Trang 2 / 13 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 129

Chủ đề: Hinh ảnh offline Cần Thơ_ chợ nổi Cái Răng

Ký lưu niệm lên nón khu du lịch Phù Sa

Bác DaoQuang

Bác quangliem

Bác lamchieu, Trần Minh Thông

Bác trungnguyen

Toàn bộ chữ ký các bác trong buổi họp mặt

Bác phanngoc_giau đội lên rất hãnh diện
    Được sửa bởi longtu lúc 12:08 PM ngày 17-09-2007
    Mong ước kỷ niệm xưa

Trời, em cũng dân An Giang vậy mà ko biết chuyến đi này, tiếc quá vì em cũng mới tham gia vào Vnphoto nên chậm chân rồi... Nhớ quê quá, mấy bác cho em coi hình nhiều nhiều với!!!

Các bác khác post tiếp đi nhé, lúc khác rãnh em post tiếp hình ảnh khu du lịch Phù Sa chụp với bác bánh xèo Mười Xiềm, cano kéo dù bay, chợ nổi Cái Răng, giờ em đi làm việc tiếp đây.
    Mong ước kỷ niệm xưa

1/
    Khi nào các bác có đi chợ nổi ,nhớ gọi số diện này

2/
    Trên

3/
    Dưới

4/
    Zeepee

5/
    Tung tăng

Được sửa bởi trungnguyen lúc 12:57 PM ngày 17-09-2007

Anh Hậu sướng quá hen, đi đó đi đây đã thiệt. Em qua bên này ngồi bó gối xem ảnh offline của mọi người mà vật quá hix :(

Em tiếp sức

1/ Off chai tập 1 , tại quán lẩu mắm nghe giang hồ đồng là đệ nhất lẩu mắm ở Cần Thơ

Từ trái qua phải, ngồi truớc đứng sau là Multd, Longtu, Phan ngoc Giau, huynhphuchau,Ruanweixin hay là Rùa,Baba bạn gái rùa,Zeepee, Klc,Đức, Nhan, duc_sniper,Quang Liem.Lúc này còn thiếu anh Quang , Thông và Lâm Chiêu

off chai tập 3 ( tập 2 xin mời các bác xem trang truớc do Longtu chụp) tại quán nhà của bác Quang Liêm, các thành viên từ Trà Vinh luác này vừa lên tới , bên phải ảnh là bác Thông, bác Quang, và Lâm Chiêu từ Long An xuống, các bác còn lại trong ảnh em đã giới thiệu ở hình trúơc

Sáng sớm CN mọi nguời cùng nhau ra bến Ninh Kiều để lên ghe đã do hai bác Giàu và Liêm chu đáo sắp xếp sẵn đi chụp chợ nổi Cái Răng, sau một lúc bắn phá thì bác Thông nhà ta bắn cái này bằng hai tay

Sau khi đi chụp chợ nổi về đoàn ghé qua khu dụ lịch Phù Sa chơi , bà con ta háo hức chụp ảnh lưu niệm với nghệ nhân ( bà) Muời Xiềm

Cô con gái tía Tiến là Zeepee đi chơi dù cứ nằng nặc đòi thả hết dây để leo lên trụ cầu Cần Thơ xây dở dang ngồi chơi hông chịu về, anh Huynhphuchau thì bị bịnh sợ độ cao nên hông dám đi theo may nhờ có Đức đen thui can gían mãi cô nàng mới chịu đáp xuống cano an toàn trở về

Chuẩn bị đi về thì mọi nguời gặp 1 cặp vợ chồng sắp cuới đi chụp ngoại cảnh, cô dâu là tay có nghề , chú chụp ảnh loay hoay thay phim kg xong, cô dâu bèn ra tay , nhoáng cái phim mới đã lắp xong, cô nàng bảo: rồi đó chụp tiếp đi anh ..Đoàn nhà ta cảm kích nhào vô xin chụp lưu niệm ( các bác khác nhớ up thêm), tức cuời nhất là anh Hậu cứ làm art director nhào vô sửa áo cô dâu ào ào, may mà gặp chú rể này ổng cũng hiền chứ không thì hông biết hậu hoạ thế nào
    Được sửa bởi ducdenthui lúc 12:46 PM ngày 17-09-2007

Chuyến đi này Chủ yếu là anh em chụp ảnh chợ nổi Cái Răng và ăn nhậu hơi nhiều.Em có vài tấm ảnh chia sẽ cùng các bác

Chợ Sớm

Cuộc Sống Trên Sông

Được sửa bởi trungnguyen lúc 04:40 PM ngày 17-09-2007

Chà! Chỉ một buổi được sư phụ Trần Minh Thông kèm cặp mà ảnh bác Nhân tốt lên thấy rõ! Bài viết và cảc ảnh của bác Nhân hay lắm! Anh thích nhất bức "khung cửa sổ"!

Hic! Em thấy chuyến này offchai hơi bị nhiều (có thể nói là kỷ lục): trong vòng chưa đầy 24 giờ mà offchai tới.... 5 tập lận! HIc! Nhưng mà vui quá!

Chưa thấy ảnh của bác Quangliem và Ngocgiau, Zeepee, KLC, Rùa (chụp bằng máy Sony A700 mới tinh thật là oách), Baba, MU,... ! POst tiếp đê các bác ơi!
    Được sửa bởi huynhphuchau lúc 04:57 PM ngày 17-09-2007

Các bác off vui quá em rất thích ảnh film của bác trungnguyen, màu sắc phê quá ;)
    finding fantasy...

dạ đợi em nhé mây ngay nay bận vá

Trang 2 / 13 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng