Trang 6 / 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 76

Chủ đề: Đố vui có thưởng

Em đọc mục tìm trẻ lạc mà tức cười quá. Công nhận mấy bác ở San Diego vui tính quá. Tiếc quá em không có dịp gặp bác, để lần sau em sang sẽ phát thưởng cho bác. Nhưng bác không đoán trúng em cầm máy gì chụp, chắc chỉ phát thưởng cafe đen không đường thôi

Quote Được gửi bởi The Old Man View Post
    Báo cáo tìm trẻ em thất lạc:

Xin báo cáo cụ TOM, dọc theo bờ biển trên bờ dười nước không thấy tung tích của Zozo

Đặc công nhái lặn sâu củng không tìm thấy Zozo, xin báo cáo cụ TOM,

Báo cáo của thánh Phêrô "Ở trển danh sách không thấy có Zozo"

Nhận được txt message của Satan de Lucife:
    "Bác Tom ui! Dưới đây tui không bao giờ dám nhận mấy tay Photographer.
    Chổ tui ở mà tụi nó chụp hình rồi Photoshop lại thành ra màu xanh mướt như ... Hawaii, tui không thèm nhận tụi nó vào"

Vậy thì ZOZO đâu rồi!

Không phài là bác không đoán được, ngay cả máy của cháu hết pin bác củng biết. Chỉ muốn dảnh cho anh em trong diễn dàn vui đố với nhau. Bác trong nhóm SD mà tham gia thì không công bình.
    Chỉ mong cháu vui vẻ khi qua Cali là các bạn ở Cali củng đã vui rồi. Vả lại phải dọn chổ ở bên East trước rủi có dịp quá đó thì mình còn cơ hội mà vòi vỉnh chớ.
    Một ông già 67, một body 1DX, một ống 28-300
    Hõi Ngả Bất Phân

Quote Được gửi bởi chimse77 View Post
    Em đọc mục tìm trẻ lạc mà tức cười quá. Công nhận mấy bác ở San Diego vui tính quá. Tiếc quá em không có dịp gặp bác, để lần sau em sang sẽ phát thưởng cho bác. Nhưng bác không đoán trúng em cầm máy gì chụp, chắc chỉ phát thưởng cafe đen không đường thôi
    AH...Ha.....Câu đố số 2 hay à nha. Chimse77 chụp bằng máy gì ? Hehehehehe....

Muốn được cafe sửa thì phải trả lời câu số 2. Còn không thì ráng uống cafe đen không đường vậy. :-)
    Thởi gian trả lời được tăng lên 48 giờ. Khuyến mải thêm 2 cái croissants. :-)

Được sửa bởi T20 lúc 12:41 PM ngày 30-05-2012

Nên nhớ là già TOM và một đa số anh em trong vnphoto chưa hề biết mặt chim se, bồ câu, nhạn v.v ngay cả anh em trong diễn đàn củng không biết luôn Zozo, hay T20 hay Phuc v.v là ai.
    Hình chụp nhỏ mà không chú thích rỏ ràng thì CÙI.
    Già Tom muốn có hình lớn thì em có hình lớn cho bác đây

Bác zozo5865 ơi, em củng chộp được 1 hình cùng góc cạnh giống bác, không phải em chôm của bác đâu ạ. Hehehehehe....

Bonus cho các bác lead của câu đố số 2

Dù diếc gì xong chưa?

-Hành quân về hướng này nha.
    -Nghe rỏ
    Được sửa bởi T20 lúc 10:55 PM ngày 30-05-2012

Quote Được gửi bởi T20 View Post
    AH...Ha.....Câu đố số 2 hay à nha. Chimse77 chụp bằng máy gì ? Hehehehehe....

Muốn được cafe sửa thì phải trả lời câu số 2. Còn không thì ráng uống cafe đen không đường vậy. :-)
    Thởi gian trả lời được tăng lên 48 giờ. Khuyến mải thêm 2 cái crossants. :-)

:-) Crossants của bác T20 nhìn hấp dẫn quá.

ND5K100

Ối zời! Tấm hình nào củng thấy cái camera lủng lẳng trước bụng thì còn đố gì nửa!
    Hõi Ngả Bất Phân

Đọc còm men của Già Tom vui quá, hay nhất là khoản báo cáo và xin báo cáo, hihi
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Quote Được gửi bởi T20 View Post
    Chim sẻ đặn bác pilot " Anh lạng sát ngay lên đầu 3 thằng đứng chụp hình đằng kia cho tui!"
    Hõi Ngả Bất Phân

Ối zời! Tấm hình nào củng thấy cái camera lủng lẳng trước bụng thì còn đố gì nửa!
    Vậy mà hôm bữa bác nói "Chụp chổ này phải chỉa ống kính xuống dưới bờ biễn và phải dùng ống có tầm 300mm trở lên". Thôi bác ráng nhăn mặt uống cafe đắng đi

Trang 6 / 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 Cuối cùngCuối cùng