Trang 261 / 337 Đầu tiênĐầu tiên ... 161211251259260261262263271311 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 2,601 đến 2,610 / 3370

Chủ đề: NPO Group- Kết nối chia sẻ đam mê

Quote Được gửi bởi ThanhNguyen1986 View Post
    Thế mà bác ko up thông tin lên đây để anh e làm 1 chuyến đông chu vui ạ
    Sorry các bác vì mình cũng đến sát hôm đi mới quyết định nên k kịp kêu gọi a e trong nhóm. Hẹn cả nhà đến khoảng t9 lúa vàng mình làm 1 chuyến nhé

Quote Được gửi bởi Mot View Post
    Xin lỗi bác vì e bỏ lỡ cm này, bác có thể ra cửa hàng hóa chất ở phuong mai mua 1 lọ ete lỏng về thấm vào bông gòn cho nó ngửi. Bác muốn giữ mẫu dùng tiếp thì canh cho nó xỉu thui còn muốn thăng luôn thì để lâu tí
    Vụ này hay đây, ete có tác dụng với kiến và bọ cánh cứng ko bác Mot? bác sử dụng nhuần nhuyễn cái phần mềm stacker chưa bữa nào em hỏi kinh nghiệm nhá ^^ Còn cái macro rail thì trong HCM đang có 1 anh chuẩn bị làm để thương mại hóa đấy bác, mua về là chỉ việc setup xong bấm nút và chờ ảnh )
    Nikonian

Quote Được gửi bởi nhannguyenvt View Post

Nhìn bộ đồ nghề của kemxoi ác liệt quá.
    Em thì lại thèm được đi chụp đêm như anh lắm :( Tại vợ bắt ở nhà nên em đành phải chuyên tâm vào chụp macro cho đỡ ngứa tay :v. Khi nào xin được quota nhất định là phải vác tripod theo anh đi chụp đêm mới đc
    Nikonian

Quote Được gửi bởi Thangmom View Post
    Bác Trung Nguyên ơi cho mình xin lại số điện thoại của Trung nhé.
    Em sorry ko reply lại bác luôn, bác có thể nhắn pm trên facebook, hoặc gọi em theo số 0915 tám một 99 tám một bác nhé. Nếu bác gọi ko được, bác cứ nhắn em trước, vì số lạ, có thể em ko nghe ạ.

Mùa này vẫn còn Tam Giác Mạch các bác ạ

Quote Được gửi bởi kemxoi View Post
    Vụ này hay đây, ete có tác dụng với kiến và bọ cánh cứng ko bác Mot? bác sử dụng nhuần nhuyễn cái phần mềm stacker chưa bữa nào em hỏi kinh nghiệm nhá ^^ Còn cái macro rail thì trong HCM đang có 1 anh chuẩn bị làm để thương mại hóa đấy bác, mua về là chỉ việc setup xong bấm nút và chờ ảnh )
    Có tác dụng với tất cả kể cả người bác ạ, có phải bác nói anh 2hiu hok? Bác có thể inbox cho e thông tin đó được hok? Zerene stack e cũng chỉ chạy auto thôi bác, quan trọng lúc chụp kĩ tí và cho ánh sáng dịu tí thì nó sẽ stack ngon lành. Bác kemxoi nghiên cứu môn này lâu rồi mà hok thấy show sản phẩm vậy?
    Em nhỏ nhưng em có võ ===> em iu G15

Quote Được gửi bởi khaivinh1 View Post
    uh, anh đi từ thiện ở trên đó. Rủ mãi có mỗi Vũ đi cùng em ạ.
    Ủa, mùa này đang mùa nước đổ mà, anh có chụp đc mấy cái ruộng bậc thang ko ? Bạn e đi về chụp đẹp lắm
    Đây ạ : http://saigonphoto.net/m/photos/view/Con-nuoc-ve-II

nhìn đẹp quá anh ơi! chỗ a đứng liệu cao 2000m ko ?
    Quote Được gửi bởi Trung.Nguyen View Post
    yes, em đã thêm bác rồi nhé. Bác chịu khó sinh hoạt cùng anh em, tránh trường hợp, đăng ký xong và "tàu ngầm" mất tiếu.
    Quote Được gửi bởi khaivinh1 View Post
    Em vừa đi Hà Giang về thấy các bác chuyển hết sang chủ đề macro rồi thì phải? Em thì chỉ có phong cảnh thôi ạ.

Quote Được gửi bởi Trung.Nguyen View Post
    Em sorry ko reply lại bác luôn, bác có thể nhắn pm trên facebook, hoặc gọi em theo số 0915 tám một 99 tám một bác nhé. Nếu bác gọi ko được, bác cứ nhắn em trước, vì số lạ, có thể em ko nghe ạ.
    Mấy hôm trước anh có gọi cho em nhưng máy báo không liên lạc được nên tưởng em thay số

Quote Được gửi bởi Mot View Post
    Có tác dụng với tất cả kể cả người bác ạ, có phải bác nói anh 2hiu hok? Bác có thể inbox cho e thông tin đó được hok? Zerene stack e cũng chỉ chạy auto thôi bác, quan trọng lúc chụp kĩ tí và cho ánh sáng dịu tí thì nó sẽ stack ngon lành. Bác kemxoi nghiên cứu môn này lâu rồi mà hok thấy show sản phẩm vậy?
    Ko, là anh NNK, cái vụ stack em để ý từ lúc bác hỏi em phần mềm zerene đó ) nhưng mà em làm vụ high speed trước nên giờ mới tới vụ stack, đang tìm cách setup ánh sáng cho ngon, chiều nay thử chạy stack 30 cái ảnh mà máy yếu quá nên treo luôn, mà key cũng hết hạn rồi, bác vẫn dùng key lần trc hay key mới rồi?
    Nikonian

Trang 261 / 337 Đầu tiênĐầu tiên ... 161211251259260261262263271311 ... Cuối cùngCuối cùng