Trang 6 / 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567816 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 342

Chủ đề: Xin mời các bác post ảnh cực hot , cực nóng hổi của POW3 vào topic này

Quote Được gửi bởi anhhamvui View Post
    Ảnh đẹp quá! Em định post lên góp vui với các Bác nhưng lại đi công tác TB nên đành ngồi trên xe ngắm các em mẫu nhà ta cho đỡ... Vẫn còn tiếc nuối những dư âm của ngày hôm qua, tiếc vì không có nhiều time giao lưu được hết với ACE tham gia POW ợ...
    Bác nay đi công tác TB luôn, thế mà hôm qua ko về với bên nhóm em luôn cho vui, chở về tận TB luôn. Hôm nay đi chưa bác, chưa thì anh em làm cốc bia chiều cho mát, em hóng ảnh nóng hết cả người rồi đây.

siêu cháy Viola
    bobee-8

Quote Được gửi bởi quangpt View Post
    Bác nay đi công tác TB luôn, thế mà hôm qua ko về với bên nhóm em luôn cho vui, chở về tận TB luôn. Hôm nay đi chưa bác, chưa thì anh em làm cốc bia chiều cho mát, em hóng ảnh nóng hết cả người rồi đây.
    trời ạ! ảnh bác, bác ko pót cứ đi hóng ảnh người khác là sao?mất uy tín nhóm 3 quá!hôm nay vẫn mệt bác ạ, mà ảnh e lên đều đều.
    Được sửa bởi BoBee lúc 05:18 PM ngày 18-06-2012
    SONY ARIII| Zeiss 35 f1.4|16-35|85 f1.4 GM

Tiếp tục ngồi hóng ảnh các bác. Em thêm 1 tâm nữa đây.

truongpx - 2

IMG_7161 copy của longspring102, trên Flickr

Ảnh về du thuyền em up lên facebook, các bác ghé chơi nhé.

http://www.facebook.com/media/set/?s...1548578&type=1

Quote Được gửi bởi quangpt View Post
    Chào Bác quangpt, hôm qua lúc copy ảnh có gặp Bác nhưng gấp quá ko nói chuyện được nhiều, Em lại vừa sang ND rồi, Em cũng hay về TB công tác lắm, hi vọng sớm có dịp giao lưu với các Bác ở TB ợ..

Quote Được gửi bởi Trung.Nguyen View Post
    @Bác Huân ơi, em vào xem ảnh của bác phê quá, nhưng bác up sang topic này đi ạ, cho anh em cùng xem, thứ 5 tuần này hẹn bác ở Like.Cafe ạ, tầm 18h, bác copy giúp tụi em 1 số ảnh đẹp về nội thất du thuyền. Ảnh bác chụp rất quan trọng, để bên mình gửi lại cho du thuyền Âu Cơ, đảm bảo uy tín của vnphoto.net miền Bắc mình, để sau này các đối tác tài trợ khác họ sẽ lại tìm đến mình. Em cám ơn bác trước nhé.
    Vâng bác Trung.Nguyen!
    Do em nghĩ các bác khác mải mê với mẫu nên em cũng nghĩ là trách nhiệm Anh Em mình là có một bộ ảnh đầy đủ để gửi lại phía du thuyền Âu Cơ và do đó em chụp hầu như gần đủ ảnh nội thất tiêu biểu các phòng, các khu công cộng...trên thuyền.
    Em sẽ lựa ảnh để sẵn một thư mục để chuyển qua nhờ các bác gửi lại phía Âu Cơ.
    Tối nay em sẽ post một số ảnh của mình lên VNphoto.net. Nhất định là như thế!
    Cảm ơn bác đã nhắc nhở.
    Chúc các bác một tuần hiệu quả,

Em của Âu cơ...

ôi phí quá phí quá. Mình đăng ký chậm một chút mà ko đi được chuyến này. Quyết tâm lần sau là phải đặt gạch từ sớm

Các bác phấn đấu lấy được cái này...

Rồi đến chỗ này...

Và...............chỗ này...

ẹc nhìn thích nhỉ muốn đăng ký tham gia làm mẫu thì ntn hả các bác ;))

Mời các pác xả xì trét tí nhé - Câu chuyện tình POW 3

Chúng mình mãi mãi bên nhau!!!

Anh ra đi với mẫu

Em đi chết đây

@Trung.Nguyen: em thù bác lắm đấy nhé, bác lấy máy em chụp hỏng cả lấy nét mà chả chụp đc cái ảnh mẫu nào đẹp cả, toàn ảnh các bác nháy thôi! Từ từ rồi em up lên nhé.
    Được sửa bởi binhlq lúc 07:13 PM ngày 18-06-2012

Trang 6 / 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567816 ... Cuối cùngCuối cùng