Trang 2 / 21 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 210

Chủ đề: Vài Lời Chân Tình Gửi Anh Ồ Studio

có vẻ to chuyện rồi đây, làm người nổi tiếng quá cũng khổ thiệt đó =]]

Ôi ! Nghệ thuật vị.....tiền!!!, dù sao cuộc sống mà ! bè nhiều hơn bạn!!!
    Flickr
    7D+17-40L+T*50 1.7

haizzz.... nghe ngóng dân tình, chỉ biết im lặng thôi! dù sao thì cũng thấy chủ thớt bức xúc thật :(

Ồ... chuyện này có thật hả bồ? Vậy anh Ồ đúng là bờ RỒ rồi..hihjjhj...Mất hình tượng quá đê......

anh Ồ vào nói đi chứ..cả Face vs vnphoto đang nóng lên rồi nè

Mình thấy bạn Han tinh có vẻ vẫn còn muốn giữ tình bạn lâu nay với Ồ?

Thần tượng chẳng lẽ sụp đổ sao???

im lặng đồng nghĩa với sự sai trái rồi

Quote Được gửi bởi newbie101 View Post
    Mình thấy bạn Han tinh có vẻ vẫn còn muốn giữ tình bạn lâu nay với Ồ?
    Không phải tình bạn mà là tình anh em..trước ngày thử đồ ảnh có qua mình chơi và mua 1 cái bao da iPad 3 với 1 cái loa di động,mình bán giá vốn cho anh vợ mình con nói trời sao anh bán rẻ quá vậy.Mình còn nói thôi đi anh em không ông chụp hình cho mình cũng bớt được đó có sao đâu,Và mình còn nói giờ thấy ổng được vậy cũng mừng cho ổng chư hơn 1 năm trước thấy ổng cứ long bong hoài mà thấy ngán...mình thề là mình nói thật,chỗ anh em mình với ảnh có cạnh tranh gì mà phải nói xấu nhau chứ,nếu không hợp thì thôi,lúc đó mình giận bõ về,anh chuyễn tiền vào tk mình trả lại cọc thì thôi,mình đã không nói anh mà anh còn lên facebook viết bài bôi nhọ mình cho mọi người đọc qua chưởi mình không còn gì đễ nói,xem mình như thứ vô học ỷ có tiền rồi làm ông nội ngta,nhưng khi mình vào giải thích đàng hoàng thì anh xóa hết cmm của mình và những người ở dưới và lock luôn nick của vợ mình và mình.Anh em nào đêm qua có xem facebook thì sẽ biết,sáng này thì anh Ồ anh xóa mất rồi.Mình thấy ảnh xóa Facebook nên có nt dt cho ảnh là anh sai thì anh xin lỗi em đi nhưng anh vẫn không thèm trả lời thì mình post cho mọi người thấy rõ sự thật đễ không nghĩ xấu về mình thôi.

Tôi thấy ở VNphoto lẽ ra phải có nhiều người bênh vực Ồ hơn trên Facebook chứ. Ở facebook toàn là khách hàng . Ở đây toàn dân " ngệ sĩ " mà
    Đây là comment của tôi trên facebook :

TÔi là 1 người không quen biết Ồ studio và anh chủ. Nhưng biết anh rất nổi tiếng. Qua bài viết của bạn này tôi thấy bạn này quá nóng tính và không hiểu chuyện. Cái áo vest dạng có đuôi tôm là áo xưa lắm rồi. giờ có người măc nhưng là mấy ông già mặc kìa . Ồ studio là 1 studio chụp ảnh cho giới trẻ và đang có chút tiếng tăm. Người ta có cái chất riêng. Bạn đừng dùng từ : tôi có tiền là mua được. Nghệ thuật không phải mua bằng tiền đâu. Người làm nghệ thuật khi đã đạt được những thàn công có nghĩa người đó phải tạo ra xu hướng cho nhưỡng người khác làm theo. Chứ không phải cái gì cũng làm để kiếm cơm. Bạn và ông xã bạn đã là người xúc phạm anh Ồ thì đúng hơn. Có mấy trăm tr cũng không mua được cái gì đâu bạn ạ.

Trang 2 / 21 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng