Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 10

Chủ đề: ( Mong được giúp đỡ )đã bác nào gặp tình huống này chưa ạ!

( Mong được giúp đỡ )đã bác nào gặp tình huống này chưa ạ!

thưa các bác cái máy tính đổ bệnh 3 ngày 3 lần vác đi ra quán sửa lên sửa xuống rồi thì cũng đem về cài lại các phần mềm trong đó có PTS nhưng giờ nó lại bị 1 cái rất chi là chuối ntn ạ,ko biết bác nào đã gặp trường hợp như của em thì có thể chia sẻ giúp em kinh nghiệm để sửa chữa với ạ!
    em cài PTS cs3 thành công ( ok )
    bắt đầu cài các Plug-Ins để dùng ( ok ) cài đc những cái trước khi sửa mình đã cài nhưng nó lại giở chứng ra đó là có cái Plug-Ins Knoll Light Factory 3.1_ em bắt đầu cài rồi crack như hướng dẫn ( trước kia cài ok ko vấn đề gì ) giờ cài cũng theo các bước thứ tụ nhưng khi cài xong vào thư mục Plug-Ins trong PTS cs3 xong
    bắt đầu khởi động PTS lên để làm việc mở Plug-Ins ra thì ko thấy cái Plug-Ins Knoll Light Factory 3.1 đâu ,đã thử xóa đi cài lại mấy lần vẫn ko thấy nó đâu,điên đầu quá các bác ạ ? máy hỏng đã mệt lắm rồi giờ lại đến cái PTS giở chứng ! em mong rằng đã bác nào từng gặp trường hợp chuối như của em giúp đơn em với ạ,thật sự lúc này em rất bối rồi vì cũng ko biết phải làm ntn nữa ạ,cám ơn các bác đã xem bài viết mong nhận đc sự phản hồi từ các bác ! chào các bác ạ !!!!
    Càng Chụp Càng Chuối.....!: Khóc:: Khóc:: Khóc: O98393.7 ba ba ba

Bạn dùng Win 32 hay 64 bit ?

em dùng 32 bác ạ,cài theo bản 32 như hướng dẫn,mà trước em cài ok dùng tẹt ga rồi mà,ko hiểu sao giờ nó giở chứng ra cài thì đc mà vào PTS thì ko thấy đâu

Bác thử xem đường dẫn có đúng không? C:\Program Files\Adobe\Adobe Photoshop CS3\Plug-ins\Knoll Software....mở trong cái folder Knoll xem có file LightFactory.8bf không?
    Hix, em chỉ đoán mò thôi, bác nên nhờ bác Google xem sao?
    Mà sao giờ bác vẫn xài CS3 à, em thấy CS5 ổn lắm.

CS5 hình như phải có ổ DVD mới cài đc thì phải ko bác?? tại trước em hỏi mua đĩa cài CS4 người ta bảo thế ? em kiểm tra rồi bác ạ, C:\Program Files\Adobe\Adobe Photoshop CS3\Plug-ins\Knoll Software... vẫn có như bình thường,oái oăn quá,ko hiểu nó làm sao nữa,điên mất thôi

CS 6 bình thường luôn nhưng em xài win 7-32.

haha =)) cái này cài mất 5 giây ) chú mời anh cafe đi ! nhanh và luôn ... rất đơn giản Chả liên quan gì đến máy tính đâu !

có check vào photoshop cs3 chưa nhỉ?!

Quote Được gửi bởi Hà Nội View Post
    CS5 hình như phải có ổ DVD mới cài đc thì phải ko bác?? tại trước em hỏi mua đĩa cài CS4 người ta bảo thế ? em kiểm tra rồi bác ạ, C:\Program Files\Adobe\Adobe Photoshop CS3\Plug-ins\Knoll Software... vẫn có như bình thường,oái oăn quá,ko hiểu nó làm sao nữa,điên mất thôi
    CS5 cài ổ ảo chạy ầm ầm bác ạ :D hoặc chẳng cần ổ ảo tùy bộ cái đặt. Em vẫn cài bình thường mà.

Các vấn đề về CRACK không được khuyến khích trên VNPHOTO nhé các bác. Nên tôn trọng luật bản quyền ( dù mình biết thừa 99% các bác ở đây dùng win lậu và photoshop chùa).
    CANON : way to Prajñā

BQT cảnh cáo lần 2 và nhắc nhở bác đọc nội quy về chữ ký.