Trang 3 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 32

Chủ đề: Nick hungcuba không post được bài trong mục mua bán

cám ơn các bác, trước giờ không hiểu tại sao không đăng bài ở mua bán được

Quote Được gửi bởi oftimus195 View Post
    hèn chị mình đăng bài trong box mua bán hoài mà ko dc . lý do là chưa đủ 50 post ^^
    Bác không chịu đoc nên: Hèn chi!
    Mua và Bán

Thư mục gốc chỉ dành cho thông báo của BQT, quy định box Mua bán, phản hồi người mua bán. Vui lòng đăng bài tại các sub box tương ứng. Các thành viên cần có tối thiểu 50 bài để tham gia box này.
    Chúc Bình An
    FaceBook

Quote Được gửi bởi Apples View Post
    Đọc post này và qui định mới hiểu là 50 post mới được vào BMB, nhưng em góp ý là nên cho phép reply bên BMB mà không cần 50 bài, vì em là member mới vào chỉ để hỏi thông tin về sản phẩm của các cửa hàng bên đó, mua là chính chứ đâu có tạo Thread mới để bán đâu, nên khả năng đi lừa đảo cũng thấp mà +_____+
    nhưng topic sẽ bị up lên do trả lời, không công bằng với topic khác
    muốn hỏi thì bác nhắn tin, gọi đt hay inbox để hỏi

Quote Được gửi bởi Apples View Post
    Đọc post này và qui định mới hiểu là 50 post mới được vào BMB, nhưng em góp ý là nên cho phép reply bên BMB mà không cần 50 bài, vì em là member mới vào chỉ để hỏi thông tin về sản phẩm của các cửa hàng bên đó, mua là chính chứ đâu có tạo Thread mới để bán đâu, nên khả năng đi lừa đảo cũng thấp mà +_____+
    Các CH đều có số ĐT LL hết bạn ạ.
    Vui lòng Call, SMS hay PM,
    Bạn là TV mới, hãy tuân thủ luật chơi của site, không nên y/c site thay đổi luật chơi theo y/c của TV mới.

Bạn và nhiều bạn nêu thắc mắc này chứng tỏ bạn chưa hề đọc kỹ lưỡng, chỉ nhắm vào việc mua bán.
    http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=37932

Nếu bạn muốn thay đổi, BQT vẫn dành cho bạn quyền tổ chức vận động để xóa bỏ quy định 50 bài

6. Tôi thấy quy định 50 bài là bất hợp lý. Hướng dẫn cho tôi cách hợp lệ đề nghị BQT xóa bỏ quy định này

Việc này không dễ dàng nhưng hoàn toàn có thể làm được tùy thuộc vào hai khả năng vận động hành lang của bạn như sau:

6.1 Bạn phải có khả năng thuyết phục được BQT đồng ý mở ra cuộc thăm dò mới để hỏi lại ý kiến thành viên (xem thêm thông tin trong câu hỏi số 2 ở trên).

6.2 Khi thăm dò đã mở ra, bạn phải có khả năng thuyết phục được đa số thành viên đồng ý bỏ phiếu bãi bỏ quy định này. Bạn hãy lưu ý là chỉ có thành viên nào có hơn 50 bài viết mới có đủ tư cách bỏ phiếu.
    Chúc Bình An
    FaceBook

Quote Được gửi bởi Qinllee View Post
    Em cũng không biết làm như nào thì mới được post bài nữa :((
    Cách bạn đang spam cũng là một cách, nhưng e rằng bác không đến đích được.

http://www.vnphoto.net/forums/search...archid=1907037

Mình cả mấy tháng mới lên đc 50 bài chứ ko phải 1 ngày mà rồi cũng ko post đc trong box mua bán, cũng chả phải thợ thuyền gì, nếu ai đã từng đến với con đường đau khổ này mà ko bi ai (mua rồi bán đa số là lỗ nặng phần ít là lỗ nhẹ, mấy khi bán đc hóa vốn) nhưng chơi thì chịu, cuối cùng vẫn là đam mê, mà đam mê thì lên đời, mà xem ra muốn mua bán để phục vụ việc đam mê cũng khó khăn quá.

Các bác cho e hỏi sao e chỉ viết trả lời dc ở đây, e k để đăng mua bán hay trả lời bài rao của người khác được vậy, cám ơn nhìu

Quote Được gửi bởi giacngo.2012 View Post
    Các bác cho e hỏi sao e chỉ viết trả lời dc ở đây, e k để đăng mua bán hay trả lời bài rao của người khác được vậy, cám ơn nhìu
    Chào mừng bác đến với diễn đàn, Bác đọc lại các post ngay bên trên thì sẽ biết tại sao.

Ngoài ra bác cũng nên bỏ chút thời gian đọc qua nội qui của diễn đàn và mục mua bán nữa.

Chúc bác tìm được niềm vui với mọi người.

Quote Được gửi bởi casanovapham View Post
    Mình cả mấy tháng mới lên đc 50 bài chứ ko phải 1 ngày mà rồi cũng ko post đc trong box mua bán, cũng chả phải thợ thuyền gì, nếu ai đã từng đến với con đường đau khổ này mà ko bi ai (mua rồi bán đa số là lỗ nặng phần ít là lỗ nhẹ, mấy khi bán đc hóa vốn) nhưng chơi thì chịu, cuối cùng vẫn là đam mê, mà đam mê thì lên đời, mà xem ra muốn mua bán để phục vụ việc đam mê cũng khó khăn quá.
    Chính xác! e tạo nick kia để cả năm cũng không cmt hay lập bài dc, tưởng là chưa đủ tuổi, đi tìm nội quy hoài mà k tìm dc, chắc trình gà, xong e tạo thử nick này, cũng k comment hỏi mua bán dc, đăng bài mua cũng k dc, chỉ chat dc ở đây hoặc ở khu xem ảnh, xem vòng vòng thì nghe nói cmt nhiều gọi là spam, mà k biết 1 ngày dc bao nhiêu cmt là đủ, k biết có cao nhân nào chỉ bảo thêm k. Mục đích xem ảnh và mua 2 con lens mà sao khó quá

Quote Được gửi bởi vbdt View Post
    Chào mừng bác đến với diễn đàn, Bác đọc lại các post ngay bên trên thì sẽ biết tại sao.

Ngoài ra bác cũng nên bỏ chút thời gian đọc qua nội qui của diễn đàn và mục mua bán nữa.

Chúc bác tìm được niềm vui với mọi người.
    À! e đọc dc rồi, cám ơn bác nhiều, mong là lời cám ơn này k dc hiểu theo nghĩa spam. tks

Trang 3 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 Cuối cùngCuối cùng