Trang 21 / 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 11192021
Hiển thị kết quả từ 201 đến 210 / 210

Chủ đề: Vài Lời Chân Tình Gửi Anh Ồ Studio

Quote Được gửi bởi thaison_photo View Post
    Em theo dõi từ page 1 đến page 19, và sau khi đọc qua cái post bào chữa của thằng đăng thiện (xin lỗi em nhỏ tuổi nhưng cũng được phép gọi bác bằng "thằng" vì bác chỉ xứng đáng được gọi như thế thôi), em thấy đăng thiện chẳng còn cái gì để đám đàn em có một chút là kính nể hay coi trọng nữa.

Trước đây thằng Thiện đc em biết đến dưới tên là Dolphin là admin của viethiphop, tổ chức khá nhiều show hoành tráng cho giới hiphop việt nam có cơ hội đc hội nhập và đi lên, thế nên những thằng như em rất ngưỡng mộ. Một thời gian vừa rồi thấy thằng này nhảy qua nhiếp ảnh dưới cái tên Ồ Studio với những bức ảnh thần tiên thì em lại càng thêm ngưỡng mộ, nhưng xem tới xem lui toàn là ảnh gái gái và gái, nude từ nhẹ đến nặng, style ảnh thì vòng vo chỉ có 1 kiểu nên em cũng chỉ xem và khen đẹp chứ chẳng có gì là để học hỏi cả. Nói thật là một thằng chơi nhiếp ảnh như em chưa bao giờ lấy ảnh của nó ra để nghiên cứu học bố cục hay nhái tông màu, chưa hề và chưa bao giờ...

Đến ngày hôm nay, đọc đi đọc lại bài viết của chủ thới cũng hiểu được tình hình, nhưng nỗi thất vọng nhiều hơn đó là bài viết phủi tay của thằng đăng thiện.

Không biết mày ngoi lên từ vũng bùn nào, không biết mày đã thành công và có tiếng như thế nào, nhưng cái kiểu ăn cháo đá bát, cái kiểu phủi tay coi anh em không ra gì, chà đạp quá khứ để mà đưa mình lên như thế thì thật là đáng khinh bỉ.

P/S đến những anh em, các chú các bác khác đang còn chơi với thằng Đăng Thiện và đang ngồi cười hỉ hả với nó: Một ngày nào đó, khi dính đến tiền bạc, hay lợi ích cá nhân, danh tiếng gì đó, các bác cũng nên đề phòng đến ngày đó nó quay lưng và cắn lại các bác, lúc đó đừng hỏi sao sẽ lại có những topic như thế này... bản chất thì nó vẫn là bản chất!
    Em đọc cmm của bác mà muốn rơi nước mắt,với em chữ tình nặng lấm bác ah,em là thằng rất du côn,nhưng việc gì ra việc đó,là anh em rồi thì có giận mấy em cũng không đi bêu rêu ngta,giận rồi cũng thôi,còn nếu giận quá mất khồn thì nghĩ chơi với nó luôn vì nó không đáng,nhìu người nt hỏi em sao thằng Thiện nó lạm vậy mà anh không đạp cho nó chết mẹ nó đi.1 người mình xem như anh thì chắc anh quạu nói vài lời mình bõ qua nghĩ rồi thôi chứ đâu ngờ giờ anh ấy phủi tay bao như quan hệ khách hàng và người mua,hay là lên facebook bêu ếu đễ chứng tỏ mình vậy chứ.Trước khi post lên đây mình có nt cho anh thiện nói rõ là anh sai thì anh xin lỗi em đi rồi em coi như xong chuyện,anh không trả lời mình có nói rõ là em cho anh suy nghĩ đến 12h đó,nếu anh vẫn không xin lỗi thì em sẽ post đế chứng mình em trong sạch,nhưng giờ mình mới hiểu với 1 người đê tiện và hèn như anh thì nhầm nhò con mẹ gì ba cái lẻ tẻ mà nc tình cảm anh em ở đây chứ...
    Được sửa bởi han tinh lúc 11:31 AM ngày 10-07-2012

Quote Được gửi bởi xirom View Post
    đừng bao giờ thắc mắc vì sao người ta chụp giá cao .. tất cả đều có giá trị của nó thôi ...

vụ việc trên đang chờ ồ vào phân giải
    Đành rằng tiền không mua được tất cả nhưng khi bạn bỏ tiền ra thì bạn có quyền yêu cầu chất lượng và thái độ phục vụ tương ứng bạn ạ

Quote Được gửi bởi ThichTuDo View Post
    em giống bác chỗ này. Chẳng hiểu sao vậy mà nhiều người thích. Còn gu thời trang + cách ăn mặc của bác Ồ thì thật sự không đủ sức để tư vấn người khác mặc gì ạ
    PS: FB là con dao 2 lưỡi đấy các bác
    Tư vấn gu thời trang cái quái gì hả bác,lựa cho vợ mình 5 bộ không chọn được bộ nào hết,tới mình chọn 2 bộ ra thử thì hắn gặt đầu ok liền...vậy mà đồi dạy đời mời....

Cuối cùng cũng xong 20 trang ngồi đọc từ sáng giờ, đọc xong thấy thất vọng bác Ồ quá (người mà mình luôn muốn gặp ngoài đời)
    _Cũng từ những người khách như vậy bác mới có tiền trang trải nhiếp ảnh và có được sự nổi tiếng, còn khi đã nổi tiếng thì bác lại như vậy ,
    người ta mang tiền tới cho bác "ăn" mà bác còn đối xử với họ như vậy thì e cũng ko còn từ nào để nói , e cũng làm dịch vụ như bác , cũng từng gặp những khách hàng khó tính nhất , nhưng e vẫn biết cách dàn xếp sự việc và đặt khách hàng lên vị trí cao nhất, chứ đâu phải kiểu muốn làm thì làm ko muốn làm thì chả tiền lại ,....
    Ồ là 1 hiện tượng , vậy thì hiện tượng này ko lẽ chấm dứt từ đây

Bạn comment dã man quá, kiểu comment này cũng hơi đầu đường xó chợ đấy bạn ạ, không nhất thiết phải mạt sát vậy đâu
    Được sửa bởi Trung.Nguyen lúc 11:50 AM ngày 10-07-2012 Reason: Không lặp lại đoạn quote đã xóa

đọc tới chỗ bác thiện lên giải thích là hiểu dc rồi =))
    chúc bác chủ hạnh phúc nhé
    Người ta buôn vạn bán ngàn
    Thân em buôn bán vừa vừa vẫn vui

- Bác Ồ có tham gia vnphoto không nhỉ? Nếu không thì chả việc gì bác ấy reg nick vào đâu.
    - Bác Ồ bao nhiêu tuổi rồi nhỉ? Nếu lớn tuổi hơn anh em mình thì theo ngu ý của BX 20, anh em mình không nên gọi bác ấy là "thằng" hay 1 đại từ chỉ định nào đó không hay. Dù sao văn hóa VN vẫn còn 1 trật tự ngữ nghĩa cho người xưng hô mà.
    + Bác chủ bức xúc, điều đó quá dễ hiểu. Nhưng thôi, mình nói thế đủ rồi, dù sao đến đây anh em mình cũng hiểu bác Ồ là người như thế nào. Mong bác chủ nhanh chóng quên chuyện này để lo việc đại sự của bác 1 cách vui vẻ. Bác hãy "Lấy quá khứ làm điểm tự để hướng tới tương lai" nhé. (Ngày em cưới vợ, nhõn 5 tấm chụp studio với 38 tấm chụp tiệc, vẫn hạnh phúc chán bác ạ)
    Kính
    BX 20

Quote Được gửi bởi Ồ studio View Post
    .......................

Kết lại toàn bộ sự việc, lời nói sau cùng của tôi cho toàn sự việc lần này là:
    - Việc tôi làm chưa đúng là tôi chia sẻ quan điểm của mình về việc trên ở status cá nhân (chia sẻ về việc không làm việc với những người có quan niệm "tôi bỏ tiền ra anh phải làm..."), sau đó khiến mọi việc theo chiều hướng khác, không theo suy nghĩ ban đầu của mình, nên tôi đã xoá status trên sau 1 đêm
    - Tôi rất lấy làm tiếc khi sự việc này khiến khách hàng trên phải nhận những lời nhận xét không hay của người khác tại status trên facebook của tôi.
    Mà bác Ồ đã có lời rồi nhì. Thôi, anh em mình coi như đã giải quyết xong rồi phải không?

Những gì cần nói thì mọi người cũng nói rồi, mình nghĩ public như vậy là đủ, giờ nếu còn hay hết là chuyện riêng của bác chủ và bạn Ồ, mong là còn giữ lại được chút thể diện cho nhau. Mình cũng nghĩ admin cho close topic này lại cũng là vừa rồi.
    Chúc mọi người chơi máy ảnh cùng vui vẻ với nhau

Em nghĩ mọi việc cũng đã nói rõ hết rồi.
    Thôi ta tạm dừng tại đây được rồi các Bác nhỉ.

Âu cũng là bài học cho tất cả chùng ta.
    "VNphoto nối vòng tay lớn"

My Gallery
    - My facebook

Trang 21 / 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 11192021