Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 16

Chủ đề: Tán gẫu xem mấy bác vnphoto nhà mình hay lang thang ở đâu nhỉ

Tán gẫu xem mấy bác vnphoto nhà mình hay lang thang ở đâu nhỉ

Tình hình là sáng T2 và sáng T6 e hay lang thang cafe vỉa hè khu vực nhà thờ Đức Bà - cv 30-4, thấy nhìu bác cũng vác máy lang thang khu này, đi 1 mình cũng có, đi 2 mình hay 3 mình cũng có, nhìu khi mún làm quen, chém gió học hỏi kn mà cũng ngại vì mình xài gear cùi mà mấy bác toàn L ko àh ^^ ko bjk có bác nào trên vnphoto này hay lang thang ngoài đó ko nhỉ, vào đây điểm danh để mốt gặp e còn biết để chào hỏi ạh àh quên, e là newbie mới tập tành nên cần học hỏi nhiều kn lắm ạh, thankz mấy bác nhiều.

Đây là nhân dạng của e đây, thường hay lang thang công viên 30-4 vào sáng T2 hay T6

Được sửa bởi Dj_nguyenvu lúc 04:54 PM ngày 25-06-2012

Em nên để luôn tấm ảnh của em để anh có lang thang thì dễ ra mà bắt tay làm quen, trao đổi này nọ chứ, hihi

Quote Được gửi bởi Ồ studio View Post
    Em nên để luôn tấm ảnh của em để anh có lang thang thì dễ ra mà bắt tay làm quen, trao đổi này nọ chứ, hihi
    Ồ a ồ thần tượng của e ^^ để e up 1 tấm đặc điểm nhận dạng của e :-) à mà e nghe nói hình như a là dolphin admin của viethiphop trc đây thì phải, trc e cũng có chơi hiphop ^^

cho em tham gia với, em cũng thấy mà không bít ai là ai hết
    Nikon Df 35 f2

Quote Được gửi bởi Dj_nguyenvu View Post
    Ồ a ồ thần tượng của e ^^ để e up 1 tấm đặc điểm nhận dạng của e :-) à mà e nghe nói hình như a là dolphin admin của viethiphop trc đây thì phải, trc e cũng có chơi hiphop ^^

đúng rồi em, anh chắc là em nhận dạng được rồi phải không? Nhưng giờ hơi khác xưa rồi, hihi, xem hình này nha
    http://www.facebook.com/photo.php?fb...5766282&type=3

đúng rồi em, anh chắc là em nhận dạng được rồi phải không? Nhưng giờ hơi khác xưa rồi, hihi, xem hình này nha
    http://www.facebook.com/photo.php?fb...5766282&type=3
    Đúng là khác xưa, h a dolphin chỉ chơi với Lexus và Bi-M-đít diu thui kaka...

Quote Được gửi bởi Oriental_Noodle View Post
    cho em tham gia với, em cũng thấy mà không bít ai là ai hết
    Mình cũng ko bjk bạn là ai lun ^^ mình hay ngồi ngay cafe bệt góc Hàn Thuyên - Công xã Paris, chỗ cái bệnh viện nhỏ đó, hum nào T6 rảnh ra đó cafe chém gió chơi ^^

đặc điểm nhận dạng của e có rồi đấy bác dolphin ^^
    EOS 7D + Canon 50 f1.4
    OM-D E-M5 + Lumix 14 f2.5 + Leica 25 f1.4

oh...vui quá, mình cũng hay ra Nhà Thờ Đức Bà ngồi chơi, coffee hay dạo phố ngoài đó, lâu lâu cũng chạy xe vòng vòng chụp lung tung vớ vẩn đường phố cảnh vật...bạn có số phone ko ?? rảnh rỗi anh em ra coffee chém gió cũng vui...gặp người cùng sở thích hơi bị ít và nếu hợp tính có duyên nữa thì càng thích hơn..
    số phone mình là : 0928.039.069 ( nhưng sau ngày 05-07-2012 mới hoạt động nhé bác )
    Rất vui được làm quen thêm 1 người bạn coffee bệt đường phố...
    Canon 60D + kit 18-135 IS + 50-1.8 + mới tập tành = ?.?.?.?

Quote Được gửi bởi Dj_nguyenvu View Post
    Mình cũng ko bjk bạn là ai lun ^^ mình hay ngồi ngay cafe bệt góc Hàn Thuyên - Công xã Paris, chỗ cái bệnh viện nhỏ đó, hum nào T6 rảnh ra đó cafe chém gió chơi ^^
    sáng t6 đi làm rồi sao đi chém gió được cha !!
    Nikon Df 35 f2

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng