Trang 3 / 21 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 210

Chủ đề: Vài Lời Chân Tình Gửi Anh Ồ Studio

lót dép ngồi hóng chủ nhân vào trả lời

Quote Được gửi bởi joanna_jinjin View Post
    Tôi thấy ở VNphoto lẽ ra phải có nhiều người bênh vực Ồ hơn trên Facebook chứ. Ở facebook toàn là khách hàng . Ở đây toàn dân " ngệ sĩ " mà
    Đây là comment của tôi trên facebook :

TÔi là 1 người không quen biết Ồ studio và anh chủ. Nhưng biết anh rất nổi tiếng. Qua bài viết của bạn này tôi thấy bạn này quá nóng tính và không hiểu chuyện. Cái áo vest dạng có đuôi tôm là áo xưa lắm rồi. giờ có người măc nhưng là mấy ông già mặc kìa . Ồ studio là 1 studio chụp ảnh cho giới trẻ và đang có chút tiếng tăm. Người ta có cái chất riêng. Bạn đừng dùng từ : tôi có tiền là mua được. Nghệ thuật không phải mua bằng tiền đâu. Người làm nghệ thuật khi đã đạt được những thàn công có nghĩa người đó phải tạo ra xu hướng cho nhưỡng người khác làm theo. Chứ không phải cái gì cũng làm để kiếm cơm. Bạn và ông xã bạn đã là người xúc phạm anh Ồ thì đúng hơn. Có mấy trăm tr cũng không mua được cái gì đâu bạn ạ.
    Mình nói bạn nghe,mình chĩ gợi ý là anh cho em xem chứ không hề bắt anh phải theo ý mình,bạn hiểu điều đó chứ?Nếu mang danh nghĩa làm nghệ thuật thì khachs của mình có nhu cầu thế nào mình cũng không cho khách xem thử dù chỉ 1 lần ah?Nếu thử qua thấy không hợp anh gốp ý mình sẵn sàng nghe,còn đằng này mình chỉ mới gợi ý thì đã bị anh nạt vào mặt là"tao không thích tao không chụp,mầy thích thì kêu người khác mà chụp) thì được ah?Anh thiền thì có mắt thẩm Mỹ hơn mình sao?Vậy sao anh lựa 5 bộ đồ cho vợ mình thử,thử xong ai cũng lắc đầu và ngay cả ảnh cũng vậy,trong khi mình lựa 2 bộ ra thì mọi người ok liền,cả ảnh cũng vậy?Còn nếu nói áo đuôi tôm chỉ dành cho mấy ông già này nọ thì bạn nên xem lại mình đi.ai bao với bạn như vậy?Nếu mình mặc áo đuôi tôm đẹp hơn áo vest bình thường thì bạn tính gì?Mình qua vivian thử đồ lúc thử cả khách vào thử đồ đều kêu là đẹp,đồ cô dâu khi qua vivian lựa cả buổi không xong,mình thử đồ xong ra lựa 4 bộ thì ok chọn liền 2 bộ liền.Trước mình từng học và làm model ở PL từ năm 2006,2007 củng thời với Thanh Thức,Quang Tiến,Tuyết Trinh..v.v.. còn anh thiện thì sao?Mới cầm máy không biết được 1 năm chưa nữa bạn ah.

lan el5 thiệt qua vnphoto nhà ta luôn rồi
    Nikon [D90] + 18 -55 mm VR + 35 F1.8 G + 85 F1.8 D + tripod Benro

Anh ấy nói là trả tiền : có nghĩa tao ko cần tiền của mày vì tiền của mày không đủ để mua được tao !
    Mà đã kh6ong muốn làm thì trả thôi. chứ gặp thằng khác là nó lấy cọc luôn rồi . Chẳng qua Ồ có tiếng nên phải trả

Tớ từng thấy scandal như kiểu này của nhiều phôt nổi tiếng khác rồi . nhưng mọi chuyện của qua thôi. làm căng làm gì. Ông ấy đã im rồi . Xóa bài là muốn im chứ gì nữa?

Tôi thấy ở VNphoto lẽ ra phải có nhiều người bênh vực Ồ hơn trên Facebook chứ. Ở facebook toàn là khách hàng . Ở đây toàn dân " ngệ sĩ " mà

TÔi là 1 người không quen biết Ồ studio và anh chủ. Nhưng biết anh rất nổi tiếng. Qua bài viết của bạn này tôi thấy bạn này quá nóng tính và không hiểu chuyện. Cái áo vest dạng có đuôi tôm là áo xưa lắm rồi. giờ có người măc nhưng là mấy ông già mặc kìa . Ồ studio là 1 studio chụp ảnh cho giới trẻ và đang có chút tiếng tăm. Người ta có cái chất riêng. Bạn đừng dùng từ : tôi có tiền là mua được. Nghệ thuật không phải mua bằng tiền đâu. Người làm nghệ thuật khi đã đạt được những thàn công có nghĩa người đó phải tạo ra xu hướng cho nhưỡng người khác làm theo. Chứ không phải cái gì cũng làm để kiếm cơm. Bạn và ông xã bạn đã là người xúc phạm anh Ồ thì đúng hơn. Có mấy trăm tr cũng không mua được cái gì đâu bạn ạ.
    nếu nói về xúc phạm thì ai lại nói đéo này đéo nọ hả bạn ??? bạn đặt vị trí bạn là ng bỏ tiền mà ko đáp ứng được nhu cầu thi ko có gì để nói. nhưng bạn bị lấy ra để mọi ng nói này nói nọ liệu bạn có thích ko. nếu bạn ko làm gì sai , sao bạn lạ phải xóa cm của ng khác , trong khi chính bạn là người viết lên stt đó. bây giờ thì xóa luôn stt đó rồi.
    Canon 5D Mark II + 35mm f/2 + 85mm f/1.8
    http://www.flickr.com/photos/misen8x/

ôi tốc độ lan truyền tin chóng mặt quá >>>>>

Ố . chuyện stt đó thì em không biết . Vậy là ỗng sai mỗi chuuyện đó thôi ! mình trả 1 số tiền lớn mà bị chữi thế thì..... phải xem lại ....!
    Nếu có thật thì anh Ồ nên xin lỗi bạn anh ^^!
    Được sửa bởi joanna_jinjin lúc 02:02 PM ngày 09-07-2012

Anh ấy nói là trả tiền : có nghĩa tao ko cần tiền của mày vì tiền của mày không đủ để mua được tao !
    Mà đã kh6ong muốn làm thì trả thôi. chứ gặp thằng khác là nó lấy cọc luôn rồi . Chẳng qua Ồ có tiếng nên phải trả

Tớ từng thấy scandal như kiểu này của nhiều phôt nổi tiếng khác rồi . nhưng mọi chuyện của qua thôi. làm căng làm gì. Ông ấy đã im rồi . Xóa bài là muốn im chứ gì nữa?
    Bạn nghĩ anh ấy có thễ lấy cọc mà không trả cho mình sao ,bạn thơ ngay quá vậy?Mình nói nhỏ bạn nghe vầy nè,cuộc đời mình chỉ có 1 phương trâm đễ sống:"Mình không cho ai không cái gì và cũng không ai có thễ lấy đi của mình cái gì được",anh trả tiền mình là anh khốn đó bạn.
    Còn việc ổng lên FB viết bài cho ngta chưởi mình xong thì xoa là xong chuyện ah?Đâu có dễ như vậy,mình đã nt cho anh sau khi anh xóa bài trên FB rồi"anh sai thì anh xin lỗi em đi rồi coi như xong"nhưng anh không thèm trả lời mình thì làm sao coi như xong được bạn?
    Ah!!! Vợ chồng mình là người bõ về sau khi nghe anh chưởi chứ không phải như anh nói anh không thèm chụp rồi anh trả tiền đâu nha...

TÔi là 1 người không quen biết Ồ studio và anh chủ. Nhưng biết anh rất nổi tiếng.
    Ồ studio là ai thế nhỉ, h đọc bài này mới biết bác Ồ, phải tìm hình coi mới được =))))

Ố . chuyện stt đó thì em không biết . Vậy là ỗng sai mỗi chuuyện đó thôi ! mình trả 1 số tiền lớn mà bị chữi thế thì..... phải xem lại ....!
    chưa kể có những bạn ko biết j lại cho là cô dâu xui wen chú rể ko xứng đáng này nọ cm trong stt đó. ) những cm kiểu như vậy thì được giữ lại. trong khi những cm khác thì bị xóa đi. ??? vậy là sao ???
    Canon 5D Mark II + 35mm f/2 + 85mm f/1.8
    http://www.flickr.com/photos/misen8x/

Trang 3 / 21 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng