Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 11

Chủ đề: [Hà Nội]Không có thời gian đi chụp choẹt, bán Nikon FM10 + 50mm f1.4

[Hà Nội]Không có thời gian đi chụp choẹt, bán Nikon FM10 + 50mm f1.4

Năm nay lên 12 rồi, đang hè mà đã phải đi học hết tất cả các buổi trong tuần, được nghỉ mỗi t7 CN thì cũng phải dành thời gian ở nhà làm bt :( Chả lấy đâu ra thời gian để đi chụp choẹt được:( Mua con Nikon FM10 và cái lens 50mm f1.4 cũng được hơn tháng. Mới chỉ biết được những cái cơ bản về nhiếp ảnh mà đã phải bỏ, khá là do dự và cảm giác thiếu thiếu thôi, em không lan man nữa, vào chủ đề chính kẻo các bác lại gạch chết.
    1. Body Nikon FM10, ngoại hình cực đẹp, chỉ bị xước ở đáy 1 ít nhỏ, chả đáng kể. Đẹp mỹ manx 96 - 97% :D Cơ cáp khoẻ, zin, đo sáng nhạy và chính xác, màn chập tanh tách :D Giá cho body là 800k, khuyến mãi 1 cuộn kodak colorplus 200 date 2014 mới tinh lắp sẵn trong máy
    2. Lens 50mm f1.4, hình thức hơi cổ nhưng chất lượng thì miễn chê:D Không rễ tre, không mốc, không xước, không kẹt, lấy nét chuẩn xác, khuyến mại vài hạt bụi li ti làm quà ) Giá 1tr5
    Lấy cả 2 thì 2tr2 ạ. Em bao test các kiểu trong 24h hoàn tiền ngay lập tức nếu có bất cứ lỗi nào! Các bác cứ tự nhiên đến xem hàng thoải mái, em bao trà đá nói chuyện tẹt bô :D Ai newbie chưa biết gì về máy film cơ thì em sẵn sàng bỏ thời gian chia sẻ hết những gì em biết nhé!:D
    Add: 262 - Nguyễn Huy Tưởng
    Sdt 01869 789 626 em tên Khánh, sn 95 ạ.

Sao lại giao bán ở đây?

mới đc 10 ngày mà bác, sao bảo hơn tháng )...ngao ngán nhẩy

Trời, chỗ này thành trang mua bán rùi hả? Hix

Nói khó nghe chút, nhưng chụp máy phim để theo mốt, theo phong trào thì dễ nản lắm

Học sinh chăm chỉ quá.
    Thời gian ít ỏi thế thì dùng máy du lịch tiện hơn bạn à :D

mấy ông nhóc này hôm trc thì cần tư vấn cho niềm đam mê mới hnay lại bó tay,...thi ĐH mà cũng phải bỏ niềm đam mê thì hơi buồn )

Quote Được gửi bởi LuciferBK View Post
    Nói khó nghe chút, nhưng chụp máy phim để theo mốt, theo phong trào thì dễ nản lắm
    Đâu có theo mốt :( anh không đọc bài mà nghĩ em xấu thế? Em mua máy film cũng vì thích chất ảnh của nó thôi. Chứ không em đã mua xừ cái pns chụp rồi :( em không có điều kiện lượn đây đó chụp nên bán đi thôi :(

Mình có máy không chụp thì để đó có sao đâu em, có hao mòn gì đâu, mà máy film thì biết bao giờ mới rớt giá. Lâu lâu đem ra bấm nghe tiếng màn trập thôi cũng thấy sướng, không cần chụp có film. Sau này lên ĐH rồi có thời gian thì chụp lại, lúc đó mà lọ mok đi tìm máy khác thì lại mất thời gian và công sức.
    Anh nghĩ mới 1,2 tuần mà em bán máy hẳn có lý do khác.
    P/S: Nếu có rao thì qua box mua bán nha em

Potay bác này,mới vài tuần trước còn máu lắm cơ mà? Thì ra cũng chỉ là 1 ý muốn nhất thời. Em cũng bắt đầu cùng thời gian với bác thôi, cũng đi học thêm ngày đêm,bố mẹ thì ko cho mua,phải mua máy trộm rùi đem về nhà,... vậy mà giờ em đã thấy được mình thực sự có niềm đam mê ở máy film mặc dù em còn phải kiểm chứng 1 thời gian dài nữa. Em loăng quăng trên đường đi học cũng được hết 2 cuộn rồi. Đang nhờ ông anh gửi lên zone 5 scan hộ vì em cũng chẳng ở HN. Bác thì mới đầu em thấy hăng lắm cơ mà, bác cũng bảo mình có cái gọi là đam mê,nhưng đam mê kiểu gì mà chỉ được 2 tuần rồi bán máy chỉ vì giờ thiếu thời gian. Em thấy cũng vui vì bác bán máy,để biết đâu,1 ai đó có đam mê thực sự sẽ có cơ hội được bắt đầu chụp ảnh....
    P/S: Ko hiểu nổi bác. :( (http://www.vnphoto.net/forums/showth...=130456&page=2)

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng