Trang 4 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 48

Chủ đề: Photoshop ảnh film, nên hay không nên?

Quote Được gửi bởi condaohailuoi View Post
    hỏi đơn giản thôi: bác có tự phóng dc tấm ảnh nào ko ? cái "ảnh phim" dựng trước mặt để bác ngắm ấy là từ cái máy in ảnh kts mà ra, nó là digital đấy ạ.
    chừng nào tự phóng ảnh dc thì tiếp chuyện tiếp với em nhé. em thì phóng ảnh cũng ko dc đẹp lắm cơ mà cũng biết lọ mọ làm hết từ A-Z cho nó đúng là analogue ko như các bác chơi fim-digital nửa mùa.

các bác "fan cuồng" film dạo này... hơi bị nhiều, đa phần là các bác... chả biết gì về thú chơi analogue.

các bác ở đây thủ dâm tinh thần là nhiều, chứ chơi thì rất nửa mùa. Dạng như mồm thì nói : tôi yêu thích nhất là được chơi đá bóng và hiểu rõ thế nào là nghệ thuật bóng đá... nhưng cái cách các bác "chơi bóng" ko phải là xỏ giày ra sân mà là .... chơi điện tử trên máy Playstation

mà đã chơi nửa mùa thì câu nệ làm gì , trở lại câu hỏi của topic: có nên photoshop hay ko, em trả lời: làm sao cho đẹp thì làm !
    Mình ko nói nó hoàn toàn là digital chứ, cái đó mình rõ, qua máy scan là đã đc chỉnh màu ! Ý của mình ở đây là nó vẫn giữ đc cái hồn của phim ! Bác nói thế là khẳng định tuyệt đối là đã chuyển sang digital !
    Còn việc chơi "nửa mùa" hay "cả mùa" thì tùy từng người chơi có điều kiện, thế thôi !
    he he, mong bác giữ bình tĩnh và kiềm chế :D

PS hay ko PS >> Tùy người chụp
    chữ ký vi phạm

FILM đôi lúc củng cần ps. 1 người mạnh khỏe thì không cần thuốc nhưng làm người ai không bệnh khi bệnh thì phải cần uống thuốc.

bác condao2luoi comment nguy hiểm nhờ, đọc xong thấy ghét thế )
    mình chơi phim cả 4 mùa chứ ko dở dở ương ương kiểu 1 mùa như bác đâu, hihi

kiếm cái film projector chiếu lên rồi chém gió, chắc cái này "thuần analog" ...
    film or digital ???

Lại bắt đầu xảy ra biến rồi hic hic.
    Em mạo muội hỏi nốt một câu, nếu như file lấy từ lab về cũng đã là file qua chỉnh sửa rồi, thì tại sao các bác ko chỉnh sửa luôn cho hợp ý mình nhất, mà vẫn phải lựa chọn lab nào màu tốt lab nào ko tốt ạ? Câu hỏi mang tính tham khảo các bác đừng nóng :-s

Quote Được gửi bởi soundman View Post
    Em có máy chiếu Finderman của Đức nè, chiếu slide lên màn chiếu xịn em thấy vẫn không "đẹp" bằng khi scan + pts ạ, hố hố.

Quote Được gửi bởi duongbaba View Post
    Em có máy chiếu Finderman của Đức nè, chiếu slide lên màn chiếu xịn em thấy vẫn không "đẹp" bằng khi scan + pts ạ, hố hố.
    Hihi, em lại thấy khác bác ạ, tấm nào chụp đúng sáng thì chiếu lên ngon phải biết, nếu xấu chắc phải xem lại film bác chụp hỏng hay ko? )

Quote Được gửi bởi soundman View Post
    Bác này nói chuẩn )))
    Cùi Bắp--->No Art--->Just for Fun--> One Shot One Kill
    --- Manual---

Quote Được gửi bởi dotuan86 View Post
    bác condao2luoi comment nguy hiểm nhờ, đọc xong thấy ghét thế )
    mình chơi phim cả 4 mùa chứ ko dở dở ương ương kiểu 1 mùa như bác đâu, hihi
    mình cũng chơi cả mùa..và cũng thấy mấy comt đấy nguy hiểm..hehe
    chữ ký vi phạm

Trang 4 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 Cuối cùngCuối cùng