Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 11

Chủ đề: Nikon D2X, still hesitate?

Post Nikon D2X, still hesitate?

Đọc bài viết của apham về D2X thấy ngon quá, nhất là vụ 4kênh màu, more dynamic range & low noise. Đang phân vân không biết có nên làm mình nghèo đi $X000 không (giá tại VN, đặt hàng 1 tháng qua chính Tân Thịnh).

Các pác nghĩ sao?

Liệu dân mới chơi ảnh (chắc từ lúc mua D70 ở KL tháng 11 năm ngoái) mua máy đắt quá có quá lố ko nhỉ; máy ngon rùi chụp ko ra gì dân tình chửi bỏ mịa :o

Hoàng
    Được sửa bởi Chickenpox lúc 10:01 AM ngày 02-04-2005

Nếu bác có khả năng thì cứ chơi. Chơi cho mình chứ bác có chơi cho dân tình đâu mà sợ. Dù sao có đồ xịn chụp vẫn sướng hơn, hehe.

À, có một fan của Nikon nữa đây. Bác Vmhoang vứ mua đi, thỉnh thoảng cho tớ mượn cầm thử cho sướng tay. hehe...

Có, nói với vợ bán cái đang xài đổi lấy cái mới " dzỏm hơn" được thối lại US$200 là OK ngay ý mà. Chúc bác thành công và sớm có máy mới.

Ducnc

thì bác bảo cái này cũ rồi, hay mua rẻ,....

Nếu vợ Bác Hoàng có thể nhận bàn giao em D70, lại là chuyên gia search trên net thì vô phương. Máy mới ra, đầu bảng của Nikon, hàng triệu người mơ ước thì không thể bảo là cũ hay ai cho mượn được. Đành phải gãi đầu thôi, đại loại như Anh nhất vợ nhì mới đến ảnh, như "bọn nó" toàn nhất ảnh nhì mới đến vợ.
    Được sửa bởi XQHT lúc 11:24 AM ngày 29-03-2005

em tâm đắc với lời bác dạy lắm ạ chuẩn bị ra mắt nhà gái, em lam luôn một lô, nào la D70,Laptop,PPC,GPS , chu em sợ ra mắt xog rồi thì hết cơ hội . Ngẫm lại thay ông nào dó nói dúng " hôn nhân giống như con chim trong lồng muốn bay ra, con o ngoài lại muốn bay dzô"
    Khi nhắm mắt linh hồn vụt nói
    Người yêu ơi ! Ngươi là kẻ hung tàn.

keke, khổ thân mấy bác quá. Cứ biết cái lồng chui dzô rùi là không có ngả ra mà vẫn đút đầu dzô.

Máy hình là vật tĩnh. Máy tốt chụp thì khoái đấy dưng mà tối nằm ngủ ôm nó, nó đâu có biết cử động đâu VPT? he he :p :p
    Phó nháy.
    My Gallery

OH, Vợ bác Hoàng siêu thật, tới nước này thì Ducnc pó tay :p .

To Soko: Em lại ít đi chơi rồi :p , muốn chui ra là xưa rồi. Bây giờ dân chơi muốn tìm thêm vài cái lồng để chui vào chứ ai lị....như Soko. Không tin thì cứ hỏi bác chạy "Xích lô" ở đây thì rõ. :D

Ducnc

Quote Được gửi bởi soko_isl
    em tâm đắc với lời bác dạy lắm ạ chuẩn bị ra mắt nhà gái, em lam luôn một lô, nào la D70,Laptop,PPC,GPS , chu em sợ ra mắt xog rồi thì hết cơ hội . Ngẫm lại thay ông nào dó nói dúng " hôn nhân giống như con chim trong lồng muốn bay ra, con o ngoài lại muốn bay dzô"

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng