Trang 2 / 125 Đầu tiênĐầu tiên 12341252102 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 1244

Chủ đề: NEX-F3 - Máy nhỏ, chất không nhỏ.

Bài viết công phu quá, cho phép apham đưa lên trang chủ mục Bài viết - Thử nghiệm thiết bị nhé bác Rùa ơi.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Quote Được gửi bởi apham View Post
    Bài viết công phu quá, cho phép apham đưa lên trang chủ mục Bài viết - Thử nghiệm thiết bị nhé bác Rùa ơi.
    Cảm ơn Anh ^_^........................
    All Sony Alpha & Sony Lens
    My album

Bạn đang sử dụng Sony Alpha / Minolta? Bạn đang có ý định dùng Sony Alpha? Vào đây tham gia với chúng tôi nhe

Quote Được gửi bởi ruanweixin View Post
    Cảm ơn Anh ^_^........................
    bên sony VN không bán body riêng hả bác, bác kèm lens không à...
    có người xách tay về, bán body không mà mắc quá, hơn 10tr cho cái body...

Quote Được gửi bởi vantrung2410 View Post
    bên sony VN không bán body riêng hả bác, bác kèm lens không à...
    có người xách tay về, bán body không mà mắc quá, hơn 10tr cho cái body...
    Số ng chỉ mua body ko lớn nên không nhập về. Vả lại theo mình thấy, những ai chỉ mua body hoặc lỡ bán KIT... trước sau cũng quay lại tìm KIT cho NEX vì đơn giản 1 điều là ngoài mình chụp còn có Gia đình mượn chụp, ko lẽ cho mượn luôn con lens xịn hay MF ^_^
    My album

Bạn đang sử dụng Sony Alpha / Minolta? Bạn đang có ý định dùng Sony Alpha? Vào đây tham gia với chúng tôi nhe

Quote Được gửi bởi ruanweixin View Post
    Số ng chỉ mua body ko lớn nên không nhập về. Vả lại theo mình thấy, những ai chỉ mua body hoặc lỡ bán KIT... trước sau cũng quay lại tìm KIT cho NEX vì đơn giản 1 điều là ngoài mình chụp còn có Gia đình mượn chụp, ko lẽ cho mượn luôn con lens xịn hay MF ^_^
    lúc đó thì cắn răng chịu hoặc là mua lens vì sony có bán lens riêng, vì em thấy nên nhập về để cho phong phú sự lựa chọn
    em rất thích hàng sony, nhưng mà thấy nhiều thứ sony Vn làm ăn hơi chán, chắc vì là công ty liên doanh, nhập hàng về rất cầm chừng, bên Mỹ có, chưa chắc VN đã có... nhiều khi phải mua trên amazon, ship về, phiền phức...

Quote Được gửi bởi vantrung2410 View Post
    lúc đó thì cắn răng chịu hoặc là mua lens vì sony có bán lens riêng, vì em thấy nên nhập về để cho phong phú sự lựa chọn
    em rất thích hàng sony, nhưng mà thấy nhiều thứ sony Vn làm ăn hơi chán, chắc vì là công ty liên doanh, nhập hàng về rất cầm chừng, bên Mỹ có, chưa chắc VN đã có... nhiều khi phải mua trên amazon, ship về, phiền phức...
    Vấn đề ko phải là nhập hàng về cầm chừng. Đơn giản là cùng 1 lượng hàng (đang bị thiếu hụt do ảnh hưởng của Lũ lụt), dựa trên lượng hàng bán ra của từng thị trường mà chia hàng. Thị trường VN nhỏ nên dù có xin thêm nhiều cũng ko bằng các nước khác xin thêm, cho nên việc hàng về VN cầm chừng là do như vậy.
    My album

Sony nex f3 có effect defocus background không nhỉ ?

lụt được nửa năm rồi mà chưa khôi phục sao anh.

Quote Được gửi bởi duongphoto View Post
    Bác này nhắc đến defocus làm em nhớ ra
    Anh Rùa ơi cho em hỏi, trong 5N có chức năng defocus , mà sao em đọc cái hướng dẫn trong máy, và làm theo , mà ko được . Anh chỉ lại hộ em với ạ , thks!
    Với lens MF thì có thể sử dụng chức năng defocus này ko anh
    Được sửa bởi anti war lúc 01:09 AM ngày 21-06-2012

Quote Được gửi bởi duongphoto View Post

Quote Được gửi bởi anti war View Post
    Bác này nhắc đến defocus làm em nhớ ra
    Anh Rùa ơi cho em hỏi, trong 5N có chức năng defocus , mà sao em đọc cái hướng dẫn trong máy, và làm theo , mà ko được . Anh chỉ lại hộ em với ạ , thks!
    Với lens MF thì có thể sử dụng chức năng defocus này ko anh
    Chức năng DFC thực chất là cho phép ta thay đổi khẩu độ trong chế độ iAuto, chơi NEX, không dùng iAuto thì chỉnh trực tiếp trị số F là như DFC rồi

Quote Được gửi bởi lorca_garcia View Post
    lụt được nửa năm rồi mà chưa khôi phục sao anh.
    Đi tong nguyên nhà máy + dây chuyền, đâu đơn giản là sập nhà rồi xây lại đâu Bác
    My album

Trang 2 / 125 Đầu tiênĐầu tiên 12341252102 ... Cuối cùngCuối cùng