Trang 1 / 86 1231151 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 859

Chủ đề: Hàng tuyển chân dung thành viên: Bình chọn những khoảnh khắc độc nhất!

Hàng tuyển chân dung thành viên: Bình chọn những khoảnh khắc độc nhất!

Kính thưa các bác! Từ khi trên site nhà mình xuất hiện một bức ảnh độc (lúc 11h28'pm ngày 20 tháng 8) tác giả là loayhoay trong box chân dung thành viên nhóm Hà Nội vnphoto. Được sự gợi ý và cho fép của nhân vật trên ảnh E xin mở topic: Hàng độc chân dung thành viên: Bình chọn những khoảnh khắc độc nhất!

Mục đích của topic này là hàng tháng chúng ta hãy cùng bình chọn cho một hình ảnh độc nhất chụp chân dung của thành viên trong lúc tác nghiệp, hoặc trong hoạt động bên lề của nhóm.

Khác với box chân dung thành viên là ghi lại hình ảnh thành viên trong mỗi chuyến off. Topic này em để nghị là chỉ những hình ảnh thật độc mới được đưa lên, không kiêng dè cũng như ái ngại. Hình ảnh pót vào trong đây nếu chẳng may có chúng vào dung nhan của bác nào đó thì cũng không được kiện tụng hoặc hiềm khích với tác giả.(vì e biết là trong máy của mỗi thành viên nhà ta có rất nhiều các tác phẩm loại này nhưng chưa dám pót).

Hàng tháng sẽ bình chọn ra duy nhất một bức ảnh tốt nhất (Cái này chỉ bình chọn trên site, hoặc căn cứ vào số điểm vote). Giải thưởng theo e sẽ gồm 2 suất một cho tác giả một cho nhân vật. Mỗi giải là một chuyến đi off chính thức của nhóm hoàn toàn FREE (cái này mong BQT ủng hộ).

Tiêu chí bình chọn theo e fải là:
    Thứ nhất: Khoảnh khắc và góc chụp độc đáo
    Thứ hai: Mang tính thẩm mỹ cao. (Ánh sáng, nội dung chủ đề, hoàn cảnh, bối cảnh, không gian, backG, nhân vật xung quanh... Tốt)
    Thứ ba: Mang tính thời sự, ví dụ như những hoạt động đang diên ra gần nhất. Không loại trừ những ảnh chụp từ năm ngoái!

Với hy vọng là Sưu tập được một album có giá trị về mặt tinh thần, làm cẩm nang cho các bạn đi sau nhìn, ngưỡng mộ và học tập. Mong nhận được sự hưởng ứng của các bác!

Xin được trích bức ảnh đầu tiên của anh Loayhoay chụp. nhân vật: Chaoban

MS01
    Ảnh: Thẩm du thiết bị
    Tác giả: Loayhoay
    Model: Chaoban
    Được sửa bởi Lio lúc 02:52 PM ngày 30-08-2007

Tiếp theo em xin một fát fong trào vì ảnh này do ông cát bớt chụp! Nếu được giải sẽ tính cho 2 người mẫu luôn! ha.he.he!

MS02
    Ảnh: không đề
    Tác giả: Cát Bớt
    Model: Nguyetca & Iceman

Các bác pót ảnh nhớ lưu ý phần chú thích mã số, tên tác giả tác phẩm và nhân vật để tiện cho theo dõi. thanh kiu!
    Được sửa bởi Lio lúc 02:53 PM ngày 30-08-2007

Mới nhìn em cứ tưởng .......... :LOL:

Quote Được gửi bởi Lio
    Tiếp theo em xin một fát fong trào vì ảnh này do ông cát bớt chụp! Nếu được giải sẽ tính cho 2 người mẫu luôn! ha.he.he!

MS02
    Ảnh: không đề
    Tác giả: Cát Bớt
    Model: Nguyetca & Iceman

Các bác pót ảnh nhớ lưu ý phần chú thích mã số, tên tác giả tác phẩm và nhân vật để tiện cho theo dõi. thanh kiu!
    nhìn giống như đi nhậu gác tay quá hihihi....

Vui không các bác? Để vui thêm chút nữa nhà em xin kể lại sự tích. Hôm ấy có bác trong Sè goòng ra chơi, mấy anh em rủ nhau cắn lẻ ở Nam Định. Nhà em đi off thường chơi cái quần Kaki mà đen, cũ tĩ tã rồi. Chủ yếu để xài xạc cho dễ và có dơ một chút cũng ít ai để ý. Đây là ngôi nhà đầu tiên mà mấy anh em kéo vào và xin gia chủ cho tác nghiệp. Nhà em giơ máy lên, bắn được một shot. Thấy phải hơi quỳ xuống một chút thì góc mới đạt, mới quỳ xuống chưa kịp đưa máy lên thì nghe cái roooạt. Bên đùi trái mát lạnh, loayhoay quay lại hoỉ" Gì vậy anh?". Nhà em giơ cái chân lên,thấy cái quần rách toạc, thằng chả cười ngất. May hắn còn tử tế, hỏi mượn bà chủ nhà kim chỉ( Hắn còn định nhờ người ta khâu hộ giùm nhà em nữa cơ đấy, mà bà chủ, còn trẻ và cũng xinh đáo để lại bận việc nhà không giúp được. Với lại bà chủ có dồng ý thì nhà em cũng không dám, bởi tại chỉ có cái quần dài rồi tới quần nhỏ, các tiền nhà em cũng chịu chả dám nhờ bà chủ các bác ạ) để mhà em tự khâu vá lấy. Rồi thì cũng xong, và cũng đẹp đẽ ra phết, cả ngày còn lại tác nghiệp chả làm sao, ngon lành cành đào. Tiếc là ngôi nhà đấy bao nhiêu ảnh đẹp lão loayhoay chơi cả, nhà em khâu vá xong là thằng chả kéo đi nhà khác, chỉ kịp trả kim chỉ cho bà chủ, cám ơn một câu rồi cả bọn kéo nhau đi. Thế mới thấy thời bao cấp dậy dỗ hay hơn bây giờ, chứ không làm sao mà còn lành lặn để tiếp tục cả ngày với cái lão tóc thì ngắn râu thì dài kia. Mà trong đám đi hôm ấy có kẻ bình luận sự kiện ấy hay lắm, nhưng nhà em mà nói ra thì mất đoàn kết nôi bộ, bác nào muốn biết chiều thứ bảy này ra Thiên Đăng em nói nhỏ cho mà nghe. Cười nghiêng trời đất luôn.

em ko thấy ảnh của bác Lio hiện lên...hiz

Khủng thật...toàn Sếp và lãnh đạo thui...
    Em xin góp 1 tấm cũ ạ..Cụ Lớn phía Bắc đó... :unsure:
    1 cặp QL17 GIII và 1 Cụ Rồ...thế thôi

Quote Được gửi bởi chaoban
    Thấy phải hơi quỳ xuống một chút thì góc mới đạt, mới quỳ xuống chưa kịp đưa máy lên thì nghe cái roooạt. Bên đùi trái mát lạnh, loayhoay quay lại hoỉ" Gì vậy anh?". Nhà em giơ cái chân lên,thấy cái quần rách toạc, thằng chả cười ngất. May hắn còn tử tế, hỏi mượn bà chủ nhà kim chỉ( Hắn còn định nhờ người ta khâu hộ giùm nhà em nữa cơ đấy, mà bà chủ, còn trẻ và cũng xinh đáo để lại bận việc nhà không giúp được. .
    Chết cười, mà cụ loayhoay cũng bựa, hỏi một cách rất ngây thơ xong rồi chụp phát ảnh nhìn hoành tráng

Quote Được gửi bởi hoami0770
    Khủng thật...toàn Sếp và lãnh đạo thui...
    Em xin góp 1 tấm cũ ạ..Cụ Lớn phía Bắc đó... :unsure:

Sao em kết đôi mắt cuả bác Dũng quá...

ui giời ơi.
    lại có cả topic này nữa cơ à ?
    :D

Trang 1 / 86 1231151 ... Cuối cùngCuối cùng