đồ như vậy lắm, tự nhiên anh lớn giọng bảo mày thích nhưng tao không thích, tao không thích tao không chụp, mình mới nói là nhưng em thích bộ đó, anh cứ chỉ em xem đi nếu không hợp thì thôi chọn bộ nào khác cũng được, ảnh càng quạu hơn nói lơn tiếng tao đã không thích là không chụp, mày thích thì kêu người khác mà chụp. (Thử hỏi anh em mình là khách, yêu cầu cho mình thử những gì mình thích là quá đáng sao? 1 đời người có 1 lần, chụp hình cưới cũng chỉ 1 lần phải chi anh cho mình xem mà ko hợp anh ko chịu cũng được, đằng này mình chỉ gợi ý xem, chưa thử mà anh đã lớn tiếng nói giọng trên đầu người ta như vậy).

nói xong anh ngước mặt hỏi: giờ ý mày sao ? mình mới nói là anh nói vậy làm em không được vui đó, anh mới nói là đéo chụp nữa (chắc chổ cũng thân nên ảnh nói đéo cũng ko gì là lớn lao lắm) mày đưa tài khoản đây tao chuyển tiền cọc lại (hỏi mọi người làm ăn như vậy là như nào? Mình giận bỏ về, vợ mình còn nói em đã nói anh rồi, tính ông Thiện chảnh vậy,nói chuyện toàn ra vẻ ta đây, trên đầu trên cổ người khác kêu anh đừng kêu ông mà anh không nghe, nảy em thử đồ không có chổ thử luôn, phía sau đó phân mèo chó rất hôi, nhưng em thấy anh ok thì thôi em cũng ok cho anh vui. Mình lúc đó rất tức vì mình xem ảnh như anh, mình còn là khách ảnh mà anh xúc phạm mình vậy nên nói với vợ mình là thôi ra 3/2 lựa, sẳn kêu chụp luôn cho dù mắc hơn 50tr hay 100tr cũng được nhưng người ta ko xúc phạm mình như vậy.

Mình là dân kinh doanh nên mình là người hiểu khách cũng như phục vụ khách phải như thế nào chứ không phải bỏ tiền ra là muốn làm ông nội người ta cũng được, khách học sinh, sinh viên vào cửa hàng mình dán miếng dán màn hình vài chục ngàn mình còn lịch sự dạ thưa anh chị chứ đừng nói chi mình bỏ ra vài chục triệu chụp hình mà mình chỉ muốn xem bộ đồ mình thích đã bị nạt trên đâu như vậy nếu là anh em anh em có tức không?
    Mình cam đoan những gì mình nói hoàn toàn sự thật...nếu không đúng sự thật thì sao anh Thiện lại xoá bài của em 2 lần và lock cả nick em và vợ em? Khi em nt hỏi anh thì anh bảo anh ko có nói em, chỉ nói chung chung vậy thôi.

Em nói anh nghe nè anh Thiện, những bài post của anh trên này toàn với mục đích pr cho mình, ai theo dõi những bài trước đây ví dụ như không có tiền làm tiệc cưới mời bà con cũng được nhưng chỉ cẩn anh chụp cho tụi em, hay vụ allbum bị lộn tông màu gì đo toàn là PR, nhưng chuyện anh làm ăn, anh muốn pr cho mọi người thấy anh tốt cũng được, nhưng vì cãi nhau, phần lỗi là do anh, anh phải tự hiểu là lỗi do ai nhé, thì anh ko nên đây viết bài pr cho mình theo kiểu chà đạp em như vậy, anh viết vậy mọi người nghĩ xấu em thì anh sẽ vui hơn sao? Anh thay đổi nhìu lắm rồi anh Thiện ah, anh mới có tí tiếng tăm,1 chút tiền mà anh đã xem thường em út, anh không còn là anh của hơn 1 năm trước nữa rồi...

Em là dân kinh doanh nên khi a quyết ko cho e lựa đồ theo ý em, cộng với việc anh cho vợ em thử đồ ở 1 nơi như vậy thì em dư hiểu là anh không muốn tốn kém hơn rồi...mỗi chuyện vợ em hỏi anh là ox em tự may đồ rồi anh có bớt tiền ra ko,anh trả lời là ko cũng đủ hiểu anh làm vì lợi nhuận chứ nghệ thuật quái gì mà anh lên Facebook viết bài theo kiểu anh không cần tiền mà chỉ hy sinh về nghệ thuật hà anh? Làm ăn như anh hèn chi mau giàu quá, nhưng cái gì cũng phải có cái tâm với nghề mới bền được anh ah...

Đây là bài viết của anh Ồ được 1 người bạn gửi qua cho vợ mình vì lúc đó nick mình và vợ mình đều bị anh khóa
    Được sửa bởi han tinh lúc 09:37 PM ngày 09-07-2012

Đã lan đến đây rồi nhanh thật

scandal lớn rồi đây...nhưng mới nge theo 1 chiều nên e không dám nhận xét...

Quote Được gửi bởi The_LuB View Post
    HỊc mình cũng ko dám nhận sét gì cả vì cũng chỉ nghe có 1 chiều mà có vẻ chuyện lớn rồi đây bạn nhỉ.. đọc đi nãy giờ mà ko dám cmt đợi có người cmt trước rồi mình mới cmt hịc

anh gì nạn nhân ơi nếu anh có cả hình ảnh thì nên post lên sẽ dể hiểu hơn
    Có khi nào trên đường đời tấp nập
    Ta vô tình đi khẻ lướt qua nhau.

Quote Được gửi bởi The_LuB View Post
    Không phải 1 chiều đâu bạn,hôm qua anh Ồ lên facebook nói xấu khách hàng mọi người đều biết mà,anh lock nick mình ko cho anh vào trả lời đễ mọi người chưởi vào mặt mình không ra thứ gì hết,nhưng khi mình nói được thì ngta chưởi anh còn hơn chưởi mình nên anh xóa hết cmm của ngta và sáng nay xóa luôn bài rồi....

haha....lên cho mọi người thấy a Ồ nhà mình nè )

ko biết sao nữa.đợi chủ nhân lên tiếng

http://www.facebook.com/HoiNhungNguoiYeuThichO hội nhừng người hâm mộ anh Ồ quá PRO nè

Anh Thiện ah,anh sai thì anh nhận lỗi đi,em nói rồi,nếu anh cảm thấy khó nói thì cứ nhấn tin vào dtd cho em nói xin lỗi thì em sẽ bõ qua tất cả....

lan đến đây rồi ^ ^ cá nhân m đọc cũng thấy đây ko phải là 1 chiều, chỉ là 1 ng ngoài sáng, ng còn lại trong tối, âm thầm lặng lẽ.

Quote Được gửi bởi h01228601817 View Post
    ko biết sao nữa.đợi chủ nhân lên tiếng
    Lại là những lời ngọt ngào như vô tội thôi bạn ơi
    7D ... 24-70L ... 580EXII ... 135L

Trang 1 / 21 12311 ... Cuối cùngCuối cùng